Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
À quên, dạo này tình hình chiến sự của Zon Zon với Nguyên Ruồi thế nào rồi có ai bít ko mà dạo này chả thấy bọn nó online j cả?
Ai gặp Zon Zon nhắn hộ liên lạc ngay với tao nhé :D, merci beaucoup!

@ Quỳnh Anh : Con này là con nào vậy, tớ có bít nó đâu, lên mạng thấy xinh wá nên để làm avatar thui, có wen bít gì đâu :D. Nó ở đâu thía?? :-?
@ My Son : Con zai chơi PS 2 ở Đình Ngang mà ko xin phép bố à? Đã thế mai tao rủ mấy thanh niên ất ơ ở đó ra trấn máy mày, mày chơi nhà nào để bố còn ra, hàng bà Lễ hay ông Bính hay ôn Yên, hàng nào cũng bị trấn máy thui :))
@ Đội thủ khoa : Xin tạm biệt các anh em, mình vô RMIT học rùi nên xin rút lui, chúc toàn thể anh em đoàn kết và chiến thắng, L2 vô địch =D>

Nguyễn Mai Anh đã viết:
Tình hình là chả hiểu cái gì cả. chính mình đi tiễn hội đi INSA, thế mà hum qua lại có thằng gọi điện tự xưng là Bảo MT:)) sau đấy thì khăng khăng là Ngọc Duy :)), nói năng linh tinh, nói chuyện cứ như là người lớp mình ý, chả biết chuyện gì của lớp cả, mà ăn nói nó cũng giống L2 :)) Cả con Quỳnh Hương cũng có 1 thằng tự xưng là Bảo MT gọi điện. Bảo cũng gọi điện cho QH :)) Tui gọi điện lại số nhà thằng Nhuế thì cũng chính là thằng đấy <-- chả hiểu gì. Nhuế ơi,nhà ông chuyển nhà rồi ah??? Sau đấy để quên mất danh sách lớp mình hả??? Chuyện lý thú:))
Cái quái gì diễn ra thế này,đời này không thể có một viên Ngọc thứ hai,đơn giản vì mình là viên ngọc Duy nhất!
Cáu thật,thằng nào dám giả mạo mình làm mất thanh danh phẩm giá của mình,đây là nỗi nhục đối với đại trượng phu!
Quyết tìm cho ra kẻ chủ mưu!
Sorry Mai Anh and Quỳnh Hương!

@Tiến: Bà đấy nổi tiếng thế ko bít à? B-), miss vn99, 21t, đang ở anh( ko hỉu học j), ăn nói trên forum thấy đanh đá lắm :|

con xin lỗi bố con trót dại chơi với gần hết mấy thằng ở đấy do thằng em con cứ bắt con ra đấy

Thôi, kể như hội thủ khoa tương lai tan thành mây khói!
Thằng Tiến vào RMIT,thằng Thắng con thằng Tiến vì cái xe máy quyết định vào dân lập,còn người anh em Minh điếm quyết định học cái gì đấy về tin học(ap tech gì đó) có vẻ vãi tương lai!
Còn mỗi thằng điếm Sơn,bố xin vào hội không cho, trù ém nhân tài,đã thế bố lập Đảng đối lập, đêx vào nữa!

Tuyên bố thành lập hội vừa học vừa thi lại sang năm!
Ai vào hội thằng Sơn chỉ có thủ khoa võ lâm truyên kỳ!

it...2 hội tao vào hội nào đây..tình hình là mình đang chơi 3 bộ hồ sơ..1 bộ nv2..1 bộ quốc tế..1 bộ rmit..tình hình từ giã hội thủ khoa là rất cao
ngân xôi là con nào đấy thằng ngu

Chuc mung moi nguoi tu gia duoc hoi thu khoa :D Thoat duoc hoi day ma toan vao nhung truong tot the kia, hik, :) Nhung ai con trong hoi thi co gang nam sau chac chan se bo duoc hoi ;)

Mai tao bay roi, chuc moi nguoi o lai vui ve, an choi an toan ;)

thế nào là an toàn hả ku PDuy
Ngân xôi lổi tiếng thế mà bây giwof các chú mơi bit ah non was

-------------------------
trời ơi đen was " Xin lỗi Hương trong lòng tôi đã có người khác rồi "

Chú Dũng dạo này lắm em thật đấy, Nga mới đi đc mấy hôm mà...:))

Phan Duy ngày mai lên đường thượng lộ bình an nhá;;), mấy hôm nay thấy status là packing, chắc bi h cũng xong rồi nhỉ? :biggrin:

Mà cho tớ hỏi ấy hình như vào trường nam sinh à? :D

@ Q.Anh : con đấy ghê thế cơ à? Nhìn mặt tưởng ngoan hiền ai ngờ...
@ Anh em : con Ngân Xôi là con nào vậy mà bàn tán kinh thế, nhà nó bán xôi à? Mà Dũng Trố dạo nì hơi ghê đó, mọi ng` lên án chú đó, bạn gái hơi nhiệt tình đấy, có em nào xinh đá chuyền wa đây đi, đang Mr Lonely nè..

@Tiến: Cái avatar của mày là gì đấy?

@Dũng: Tôi thất vọng về ông quá, Nga suốt ngày than thở với tôi về ông thôi! Ce n'est pas bon!!!

@All: Mọi người ở nhà tình hình thế nào rồi, chả thấy pót bài nghiêm chỉnh gì cả, bên này mù thông tin quá

Võ Quỳnh Anh đã viết:
Phan Duy ngày mai lên đường thượng lộ bình an nhá;;), mấy hôm nay thấy status là packing, chắc bi h cũng xong rồi nhỉ? :biggrin:

Mà cho tớ hỏi ấy hình như vào trường nam sinh à? :D
Cám ơn bạn QA có lời hỏi thăm ;;) Cho tớ hỏi 1 tẹo là ấy nghe tin ở đâu nói tớ vào trường nam sinh thế? :p Trường tớ số female > male ;;)

nguyên ruồi đang nghịch O2 ở nhà ko lên net
nguyên đú lên net nhưng ko vào HAO
thằng sơn làm thủ khoa VLTK
nhuế đỗ đại học nhưng hình như éo được j`
tớ chờ ngày lấy giấy báo điểm oi` chắc vào DL phương đông (trường đẹp lắm)con gái thấy cũng .................................................

quên đứa nào rảnh rỗi xem phim phong vân phần 2 đi có đế thĩ thiên như thằng điên, hoài không yêu đệ nhị mộng ,sở sở vụ này xinh phết
nhiếp phong để đầu cua ,bộ kinh vân xấu ***** mửa được
phim tên tiếng việt long hổ tranh hùng
http://volam.com.vn/vl/bocao/canbiet/canbiet.0.1.190.html
khuôn mặt khả ái

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên