Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
anh em bit trang nao nghe nhạc phim ko phim tàu nhạc phim bài a date nighet vampire
thấy hàng đĩa là khu tà diệt ma
còn vụ đi chơi sắp bít điểm thi oi` bít oi` là khỏi đi đấy

lớp này bàn đi chơi nó cũng dễ , phụ huynh cũng thích đi chơi với lớp anh em cũng dễ đc đi chơi với nhau
to Tiến :mà cô Tâm sắp lắp ADSL cô đọc hết mấy cái của mày rồi chết mày

Ngồi tù trong võ lâm vãi khổ, may nhờ có thắng Dương, ko thì mất toi 2500 x 20 = ... VND.

Lv 40 xong ngại chả muốn chơi nữa. Bán Acc bên Hoa sơn. Nga Mi lv 40, đồ ngon, có 12 vạn.
Khuyến mại thêm con Thiếu Lâm lv21, Côn Lôn lv23 nằm cùng acc.
Giá thỏa thuận.

Hoặc ai thích sang Kim Sơn chơi thì có thế thỏa thuận bán thêm con Nga Mi lv37, đồ cũng ngon, 12 vạn. Giá cả cũng thỏa thuận luôn.

Đi chơi chỗ nào rẻ rẻ thì cho em đi cùng lớp, độ 2-300 thôi.

khuyên anh em đừng chơi côn lôn yếu cực ko thể yếu hơn
nhạc phim my date night a vampire kiếm ở đâu (phim bộ)

Hix!
Nói chung các bạn cứ bàn đi đâu thì bàn!
Mình thất vọng với hết thảy rùi!
Nói chung muốn đi được với nhau thì phải biết "liều"!Nghĩa là phải bật lại một thế lực nào đó(ở đây là phụ huynh và cô Tâm)!
Ai đời con vừa thi ĐH xong,rong chơi mới mấy ngày,ông già đã cho ngay 1 câu:"mày tưởng cứ thi xong là muốn đi chơi thỏa thích thế nào cũng được à"
Rồi lại hỏi"mày đốt hết bao nhiêu tiền rồi!" PÓ TAY!

Tình hình là như thế này:

Sáng nay, bọn tớ (những con người có trách nhiệm :D) đã đến gặp cô giáo chủ nhiệm yếu quý của chúng ta! Sau một hồi bàn bạc và nói chuyện "nghiêm túc", bọn tớ đã thuyết phục được cô "một cách khó khăn"

Gút lại: ngày đi chắc chắn sẽ là: 30-31/07/2005 (nếu có ít nhất 1 phụ huynh đi cùng)

Địa điểm sẽ vẫn là Tam Đảo!

vấn đề wan trọng là tiền bạc mà ko nhắc đến ah` anh em thiếu tiền trầm trọng lắm đốt vào võ lâm oi`

Mày có đi đâu mà hỏi tiền với chả bạc, bàn thì *éo bàn mà cứ thix bàn lùi!

HAY, lại thêm thằng Nhật này vào đây phá nữa! Mày rủ thằng Vinh Bướm đi cùng nữa đê!

tình hình sáng nay đến gặp mrs Tâm thì tình hình như MT nói ở trên....địa điểm thì nhất quyết là Tam Đảo thôi chứ ko "bàn" thêm j` nữa đế tránh lâu la.Còn về vấn đề tiền thì đi Tam Đảo khoảng 2ooK--> 300K là căng thôi. Mọi người cố gắng vận động gia đình cho đi đi nha. còn về phần cô Tâm thì cứ phải "pray" :))

hanoi nóng thế
tôi thay mặt mọi người và thằng con cứt Lê mạnh tiến tuyên dương bải và hội nhiệt tình

Nguyen Khuong Duy đã viết:
hanoi nóng thế
tôi thay mặt mọi người và thằng con cứt Lê mạnh tiến tuyên dương bải và hội nhiệt tình
Đấy mọi ng` xem, con với cái hư thế cơ đấy, ko noi gương cho thằng Thắng gì cả!
Hoan hô đc đi rồi, nhg ko biết mình có đi đc hay ko nữa....Chưa biết thế nào cả, bán acc khuongduy ở server hcm 1000 vnd, đồ ngon, hàng xịn mỗi tội hơi lùn chút và acc thangngu o server hn, hình thức xấu, lùn nhưng đc cái biết tính lô đề, cũng 1000 vnd, giá cả có thể thỏa thuận thêm, anh em với nhau cốt là cái tình!

Nguyen Khuong Duy đã viết:
hanoi nóng thế

Thằng Duy Đĩ ra Hà Nội thủ đô rồi à? Hum nào tụ tập đi chơi với anh em đê!

Cô Tâm có gửi lời nhắn cho tất cả các mem L2 trong topic này: "Các con cứ in tất cả các trang trong forum này ra giấy, để cô trả tiền :))"

Chết roài, vừa nãy quên không truy xuất nick của bà chị Ngọc Lan, post nhầm sang nick kia mất roài :D

tao bảo ko đi hồi nào chẳng wa vụ kia 500-600 ***** có tiền nên ko đi 200-300 chắc tự lo được (tại tao đốt hết tiền vào game oi`)
bán acc lê mạnh tiến hn cao béo ăn hại ko làm được j` giá cả thỏa thuận

Mua tất cả số acc bán ở trên với giá 5000vnd/1 acc, mang về làm osin.
Bán acc Hữu Sơn, sever Hn, trẻ khỏe đẹp trai, đáp ứng được mọi nhu cầu của người mua.
Không bán dưới giá 1 triệu vnd.
Hàng nguyên hộp, chưa sứt mẻ.

Tận 30-31 mới đi hả, muộn thế!!!
Có được cho vật nuôi đi kèm ko, em mang theo con mèo cho nó bít cuộc đời.

trước kia nó để avartar là vậy sau thấy nó đổi mà hình như em là cái j` j` dó rain ah` em anh hà

Nguyễn Toàn Thắng đã viết:
trước kia nó để avartar là vậy sau thấy nó đổi mà hình như em là cái j` j` dó rain ah` em anh hà
Avatar của chúng mày vứt hết đi, avatar của tao đẹp thế kia, đoạt giải triển lãm ảnh thế giới đó, tên là " Đô chân thiên thần ", ai có nhu cầu xin đấu giá...
@ all : có in chúng mày bớt bài trên kia của tao đi nhé, hoàn cảnh gia đình tao ko nên để cô đọc đc!
@ Sơn điếm : anh đồng ý bán cho chú riêng về phần chú thì đừng ai mua, cái loại an hại như chú thì 1 quả đắt wá, 1000 vnd thì còn có thể, mua zề xích ở cầu thang gúp anh trông nhà :))
@ all ( bổ sung ) : chả có gì để bổ sung cả!! À mà có, ai đi Thailand voi tui ko, thằng ban định đi cùng thì nó mới xin học, tiền học năng wá nên ko mún xin đi nữa :(( Đi 1 mình bùn lắm!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên