Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hehe gioi da luon dee thang Thang ngu kia
thu 2 Dung tro to chuc giai PS2 4h chieu moi nguoi den nhe nho mang du tien de tra tien may cho anh em day

ôi HS ơi học làm quái gì đến tầm tháng 5 tháng 6 hẵng học kiểu gì mà chả thủ khoa

cho duy câu ít thoai loãng hết topic lớp mình
dũng tro' để thứ 4 đi thu' 2 tao chua ve` nha` thư' 4 tâm` 3h chiêu` la` đẹp đa' đến' 6h rôi` anh em đi ăn thằng` nhât' hum dây' ko phải trả tiên j` cả ok ko

Vũ Tiến Dũng đã viết:
ôi HS ơi học làm quái gì đến tầm tháng 5 tháng 6 hẵng học kiểu gì mà chả thủ khoa
Học là để lấy niềm vui, học kiểu tháng 5, tháng 6 học thì có gì hay.
Mà phải thủ khoa 2 trường mới xứng danh đội trưởng thủ khoa tương lai.

Các thành viên thủ khoa tương lai đâu rùi, nhảy vào bàn bạc về hội đi chứ.

Chú đang đông viên anh em họp đảng đấy.

sau tết tao mới đi học thêm(vì kinh phí ko cho phép)
to all:làm giải PS2 đê đằng nào cũng đang hè ăn chơi mái thoải đêc sợ j`(sao phải sợ)

ah` quên nhuế ơi câu bài đừng vào lớp mình sang các topic khác ý giả sử mày nhảy vào câu lạc bộ văn thơ

Dũng trố có hội bạn nó cũng chả phải là điên!
Đá PS đê!Dạo này lâu lắm không chơi,hix không biết trình anh em thía nào!

Nguyễn Toàn Thắng đã viết:
ah` quên nhuế ơi câu bài đừng vào lớp mình sang các topic khác ý giả sử mày nhảy vào câu lạc bộ văn thơ
Thằng Thắng Ngu ngu thế!Câu bài topic lớp mình mod nó không vào kiểm tra,vào chỗ khác nó xóa ***** bài :))

chó nhuế biến sang lớp khác câu
ông kia đừng câu bên lớp tui
tao lên bài ko phải câu ở lớp mình đâu nhìu nơi lắm như câu lạc bộ game vào đấy câu mái thoải đi

bọn bạn thằng dũng bệnh mẹ nó oi`
tao nghĩ trình ps tao bây h hơi kém nhưng đủ dập mày nhuế ah

thằng công nhân mỏ cổ nhuế kia câu lắm thế
kaka thắng ngu sao..mày thí đá ps2 éo j`..hồi tết sau bao nhiêu lâu ko chơi về tao vẫn thịt mày 3-1..nhể

do` co` mo`, ko phải bay gio tao khổ nhu con cho' chung may a
ba gia bat hoc nhu con cho,1 ngay 8 tieng,ma tao that su ko hieu hoc nhieu nhu the de lam cai gi va phai lam nhu the nao????do` mo` chac uc len ma chet mat.:))
nghe ke dinh mo giai PS2,do` mo`,sợ anh Dũng trố với thang Cổ Nhuế wa nhi :)) the la coi nhu co 4 thang tham gia(ko ke thang Duong_thang nay co tham gia thi cung coi nhu ko tham gia TRÌNH GÀ CON

mày học j` thế minh học thế sau này được cái j` ko

chao ca nha ^__^ Ca tuan le nay ko vao roi :)

Chuc tat ca nhung ai da thi do nhe ;) Nhung ai chua do NV1 thi vao duoc NV2 ^__^ Nhung ai ko kem may man thi nam sau chac chan thu khoa ;)

Toi ngay 20 nay la to bay roi, co khi lop minh hop Dang them 1 lan nua di :D Sang kia ko duoc hop Dang nua :(

Chào mọi người!
Tình hình ở nhà thế nào rồi? Sao vừa mới bít điểm thi xong mà đã học như điên thế rồi à? Bên này bọn tớ học cũng mệt lắm (nói nghiêm túc), học 1 ngày 7 tiếng, 5 tiếng học tiếng Pháp, 2 tiếng học Toán! Oai, may mà cuối tuần được nghỉ nhiều, đi chơi đã ;) :D.
Thằng Dũng trố dạo này kinh nhể, giao du với bọn bạn nó cũng ngoan ngoãn, tao lo cho Nga wá...
Phan Duy 20 đã bay rồi à? Sớm nhể! Thế còn Minh Trung B đã ra HN chưa? QA còn ở nhà ko hay cũng đi nốt rồi?
Nhớ mọi người ở nhà waaaaaa.....!!!!!! >:D<

thằng trung B tao cứ nghĩ nó chết cùng vụ nổ bom tàu điện ngầm ở anh oi` thấy đíu đâu
to bảo:ở đấy có kiếm chác cái j` lành mạnh được nhìu ko nghe kể ................

tin mới : Trung B và Hà đi nha trang cùng gia đình đã tử trận trong vụ động đất 3 độ "rít te" vừa rồi ở vũng tàu..đề nghị hội insa về nước đi đám ma

Tình hình là như sau,chiều mai thứ 3 vào lúc 2h30 p.m sẽ có 1 giải PS2 hoành tráng được tổ chức tại cổng trường hà nội-ams,tất cả những người anh em nào có hứng tham gia xin mời đến so tài, sẽ có nhiều giải thưởng hấp dẫn!
Ai không tham gia đến cổ vũ cũng được:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên