Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
HE!Thế là hội INSA cũng đi rùi,chả nhớ tí tẹo nào,toàn những người anh em!
Tối nay tao sẽ cố gắng đi đưa tiễn chúng mày về nơi học hành vất vả!Mà nói trước,tao đi tiễn chúng mày mà thằng nào về ko có quà cho tao thì đừng về nhớ đấy!
@ DƯƠNG: CHÚC MỪNG SINH NHẬT MÀY VÀ "chủ của CON CHÓ VẪY ĐUÔI"!

Chúc anh em Insa lên đường may mắn.

Hôm nay tôi chính thức thành lập hội thủ khoa tương lai, ai theo nhỉ???
Hội sẽ có tổ chức hẳn hoi, có các hoạt động vui chơi và học tập chung.
Các anh em thấy thế nào.
Điều kiện vào hội là những ai trượt DH năm nay và sang năm hứa sẽ được điểm từ 29-30 điểm.
Ai muốn thì đăng kí tên xuống dưới.

Lê Mạnh Tiến đã viết:
@ K.Duy : mie mài, hum nay sao éo gọi tao di mua sịp, cha mầy thằng ki bo... cút ***** mài đi!!

sư bố chú chứ...bảo mày đi mày đíu đi còn chửi tao cái j`..quên mất ..tao định đưa cho mày mấy bao "cì gà" made in cuba nhưng tại mày ko đi đấy nhá..làm bố phải nhẩy xe ôm

hôm nay có qua nhà Việt (để đòi báo) nhưng ko gặp đc người anh em
thôi chúc mấy người anh em lên dường zui ze nhá

Lê Mạnh Tiến đã viết:
@ INSA : chúc mọi người lên đường may mắn, gặp nhìu thuận lợi trong cuộc sông, thành đạt trở về để lúc di họp lớp chúng mình sẽ đỗ ô tô chật cửa nhà bà Tâm, rồi tự đi tham quan cho baf í ở nhà, ha ha ha ha :))
Tiến nói chí lí quá ( 5 dấu sắc liền, thêm 2 nữa:)) ) Ko chỉ hội đi insa mà cả lớp mình nữa :D Nghĩ lại thấy ức chế bà già này quá
Hôm qua đi tiễn bọn nó, vớ Quỳnh và Nguyên đú nữa, đến 12 rưỡi mới về đến nhà. Gặp được bọn nó hết, trừ Phùng Tuấn.
Tùng ái: cháu mặc áo đẹp đấy:D người đẹp, áo đẹp (khéo chọn) -->tất nhiên mặc vào phải đẹp rồi :))
Việt: chả mặc áo của nhà gì cả, chán chít, chưa nhìn thấy Việt mặc
Ah, con lợn Hoàng sắp tếch sang Tàu học rồi, nhưng vấn đề là nó đang cầm 1700000 đ của lớp. Bây h nó sắp đi phải có đứa nào quản lý + sau này sẽ làm " trưởng ban liên lạc của lớp" ( nghe oai quá ) Bây h lớp mình phải bàn nghiêm túc để bầu ra đứa nào đó. (toàn người nghiêm túc thế này chắc bàn nhanh thôi :))
Vote cho Nguyên ruồi ( liên lạc bọn con trai ) + Zonzon ( con gái ) :D

Đề nghị bầu bạn Tiến béo làm trưởng ban liên lạc cựu học sinh lớp LÝ 2 :)):D:p

nhuế điếm đã đõ mỏ dịa chất
mình gia nhập hội 30 điểm sang năm thôi
thầy hữu sơn cho em ghi danh phát

@ Khương Duy:Hix! Thứ nhất là chưa biết điểm chuẩn nên chưa thể gọi là đỗ!
Thứ 2,hix,em cũng không mặn mà con trường này lắm,thế nên khả năng tham gia hội thủ khoa sang năm là vẫn còn,các bác đừng hắt hủi em!

Chỉnh sửa lần cuối:
Cám ơn người anh em Vinh Bướm đã tin tưởng mình, nhưng mình dù gì cũng là ngoi sao nên phải có tiền mới dễ nói chuyện với nhau mà nhắc đến tiền thì em mới nhơ ra 1 điều, xin mạn phép nhưng người anh em cho em đc làm đội trưởng đội đòi nợ, mục tiêu giành lại 1 triệu 7 trăm nghìn đồng tiền quỹ lớp tư tay đại ca băng chó má, ai muốn ghi danh ký tên ở dưới, nếu đòi đc tiền sẽ xin 500 để ra mắt đội trưởng dội thi lại Hữu Sơn để anh em bồi dưỡng cho các ca hoc thêm đầy căng thẳng!

He he, hội INSA sang bên nay chẳng tốt đẹp mấy, toàn người Việt :) . Mỗi tội phùng tuấn chỉ quên mỗi 10 triệu + chìa khóa 2 vali trên máy bay thô :eek: i :(( , nó cũng chẳng có gì đáng kể, thôi vậy coi như may mắn rồi vì vẫn còn đủ để lập tài khoản :((

bao h bít điểm sàn vậy anh em tao nghĩ tao có thể tham gia hội thi lại

Tức là hội thủ khoa tương lai đã có :
Hữu Sơn
Khương Duy
Mạnh Tiến

Thằng Nhuế biến, hội chỉ nhận người trượt ĐH thôi.
Đã đỗ còn cố vào xỉ nhục anh em.

Chỗ trống còn nhiều, những ai bít có người đủ điều kiện và muốn tham gia có thể giới thiệu vào hội.

Phùng Anh Tuấn đã viết:
He he, hội INSA sang bên nay chẳng tốt đẹp mấy, toàn người Việt :) . Mỗi tội phùng tuấn chỉ quên mỗi 10 triệu + chìa khóa 2 vali trên máy bay thô :eek: i :(( , nó cũng chẳng có gì đáng kể, thôi vậy coi như may mắn rồi vì vẫn còn đủ để lập tài khoản :((
Cái gì thế này???? Có thật ko, mất 10 tr mà còn có tâm trí post bài cơ à???

:| hichic cho iem nhập hội thi lại với :( ... đúng là trong năm lười học bi h` mới thấm thía nỗi đau .:| bi h` chả muốn gặp ai vì gặp ai cũng hỏi cháu thi thế nào ? được bao nhiu điểm ... muốn nhẩy lầu wa' :((
@hội INSA : mọi người lên đường tốt đẹp cả chứ ??? hum đấy muốn ra sân bay gặp mọi người lắm mà dek được đi. Má mì dạo này cứ hâm hâm , suốt ngày cau có đến là ức chế :| .
@ all : chúc mừng những ng` thi đỗ :)

Nguyễn Thu Trang đã viết:
Thi khối A được có 26.5
chán...

ặc ặc, còn khối B 31,5 (+2= 32,5) mà thím (đúng không nhỉ, hìhì)

còn con điểm của cháu mới... vãi khốn nạn :((

đỗ BK rùi nhưng chẳng thấy vui suowng tí nào ngược lại trong người còn lẫn lộn nhiều mối tơ vò

Thi khối A được có 26.5
chán...
bạn thím đỉnh vãi, bầu cho bạn thím với bạn ngọc linh lớp tớ đỉnh nhất thi 2 khối năm nay (bạn ngọc linh lớp tớ 28(a) và 29,5(b) chưa cộng giề)

ôi dời ơi ..trượt rồi..bố sư nhà nó sao mình đen thế ..cái ngành chó ấy năm nay tăng cũng ít ..có mỗi.......7 điểm từ 20---->27

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên