Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
sơn ơi năm sau em thi lại mới ai thi khối D năm sau ko đi học tiếng anh cùng tớ

Nguyễn Toàn Thắng đã viết:
sơn ơi năm sau em thi lại mới ai thi khối D năm sau ko đi học tiếng anh cùng tớ
học ở đâu thế mày ? tao học với :D :)

Oài, dạo này lên xem điểm thi đại học hay chơi điện tử mà tất cả đều post bài ở đây thế? B-)...Cho tớ ID để add đê:biggrin:

Mấy đứa Insa sang đến nơi an toàn là vui rồi, có tin j mới báo cho mọi người nhá;)

luyện thi DH khối D đây giá rẻ hoc nhiều muốn học bao lâu 1 buổi cũng đc
đảm bảo văn trên 5 toán chỉ có 9 hoặc 10 không thấp hơn đc còn Anh thì 7 còn bạn nào chăm chỉ thì 8 hay 9 ngon ơ giá cả thỏa thuận có thể học tất cả các ngày trong tuần

Hôm nay mới lên được mạng, chẳng nhớ mọi người tí nào, cũng chẳng phải rất nhớ mấy người anh em, cũng chẳng nhớ chú đâu :( . Bên này có nhiều cái ko được quen cho lắm, đặc biệt là về thời gian, nghe kể 10h đêm trời mới tối, giống 6h ở VN, nhìn trời và đồng hồ nó cũng tương xứng, Nhưng dù thế nào thì cũng rất nhớ mọi người. Bên này anh em cũng đông, chẳng phải là đêm nào cũng tụ tập như mấy thằng lang thang đâu. mấy ngày đầu đi chưa phải học giống như đi du lịch lắm, bên này cũng khá đẹp và ký túc xá cũng khá tốt.... Sơ qua tình hình cho mấy người anh em thế, nhớ mọi người rất nhiều, muốn ở VN thêm 1 tgian nữa rồi mới đi

@Chúc mừng những anh em đỗ đại học, và mong muốn cho những người anh em ko may mắn năm nay thì năm sau sẽ oanh liệt.

học của anh em lấy tiền làm j` anh em mà làm ăn thế là ko được
thím ơi dạy cháu
tao ko thi Y đâu tao thi khoa công nghệ sinh học của bách khoa hoặc j` j` đó tuơng tự

he he, mai hom nay moi len mang dc. tinh hinh on ca, tao o cung voi 1 dua balan, ca no và bà chủ nhà suốt ngày fai nghe tao nói, giải thích nữa. khó quá. hội VN ở P thì đông, nhưng bọn ở Lyon vẫn sướng, hic :(.
mọi người chắc cũng ổn cả, anh em Lyon chắc cung vậy. ko biết Nga thế nào nhỉ?
nói chung tình hình như thế, tui sẽ cố ko nhớ mọi người, hehehe.

Thay mặt hội INSA Lyon , gửi lời chào thân ái nhất đến toàn thể anh em ở nhà :D
Bên này tất cả đều ok ;) cám ơn mọi người quan tâm :D Phải cái học nó cung ít, sáng 8h30 đến 12h, chiều từ 13h đến 15h, chẳng buồn ngủ tí nào đâu, hic, mong rồi sẽ quen. À, bên này thời tiết ngộ nghĩnh lắm mọi người ạ, 10h tối mặt trời mới lặn, vãi vui :D

CHÚC MỪNG NHỮNG AI ĐỖ ĐẠI HỌC, xem điểm lớp mình rồi, khiếp, cao vãi lúa :|

HỘI THỦ KHOA NĂM SAU NHỚ THỦ KHOA ĐẤY, anh em về còn được anh khao ;)

Hội INSA sang bên đấy ổn cả rồi nhỉ, cung chẳng nhớ mọi người lắm.
Chú Dũng Bây h tinh vi nhỉ, nhưng mà ông thi khá đấy, tôi đc có 24,5 thôi, ko đỗ tiếng Nhật đâu, bây h tìm lớp học tiếng Anh đây, ai đi học ko? Nghe kể vào trường KT là kiểm tra tiếng Anh lun, vãi kinh.
@Hữu Sơn: ông học sinh đi, thím dạy cho, giá rẻ mà lại chất lượng, mỗi tội địa điểm học thế nào nhỉ:D
Tình hình là lớp mình bao h họp nhỉ? Bàn nhanh nhanh lên:D

Nguyễn Toàn Thắng đã viết:
học của anh em lấy tiền làm j` anh em mà làm ăn thế là ko được
thím ơi dạy cháu
tao ko thi Y đâu tao thi khoa công nghệ sinh học của bách khoa hoặc j` j` đó tuơng tự
eh, công nghệ sinh học bk thi khối A cơ, thi vào nông nghiệp ấy
nể tình cùng lớp tơ chỉ lấy Thắng ngu 7K/buổi, thời gian ko giới hạn
@Dũng: thi tiếng anh được mấy mà hứa kinh thế?
chúc hội thủ khoa sang năm thành công rực rỡ :)>-

C.N.SINH HỌC BÁCH KHOA cũng có hả thím(retype:Thím)????
Thế là lại có thêm định hướng rùi....lại thi khối A nữa chứ....được đấy!

hêhe thím ơi đấy là do mấy thằng giám thị nó bị lé mắt như MA NÓI thôi
chiêu sinh cấp tốc đây để cạnh tranh với lớp của Thím giảm còn 15K/buổi (nhà thím nó cũng gần tiền xe ôm xuống đấy cả đi cả về cũng chả đến 50 đâu)

=============================-----
quyết không yêu lấy tiền uống rượu
sống cô đơn cho gái nó thèm

Thủy ơi anh xin lỗi anh không thể còn nếu có thể chác 5 năm nữa là vừa đấy :x

trời ơi khốn nạn đới sự nghiệp đi đá phủi của mình bắt đầu và kết thúc một cách chóng vánh was. Mấy hôm trc tập hợp dc đội cựu binh trg Ams cấp II và cấp III lên sân CVA thách đấu . trận đá diên dới mỗi tội chả phải kết thúc mình bị 1 phát dao rạch cả đường trên tay dâu chân thì cũng chẳng phải trong trận bị bọn nó kê cho phát tí vỡ xương cổ chân đâu may mà còn đc 300K an ủi

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

quyết không yêu lấy tiền uống rượu
sống cô đơn cho gái nó thèm

Thủy ơi anh xin lỗi anh không thể còn nếu có thể chác 5 năm nữa là vừa đấy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên