Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Còn vụ thằng Chú kính yêu rủ đi họp Đảng vào sáng thứ 3 này,mọi người tính sao?

luôn đê bà con ơi đến sớm sớm vào không thì không có máy để đá đâu
CHú đặt sân chưa mà đã rủ anh em rồi
Mà bạn bè tớ nó cũng bình thường thì cứ kệ tớ đee liên quan gì đến các ấy

tình hình tớ éo có 1 đồng xu nào cả thế phải làm sao tớ định cướp ngân hàng ai đi cùng ko

Đề nghị thằng Nhuế câu bài vừa thui nhé.. Mọi ng ơi, Minh Trung B và Hà Hạ đã tử nạn tại Nha Trang, theo thông tin mới nhất , chúng nó đã ra đi mà ko kịp nói lời nào khi đang tắm biển...
Chả phải lúc đầu mỗi thằng mang 5 triệu đi chơi miền Trung đâu, chả phải vào Đồng Hới, Quảng Bình tối đầu tiên đi mát xa, thằng Taxi nó nói chỗ này tử tế lắm, nó cũng tử tế, mát 1 hồi chả phải nó rủ mình đi " gần " đâu => hết hơn 2 triệu :(( . Ăn chơi trong Sun Spa Resort Quảng Bình nó cũng rẻ, 1 cốc cofffe thường 1,5$... Vào tới Huế, lên sàn vãi kết, gặp ông anh họ thằng bạn rủ thử mùi girl teen 17 years, thích lắm => 5 triệu :(( Đẹp thì đẹp thật, kết thì kêt thât nhg đành chia tay với Huế mộng mơ sớm, nghe kể là 1 tuần trong khi xin đi nửa tháng :((

tưởng các bạn đá PS2 thế nào ai dè đá chán quá tớ đá muốn thua cũng ko được chán lắm thoai lần sau đừng rủ tớ đi nha ko tớ thắng nhìu quá các ấy lại chửi tớ

ah` quên có câu này muốn nói
"Hận đời vô đối
độc cô cầu bại
xin các anh cho em thua 1 lần để em bít"

Dcm chúng mày di da PS2 ma da buoi chieu thi lam sao tao dam lieu chet tron nha di choi dc.cac ban phai hieu 1 dieu la to bi wan? ghe lam
hum nao da lai buoi sang di
Thang ngu tinh vi wa',de anh dap no cho :))

tao chấp cả mày và thằng nhuế hữu sơn dũng trố cho bọn mày đá cùng 1 đội tao lấy 2 tay là đủ đập cho thế nào là ngồi ở đình ngang 5h 1 ngày

a` quên mất chắc chắn em vào dân lập hoặc đại học mở oi` sắp về nhà oi` sắp múa xe oi` có thể di động nữa

Đùa chứ câu bài loãng hết cả topic roài /:)

Tiến béo sao để avatar bà đấy à? Chỉ được cái xinh thôi, ăn nói thì...8-}

TO Thắng Ngu: Ảnh Ngân Xôi trông kết vãi lúa :p

TO All: Đừng câu bài nữa, vào đọc topic lớp mình như SH!T ấy!!!

TO QA: Bao h mày mới bay mà sao vẫn còn nhởn nhơ vui đùa thế :D

TO Chú (nếu Chú có online :D): Bên này đá bóng sướng lắm, suốt ngày đá đấu với bọn nước khác (vừa thắng bọn Tàu 5-1), lại sắp có giải bóng đá nữa! Hay Chú sang đây học đê!

Tình hình là chả hiểu cái gì cả. chính mình đi tiễn hội đi INSA, thế mà hum qua lại có thằng gọi điện tự xưng là Bảo MT:)) sau đấy thì khăng khăng là Ngọc Duy :)), nói năng linh tinh, nói chuyện cứ như là người lớp mình ý, chả biết chuyện gì của lớp cả, mà ăn nói nó cũng giống L2 :)) Cả con Quỳnh Hương cũng có 1 thằng tự xưng là Bảo MT gọi điện. Bảo cũng gọi điện cho QH :)) Tui gọi điện lại số nhà thằng Nhuế thì cũng chính là thằng đấy <-- chả hiểu gì. Nhuế ơi,nhà ông chuyển nhà rồi ah??? Sau đấy để quên mất danh sách lớp mình hả??? Chuyện lý thú:))

@ Bảo: Ờ, tao vẫn chưa đi. 1 tháng nữa cơ;;), nhởn nhơ giề, tao đi làm roài. Cũng nhớ bọn mày lắm, ko ai tổ chức đi chơi cả :((

Hoàng Thiệu Bảo đã viết:
TO All: Đừng câu bài nữa, vào đọc topic lớp mình như SH!T ấy!!!
TO Chú (nếu Chú có online :D): Bên này đá bóng sướng lắm, suốt ngày đá đấu với bọn nước khác (vừa thắng bọn Tàu 5-1), lại sắp có giải bóng đá nữa! Hay Chú sang đây học đê!
Thế không phải là mày đang câu bài ah:)):))
Bên này cũng sắp tổ chức riêng 1 giải bóng đá của riêng vn rùi, mà bọn mày đá sân field hay fulsal hả?

con ngân xôi đấy hình như chụp ảnh kĩ thuật số ko phải chụp bt

trần tuấn vinh đã viết:
Thế không phải là mày đang câu bài ah:)):))
Bên này cũng sắp tổ chức riêng 1 giải bóng đá của riêng vn rùi, mà bọn mày đá sân field hay fulsal hả?

Tao có câu bài đâu, post dài thế cơ mà!!!
Sân field cũng có mà futsal cũng có, mà chả thằng nào dở hơi lại chơi futsal cả!
Tí nữa đội VN cũng đi đá với bọn Mexico, Brasil, TBN đây này ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên