Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay sinh nhật của Dương và người iu đúng ko nhỉ?;;), chúc mừng nhá. Hi vọng Dương năm nay hết cao và gầy:biggrin:, đùa chứ lúc nào cũng vui vẻ nhé:x. You two make a kute couple;), cái ava mới thì miễn bàn :biggrin:

Hôm nay sinh nhật Dương này, chúc mừng sinh nhật người anh em

Chúc mừng sinh nhật cu Dương nhé :D 18 tuổi :D ý nghĩa thật :) Chúc mày có 1 ngày sinh nhật có ý nghĩa như thế nhe ;)

Chúc mày một sinh nhật thật vui:D, lên đường xuất ngoại may mắn nhé:D

Chúc mừng sn Dương Vật, chúc Dương Vật ngày càng to ra, dài hơn ( béo ra, cao hơn, ko như chúng mày nghĩ đâu, bọn đen tối ) b-)
@ Minh : tao vẫn ***** hiểu mày kết ai nữa, tao chả bit mấy em này ở đâu ra nữa.. ko biết nhg só điều chú thấy vơ anh thế nào, xinh ko ?? ;)

hehe, hôm nay sn trên cả tuyệt vời, sn 18 có khác :D
hôm nay sn tớ với cả Q người iu tớ nữa, đúng hôm nay bọn tớ lại có tin vui nữa chứ :"> ngại quá: Q của tớ thi Kinh Tế 25,5 nè, đỗ rồi, đỗ rồi, đúng là song hỉ lâm môn :D, chúc mừng bọn tớ đi nào

Nghe kể ở trường KTQD có một bạn Nguyễn Mai Anh (số báo danh 433) sinh ngày 22/7/87 đạt 28.5 điểm khối A (8.5+9+9+2=28.5).
Chúc mừng cái bạn Mai Anh đó nhé!!!!!

hơ hơ chết rồi điểm khối D dc có 26.5 dễ tiêu quá khoa này năm ngoái lấy 27 cầu trời cầu phật

hôm trước sinh nhật Dương vật ah 18 tuổi đủ lông đủ cánh bay đi insa rồi nhể
thứ 4 hội insa bay mấy h

Chỉnh sửa lần cuối:
Bình Dương đã viết:
đúng hôm nay bọn tớ lại có tin vui nữa chứ :"> ngại quá:chúc mừng bọn tớ đi nào

CHÚC MỪNG NHÉ, THẾ ĐẶT TÊN CHÁU CHƯA???:)) :> :-? :eek: ;;)

Chẹp chẹp, cuối cùng cũng đỗ DH, mấy hôm nay đợi điểm muốn chết luôn. Mạng hôm nay nó cũng chẳng nghẽn tí nào, mãi mới vào dc. Thế tức là mấy ông chấm toán cho mình mắt bị lé thật, cả 2 ông liền, làm toán như cái ... mà đc 8,5--> đúng như mình cầu mong :))
Chúc mừng sinh nhật 2 bạn Quỳnh+Dương nhé. Tin vui thế phải khao đi còn gì :)) Thế là tớ lại học cùng trg` với bạn Quỳnh của Dương rồi :)

Chúc mừng SN D nhé, chúc ông gặp nhiều may mắn trong cuộc sống, được cho nhiều tiền để sang kia khao anh em.

@DV: chúc mừng SN ông + em iu nhá :D chúc mừng cả cái " tin vui" của 2 đứa nữa ;)) khi nào "ra" thì nhớ mời anh em đến chia vui nhá :))
@all : mọi người điểm cao vãi lúa :| . chúc mừng MA nhá :D đỗ rồi hum nào nhớ khao hội " ở nhà" này nhá :D . Mà thứ 4 này có đứa nào đi tiễn hội INSA ko ???
@Hữu Sơn: cho tôi gia nhập hội 30 điểm cho năm sau với :) :|
@hội INSA : lên đường may mắn và tốt đẹp :D

cho mình hỏi tại sao mình hay bị mất bài thế,hay là nội dung ko lành mạnh??rõ ràng là mình viết rất cẩn thận roài mà,me nha no,chuc mung sinh nhat thang di D,lam bo viet di viet lai(ko biet bai nay co dc pót ko day)
anh em dau,thi hát ko,tao hat truoc roi chung may hat tiep nha,nhu cai kieu lop minh van thi ý ,nho ko?nhac che,vang,do,rap pop dc het nhung ma phai la tieng viet nha
CON CHIM BAY CHIM BAY CON CÒ BAY CÒ BAY VỊT CÓ BAY KHÔNG NÀO VỊT CÓ BAY KHÔNG NÀO :D
tao the truoc chua la co bai nay
thang nao hat tiep de:)

Tốt quá thế là pót dc rồi
@Tiến:vợ mày xinh thế để tao edit lại tí nha:))
@Nhung:vẫn ko hiểu em muốn nói gì,nhìn ava thì ai cha biết la con trai,nhung cai ten thi no cung nam tinh.
Thang ngu ko thay len mang,hay la cung toach roi:))

he tao len roi dao nay dang tron bac' ko o nha` di choi 2 ngay` ve`
anh em nam nay chan vai lua' hoc hanh` du` ko vat va? lam nhung cung bo? suc kha' nhiu` ma thu ve` hoi dau long` chac di len chua` hoc bai` moi' duoc
to minh:nhiu` em ham mo wa' ha anh em no' cung~ ghen ti.

@ INSA : chúc mọi người lên đường may mắn, gặp nhìu thuận lợi trong cuộc sông, thành đạt trở về để lúc di họp lớp chúng mình sẽ đỗ ô tô chật cửa nhà bà Tâm, rồi tự đi tham quan cho baf í ở nhà, ha ha ha ha :))
@ Minh : mày nói post ảnh tao mà sao tao chả thấy gì cả, ai có ảnh tui post lên cho tui khoe hàng với /:)
Hát nối : NẾU HỎI RẰNG EM YÊU AI, RẰN EM LÀ YÊU CÔ TÂM NÈ, RÀNG EM LÀ EM YÊU CÔ BÌNH NE, YÊU HẾT CẢ TRƯỜNG... :))
@ K.Duy : mie mài, hum nay sao éo gọi tao di mua sịp, cha mầy thằng ki bo... cút ***** mài đi!!

Hôm nay hội INSA 6 đứa bay, tuy ko đi ra tiễn được nhưng chúc mọi người có 1 chuyến đi may mắn và an toàn :) Chúc thêm mọi người sang đó cố gắng học thật tốt, sau mình sang liều chết làm 1 trận :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên