Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay Đại Hội Đảng Toàn Quốc diễn ra và kết thúc 1 cách tốt đẹp :x :D

Thứ 2, họp Đảng và họp Chi Bộ lần cuối :D

(lớp mình đi chơi vui quá :D :D :D)

Bình Dương đã viết:
Thông tin cuối cùng về chuyện đi chơi ngày mai :được sự cho phép của mẫu thân thằng Bảo, tôi và nó đã nhất trí mai tổ chức 1 cuộc ăn chơi chác táng tại nhà nó để chia tay anh em đi INSA (8 người)

Lịch trình như sau:
3h có mặt tại nhà Bảo, tập trung ăn uống, chơi bời, phà phách đến tầm 5h (bật mí có 1 món cực ngon ;), è, nhưng nhớ phải dọn dẹp đấy)
5h-8h đi đâu đó chơi, Vincom chẳng hạn
8h-10h đi xem phim
10h-sáng hôm sau: ngủ ở nhà cô + bàn kế hoạch hôm sau.

Mọi người chú ý đến đúng giờ, đầy đủ, đây hứa hẹn là hôm đi chơi chung cuối cùng (trong vòng nhiều năm tới) của những người anh/chị em L2.
Mọi người ai đọc được tin này mong hãy gọi điện báo cho ít nhất 1 người anh em L2 khác để thông tin nhanh chóng được cập nhật

Xin chân thành cảm ơn !!

Kế hoạch diễn ra cũng y hệt những thứ đã bàn, mà cũng chẳng vui tí nào. :) Hôm nay lớp đi chẳng phải gần 30 người đâu, nó cũng ít.
Mấy hôm sau lớp đi chơi tiếp đi, kết quá kết quá.

@ anh em: thứ 2 mọi người có rỗi ko đi đá bóng 1 trận chia tay anh em.

@Tiến::)) nhảm ***** thế!
@all:lưu số tao phát;;) 06598418009 có thể nháy máy vì bên nay nghe cũng mất tiền:D

Hôm qua đi nó cũng chẳng vui tí nào đâu, mà lúc về sao mỗi đứa lại về 1 đường thế, chả chịu ở lại bàn tiếp xem đi đâu cả, mà thế tối qua có ai đến nhà cô Tâm ko??
Tối qua tớ ko qua nhà cô, 11h về đến nhà bị mắng vì tội ko ở lại qua đêm, tự nhiên lại đi về làm bố mẹ mất giấc ngủ :D , suýt nữa thì đuổi cổ ra khỏi nhà bắt ở nhà cô qua đêm <= bó tay >:-D<

hum wa công nhận đi chơi vãi vui. Lần đầu tiên kể từ năm lớp 12 tụ tập mà đi đông được như thế. Mà hum wa có đứa nào về nhà cô ngủ ko thế ? Chài lớp mình đi chơi vui thế ... bi h` nghĩ phải chia tay mọi người thấy nhớ nhớ :( .....

trang 111 đẹp phết
thế thứ 2 đá bóng ko hả
về nhà ai bị mắng ko vậy
to ruồi:tui tuy ko bị mắng nhưng cô tui hỏi sao mày ko đi chơi đi bỏa ngủ nhà cô cơ mà về làm j`

hôm qua mọi thứ đều perfect trừ việc mình đấm bốc bị trật tay :((
deck biết có được đi Pháp nữa ko :((
hôm qua chả phải tớ chơi SEGA trò nào cũng điên đâu: đấm bốc được 122 kg, record of the day lun (thế nên lần sau máu quá, định phá kỷ lục của chính mình, deck hiểu thế nào đấm lại tí gãy tay, hic); bốc thú thì bốc 1 phát được luôn con gấu to uỳnh (đêm về tặng người iu :x); chơi đánh nhau thì cứ thắng suốt, chẳng phải cầm cự được hơn 10 ph đâu mà mất có mỗi 1 xèng :p
T2 họp Đảng tiếp à, uh, để tôi đặt sân.
To all: hôm qua ăn mỳ Ý thế nào, có ổn ko :S

Ah, đấy, quên mất! Bọn mày sắp đi rồi, hôm qua lại còn ăn mì Ý nữa chứ, chẳng chịu ăn món ăn VN gì cả, sang kia nó cũng có nhiều đồ ăn VN lắm đấy :p

ơ chúng mày ăn mì ý ở đâu đấy..mình mới cả dũng trố đi ăn mì chữa bệnh đau bụng xong ra đã té hết rồi...
làm thêm phát nữa đê rồi về nhà cô tâm ngủ lần cuối nhể ...còn mấy hôm nữa mới đi cơ mà

chó KDuy kêu về nhà làm avatar rõ lên cho anh em xem cơ mà, sửa đeee
mai tớ sẽ post ảnh lớp mình lên, hôm nay điều kiện chưa cho phép :p

@DV: mi` ý hum wa ăn cũng tạm ổn nhưng chính ra nên ăn món VN thì hay hơn :D ...Hay hum nào đó lại tập hợp típ đê chứ nhể ...còn mấy hum nữa thui mà :( tranh thủ tí chứ .
Nghe kể bạn Ng fly được 28.5 điểm <--- "thấp" :|

***** ơi, chẳng phải con em yêu lớp mình được 10 Toán, 9,5 Lý, 6,5 Hóa = 26 điểm đâu. Vãi lúa, đỗ Ngoại Thương rồi còn gì, chúc mừng, chúc mừng.
Cầu mong cho người yêu con cũng đỗ, Q của tao ko thể kém Q của mày được :((

Lâu lắm mới vào đây post đc, mấy lần viết một bài dài xong toàn bị mất x(
Cái máy tính nhà tớ, ko cắm được đầu usb, hay để đến tháng 9 tớ sang bên kia post ảnh vậy nhá;;). Ai có đk thì post trước đê:D

lớp mình kinh thế, thế này xấu hổ quá sao muốn gặp ai ,điểm vãi cao
bạn ruồi san sẻ tớ ít điểm

hehe chú Dương còn non lắm anh đây phá kỉ lục trên máy cái trò đập gián với cả đập chuột chũi đây này
lớp mình đi chơi vui vãi
sáng nay buồn wa

Bọn lớp mình ngoài Nguyên Ruồi và e y tớ đã có ai bít điểm chưa???

Số của tớ: 090.321.2503 (chỉ dùng đến tối 4/8 thôi)

Lớp mình có định đi chơi hôm nào nữa không để tớ còn chuẩn bị tinh thần xin phép phụ huynh

Chúc mừng tất cả những ai đã có điểm nha ^____^ Chúc những đứa chưa có điểm cũng sẽ đỗ :D

Chúc mừng sinh nhật Nga nhé :) Chúc lên đường may mắn ;)

chơi chứ..nhanh lên ko sắp phải té rồi...sáng thứ 2 họp đảng rồi tối đi chơi luôn đê

Ơ! Thế định thứ 2 họp Đảng thật à!
Vui đấy,nhưng mà nhớ thông báo tích cực cho cả hội gấu nữa nhá!không có sợ thiếu người!
Mà sao lớp mình điểm ai cũng cao thế,hix!
Chắc sang năm tớ cũng thi lại cùng thằng Sơn!Nhưng chỉ hi vọng được 29 điểm rưỡi thui:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên