Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chào cả nhà, về rồi nè :)>- hic, đi Huế mệt wa', yêu HN vãi lúa :x
nghe chuyện ở nhà vui vãi lúa :)), cô Tâm ko cho đi vì cô bận dạy thêm :))
HAY THỰC SỰ !!!
hehe, nhưng nghe kể lại xin được rồi à, tốt, tốt, nhưng 30, 31 muộn quá nhỉ, hic, chẳng bít có đi được ko nữa.

To Tiến : Chú không mua anh thì thôi, cạnh tranh đề nghị lành mạnh, mà hàng chỉ bán cho mấy em, mấy chị, mấy bạn, mấy bà, mấy cô chưa chồng thôi.

Sao cô Tâm ko cho đi lại vẫn đi là sao ????

hum nay sinh nhật bạn MA hay sao ấy nhỉ? chúc mừng nhé! chúc miss cá tính càng ngày càng cá tính hơn , hết. :D mà bà thi cao đẳng ổn ko?

Cám ơn mọi người nhe:D
Hôm nay anh đã sang tuổi 18, oai ghê :D
Con lợn Quỳnh Anh, ko chúc mừng tao rì cả, bạn với bè

he, chúc bà cô già Mai Anh sinh nhật vui nhé, cháu vừa mới nhớ ra.
mai tớ đi Thái đây, ko biết có gặp bạn Tiến ko nhỉ???

Chết chết, sorry vì ko biết sinh nhật MA, chắc bây giờ chúc mừng vẫn chưa muộn:D, chúc bà 1 sinh nhật thật vui và mong bà đạt dc mọi điều mình mong muốn:)

@MA: :)chúc MA sinh nhật vui vẻ nha ^^ chúc mọi điều tốt lành :)
đang ở Nghệ An...về đây mới bít được trên đời này có loại mạng mới : "ADNL" :| bó sờ tay ....lại còn thể loại truy cập trang "oét" mới khiếp chứ :)) =)) .
@MT: tình hình đi chơi thế nào òi mày ???
@all : mọi người cố gắng vận động papa mama đi cùng đi ko có thì ở nhà mất :(

Zeee, chuc mừng sinh nhật MA( hơi muộn), hôm wa chắc là sinh nhật zui ze, thế mà ko rủ anh em làm SN như năm ngoái ở nhà Việt, nhưng chắc là vẫn zui chứ :D

Chúc mừng sinh nhật MA!
Hix! Tiến ui! Công nhận là ***** thể buồn hơn!
Mày biết ở Bangkok có chỗ nào giải trí "lành mạnh" bảo tao cái!HIX!

sorry MA hôm bà sinh nhật thì 5h sáng đã lên đường đi du lịch sinh thái rồi :))
nhưng dù sao sớm hay muộn thì ăn nhau ở cái tấm lòng là chính "chúc mừng sinh nhật Mai Anh "
Ah đang đọc dở HP6 hay was mọi đọc đê phê cực kì

HAPPY BIRTHDAY TO MANH !! ;) :-* :))
chúc MAnh mãi cá tính :D

To Dũng Trố: HP = tiếng anh ha ku ??

thế tình hình lớp mình đi chơi thế nào???
tối nay ai đi bát phố thì 6h lên cổng trường mình nhá

May hom nay moi vao topic cua lop minh :D Chuc mung sinh nhat Mai Anh nha :D :D
18 tuoi rui, suong nhe :p

chieu thu 5 lop minh len truong ban vu di choi de
ko có phụ huynh đi cùng thì anh em đành đi chơi trong hn thôi
shittt!!!

Nguyen Khuong Duy đã viết:
chieu thu 5 lop minh len truong ban vu di choi de
ko có phụ huynh đi cùng thì anh em đành đi chơi trong hn thôi
shittt!!!

HAYYYYYYYYYYYYYYYYYY. Khương Duy đề nghị lớp mình ra cổng trường bàn, ý kiến cũng sáng suốt, HAYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYY.

Lớp mình ko đi chơi xa được thì đi chơi gần đi, thứ 4 này mọi người có rỗi ko đi chơi, Nga sắp bay rồi, Nga tổ chức chia tay lớp mình đấy. Nếu thích thì thêm cả SN MAnh nữa.

@MA: em vừa ở quê ra, đã có quà SN cho chị rồi, khi nào gặp sau. Chúc mừng SN chị nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
hum nay là thứ 3 bàn nhanh đê nghe kể sắp bít điểm thi oi` thấy bảo chấm gần xong lúc bít điểm rồi thì.........................................

Hic sorry chi Manh nha,chuc mung sinh nhat chi a :)
(the la anh em minh co lam gi thi cung ko so bi di tu dau nhi?? b-) )
Dong y voi Thang ngu la ko di nhanh nhanh truoc khi thong bao diem thi la co dua kho di lam do.So *** gi dua nao,di thi cu di thoi can gi ba Tam,anh em lon roi con gi nua.
Con thang Duy di~ dung la ko bit mui Ly 2,mua,deu ai lai bao ra cong truong ban chuyen di choi bao gio ko??
Hay cung lam thi anh em di cong vien nuoc de,nhanh nhanh di cho,ko thi kho than to lam(thong bao diem la o nha 100%, toi deu dam xin di dau dau)
@Duong:khi nao di choi tau tra may tien nha,mua,cam tien trong nguoi dung la cam do wa' :))

@ Nhuế : ku đang ở Thai hả? :-? la`nh manh nhứt là` bắt tãi dến siêu thị MBK mua đồ, siêu thi liền với Toku á, vừa to đẹp lai nhìu đồ rẻ, đặc biệt buổi chiều hoc sinh Thai dzo dông lắm, chẹp chẹp nữa a'!! Xinh phết! Còn đi chơi thì chịu thui, sang đó mua đồ liền nên ko kip tìm hiểu, đi 1 mình bùn lắm ku a. Hay khi nào mày về anh em mình đi tiếp, tao chưa đc di vì gia đình có việc :((
@ all : tao thấy cứ mỗi lần bàn là chúng ta 1 lần hồi hộp và hạnh phúc nhg rù`i tất cả đổ oành 1 cái... Lạy chúa cứu rỗi tụi con chúa ơi!

to Duong : ĐÁNG buồn đúng là in English nhưng có trang bằng Tv đấy mày vào clb văn thơ của HAO mà xem
lớp mình rồi cũng sẽ đi chơi

chú ra lệnh chiều t5 đi chơi kìa...hôm nay tự nhiên nhận dt ông ý mình giật cả mình
chiều 7h ở cổng trường ..ko đi cắt trims..hội insa cũng lùi lại t5 đê...thứ 6 đi chơi òi
còn vụ cả lớp đi thì sao đây...anh em đi mọt ngày rồi té về nhà mũ len ngủ cũng dc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên