Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
dân tình dự định đi đâu nói đê để anh em chuẩn bị tiền nhìu quá em ở nhà

PDuy về rồi nhỉ, nhưng để cho nó nghỉ ngơi tí đã, ngày mai tôi sẽ gọi điện hỏi thăm tình hình cháu nó :D

phan duy ve rồi a? the QA khi nào về? thế tiện thể lớp mình đi chơi đc rồi đấy!!!

oài, lệch so với dự đoán 1 tẹo, mình đoán văn 5, lý 6, sử 7, toán 8, hóa 9, anh 10.
Cuối cùng lại văn 6, lý 7, toán 8, hóa 9, anh 10, sử tận 8,5

NHỤC !!!

8015678 bịch ...bịch..bịch (tim em đập )
bạn bấm số 1 để nghe kết quả thi TN THPT...bấm số báo danh...thí sinh....văn 7 lí 10 hóa 10 sử 9.5 toán 8.5 Anh 10
tổng điểm 55 zzzzeeeeeee suớng quas đỗ loại giỏi rồi cộng 2 điểm rồi cánh cổng Đại HỌc lại rổng mở ra trước mặt không chỉ có vậy lần này tôi đã thành công, khác với mọi người thường nghĩ học làm quái gì tốt nghiệp quay cho nhanh tôi thấy rằng chẳng lẽ mình đi học 12 năm trời qua chỉ để thi tốt nghiệp và thi đại học mà lại không tự học để rồi đến phòng thi giở phao ra chép thế thì đi học 12 năm qua để làm gì bởi nó có tác dụng gì đâu nếu các bạn làm vậy là tôi đã không hao phí 12 năm học qua

thằng PDUY kia mày về mà chả gọi cho anh em đồng chí đồng đội gì quả hay thành MĨ Kiều rùi đấy hả

ặc, ông Dũng trố phổ biến kinh nghiệm đấy à.
Càng nghĩ càng thấy nhục, chung quy cũng tại ... mình, hic, ko học là thế đấy.
Dù sao tao cũng có 1 điểm giống mày Dũng trố ạ, tao tự làm hết :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hi all, về rồi, mệt quá nên chưa thông báo với mọi người được :) Xin lỗi mọi người nha :) (Nhưng tuần sau thì chắc chắn đá bóng được :D)

hichic chả hiểu sao gọi mãi mà cái sổ đấy cứ bận suốt :(( tức wa'...sốt ruột wa' :-w :(

Hơ hơ, sướng wa', ko ngờ mình đc cao điểm thế:D, choáng lun: văn 8,5 lý 9,5 hóa, sử, toán, anh: 10. Chả phải tổng được 58 đâu. Lúc dầu bấm số tôi chả thấy gì cả, nhưng nghe đọc điểm xong lại thấy run, lại bấm lại lần nữa, tôi nghĩ chắc nhầm, thế mà lại đúng:D. Ko ngờ mình đc 8,5 văn, siêu quá. tôi cũng chỉ cần đc 7 thôi, ai ngờ... hehe, chuyên văn:D:)) Kết quá:D Còn bây h thì phải tiếp tục ôn thi thôi, chúc mọi người ôn luyện tốt nha

đúng là hanoi thủ đô có khác làm việc nhanh thật,trong này vẫn chả có tí gì cả,đợi đến 21 :-s

Oạch, chúc mừng mấy đứa lớp mình nhé :). Điểm thế là hài lòng quá rồi :smoking:

@PDuy: Xin lỗi ấy, hôm qua tớ ko chat được :(. Bận học, hik. Về nhà chơi vui vẻ nhá, còn lệch giờ và mệt nữa ko?

Quên mất, hôm nay sn Tráng đúng ko? Chúc mừng Tráng đủ tuổi đi bộ đội nhá :biggrin:

Oài, lâu lắm mới vào được HAO để post bài! Từ hum thi TN xong vào HAO hum thì thấy báo lỗi database, hum thì cannot find the page ---> ko vào được :(

Hix, điểm của tớ bựa wá, thiếu 0.5 điểm thì được cộng 2, tiếc đến chết mất!!! MA điểm cao vải nhúa, còn Chú điểm hình như cũng chỉ bằng mình :D

Thằng Phan Duy về mà không thèm báo cho anh em câu nào nhé, bạn bè tốt!

MAnh 58 á, đứa cao nhất mà tôi biết là 57,5. Chúc mừng bà :D
Đồng thời chia buồn đến PTuan, hic, nghĩ lại thấy tội

PTuấn co chuyện gì thế? Điểm thấp à?
thôi nhân tiện có điểm lớp mình làm 1 trận ở Vạn Phúc đi, được đấy.
mình thi co 50 điểm, hơn được Dương :D. tai bi Van 5, Su 6, chán!

hic hôm nay gặp toàn tin giật gân buổi chiều đi học Tôn thì nghe MÂnh khoe đc 58 vừa nẫy lên net chat với mấy đứa bạn thằng khốn kiếp nó cười vào mũi mình nó nói lạnh tanh văn 9.5 toán 10 lí 10 hóa 10 Anh 10 may mà cuối cùng sử nó đc có 8.5 hê may wa mình vẫn hơn nó đc 1 môn

cao minh tú của bác buớm điểm vãi trâu, văn 9, lý 8, còn đâu 10 tất, ặc ặc

Đây đây, vào thông báo cho mọi người là PDUY đã về :p Mất hết số điện thoại rồi còn đâu :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên