Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
oài, T2 mưa gió bão bùng thế này chưa chắc đã đá được đâu.
hic, nghe kể ngoại thương 26 điểm chưa chắc đã đỗ đâu pà con ạ.

Phan Duy đã viết:
Chúc mừng tất cả những ai đã có điểm nha ^____^ Chúc những đứa chưa có điểm cũng sẽ đỗ :D

Chúc mừng sinh nhật Nga nhé :) Chúc lên đường may mắn ;)
Ủa, vừa SN Nga ah, thế mà mình ko bít, chúc mừng SN nhé.

Theo tinh thần nghị quyết TW 1 của Đại Hội Đảng khóa n, sáng thứ 3 sẽ liều chết đi họp. Địa điểm vẫn là hội trường Vạn Phúc, thời gian từ 8h, sẽ có thông báo nếu thay đổi.

lớp anh nó cũng chả có thằng nào tên minh đâu
vụ đá bóng nắng lắm 8h nắng vỡ đầu hum trước tao ốm huhuhuhuhuuhuhuhuhuhu

Nguyễn Toàn Thắng đã viết:
lớp anh nó cũng chả có thằng nào tên minh đâu
nói thế chị y' tưởng thật bây giờ :) :) :)
ngôn ngữ lớp anh chị đặc biệt thật ( mà ngôn ngữ lớp l2 cũng chẳng đặc biệt lắm đâu) :)) :)) :))
@ trần hồng nhung : anh minh á, avatar em ne` ! :)>-

Mai tao cũng bận roài, ko đá bóng được với bọn mài đâu. Mà thằng chó Dương nói linh tinh j thế? 26 là đỗ rồi :-w

Nhuế ơi năm sau anh sẽ thi lại cùng chú và thằng cu Sơn, thư tự điểm sẽ la` 30-29.75-29, mày là 29 Nhuế ạ, còn tao vơi thằng Sơn tranh nhau 30 :p
Mà Minh ơi, sao tự sưng có mấy em ở đâu nó cũng là lớp mình vô đây kinh thế, mày định giới thịu cho anh em à? Được nha, tao chưa có người iu đâu, con Thư là em họ tao thôi! Nhớ nhé, người anh em chéo cánh :))
ạdfhlashgjdhfghdfghldshlbcnvbmcvnmbdlhkajfgskasjdflashfasdfgskhfglahlasasasdfasdfasdfsdfgfdsgdsfgdsfghfghmjf;lk;flh;sd

Lớp mình thi vãi cao, toàn 28,29 điểm thế này cơ á. Thế này mà ko đỗ thì còn ai đỗ nữa. Quỳnh thi được 26, nhưng mà chưa chắc đã đỗ Ngoại Thương, vì khối A NT lấy khoảng 27-27,5 cơ hix. Năm nay điểm vãi cao. Mẹ bọn NT thi kinh vãi lúa, 200 người được 28 trở lên khối A ( đã tính điểm cộng ) MK, thế này thì mình đỗ thế quái nào được. Mấy đứa biết điểm trước toàn đỗ hết rồi, sướng ghê. Chắc mình ko dám nghe điểm nữa :((

Lớp mình thi điểm chả cao tí nào, cứ thấp lè tè thế này thì đại học gi cơ chứ, bà thím thi được mỗi 29 à, sao nghe kể lần trước bảo tận 27 là tối đa cơ mà :)
Anh em ngày mai 7h liều mạng làm trận bóng chia tay đê, thằng Bảo bỏ em yêu 1 hôm để đi với anh em đê, ngày mai sinh nhật thằng D luôn.

hè hè,bị đá quả đau phết.
Mặt bẹn,cô nhuế,tiến gầy cho tao nhập hôi thủ khoa với.Dù miss nhưng tao miss Ngoại Thương nha,hơn đứt chúng mày :))
Chúc mừng mày nha người anh em(cái thằng đĩ cướp vợ tao)
Tiến ơi mày thấy em Nhung kia được không,tao kết quá :))
Muh em Quỳnh 26 điểm là đủ đỗ Ngoại Thương roài,trường này khoa Kinh tế đối ngoại mới lấy 27 thoai,các khoa khác thể nào chả thấp hơn :)
À đúng rồi,Nhật đĩ,mày là anh em Sói của tao à,thế mày ngu rồi >:),tao là đại ca nó,tức là anh to nhất,thế chứng tỏ mày la em tao,anh mày ra lệnh có ảnh rì của nó thì vứt đây xem nào,đừng có nói mồm :D

Võ Ngọc Việt đã viết:
Lớp mình thi điểm chả cao tí nào, cứ thấp lè tè thế này thì đại học gi cơ chứ, bà thím thi được mỗi 29 à, sao nghe kể lần trước bảo tận 27 là tối đa cơ mà :)
Anh em ngày mai 7h liều mạng làm trận bóng chia tay đê, thằng Bảo bỏ em yêu 1 hôm để đi với anh em đê, ngày mai sinh nhật thằng D luôn.

Tớ thi đại học được -1 điểm nè:)):))

may mà đại ca chưa nhận vơ ...:p hehe
(nghe thấy tên Sói đâu đó hehe)

Minh Nhật đã viết:
dm bi h mới biết thằng Minh đang dây dưa với em gái tao à.nhìn quả ava sợ quá Minh ơi,tao có nhiều ảnh nó cute lắm.****.
<--- dây dưa + sợ là sao hả anh? /:)

Theo thông cáo mới nhất của Ban Tổ Chức TW Đảng, cuộc họp sẽ bắt đầu vào 7h sáng thứ 3, 02-08-2005. Đề nghị các đồng chí có mặt đầy đủ và đúng giờ.

không post gì liên wan đến MINH+THANH nữa.không biết gì hết.không nghe gì hết.:)

mà em 29 thật hả trang?:O nó cũng chả phải là vãi đái đâu. /:) (quên mẹ mất làm cái vỗ tay thế nào rồi):((

Chúc mừng mấy đứa đã biết điểm thi đại học nhá;;)

Số bài của Nhật là 555 kìa :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên