Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chỉ mong sao Lý được 7 chứ bây giờ dù gì thi xong rồi, anh em phải vui mới quan trọng. Hôm nay đi chơi " đông " quá. Ngày mai anh em đi đá bóng bù lại nhé.
@QA: Bao giờ chị về để sum họp.
@PDuy, Trung B : bao giờ về để đi họp Đảng hầu chú, chú đang chán đời đấy.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ừ, tôi cũng thèm đá bóng lắm rồi :( Thế Chú làm bài thế nào mà chán đời :D KHi nào thì thi đại học thế :D

hihi, Bao ay, may` nho tao that day a`? ;;), xuc dong we'. Tao 30/6 ve den nha muh, may` nho de danh thoi gian di choi voi em yeu de di choi voi ban day nha' :biggrin:

Ca lop thi xong roi huh? Chuc' mung :p, bao h thi dai hoc tiep?

@Viet: ava dep B-), Viet tu lam day ha?

Hôm qua đi chơi đông khủng khiếp, tận 7 đứa, về sau còn mỗi 6 đứa đến nhà Bảo, có 3 nam 3 nữ mà lại có đến 2 đôi, nghĩ lại mỗi mình đơn độc. :)
Hôm nay đi đá bóng 13 đứa, số cũng đẹp. Chúc mọi người thi ĐH tốt, thi xong anh em lại đàn đúm đi chơi tiếp.
@QA: Anh yêu B muốn đi đâu là phải có sự đồng ý của em yêu Q đấy, sợ ... 1 phép :)).

thi xong òi thì cũng thoải mái hơn nhưng vẫn lo...chả bít bài văn được mấy điểm...làm sh!t wa :| toán+lý ko được ổn lắm ... mong đỗ loại khá :D.
@hội việt kiều : tình hình là bao h` thì mọi người về nhể :D về nhớ mua wa` nha' ^^ hehe

Xem clip của HAT QA mắt ngọc trông giống yuna wa' ,kết wa'

Sáng nay đến trường lấy Phiếu Dự Thi thấy cái địa điểm thi của mình (nó cũng) gần, chả phải ở mãi tận Hưng Yên đâu;
diz, đường đường là trai Hà Nội mà vớ vẩn lại phải đi thuê nhà trọ ở vùng tỉnh lị để đi thi, thế thì khác quái j mấy đứa nhà quê lên HN thuê nhà trọ. Hay có người anh em nào có quê ở Hưng Yên ko thì cho tớ ở nhờ mấy ngày thi thôi, tớ sẽ hậu tạ. :D

như thế mới là thi ĐH chứ Nguyên Ruồi.
Nghe kể thứ 6 này PDuy về, ko hiểu thằng bé dạo này thế nào :-?

Thằng bé dạo này nó béo lắm :( :(( (bây giờ còn đỡ, 2 tháng trứơc béo ú :D)

đẹp gì mà đẹp Việt để lại cái ảnh như ban đầu đê ảnh người ta chụp đẹp thế mà ông sửa lại trông lung ta lung tung thế nào ấy
PDuy về nhớ gọi điện cho người chiến hữu Cm này của mày nhá anh em mình còn phải thi đấu lại tất cả các món cờ bạc như hồi trc xem sau 1 năm huấn luyện ở LAs Vegas về mày có khá khẩm hơn đc tí nào không

Tình hinh là mọi người thông báo lại số điện thoại cái nhẩy :D Ko còn số đt của mọi người nữa rồi :)

tao thì tháng 9 về,không biết chúng nó thế nào,chắc là sớm hơn.cái đoạn đối thoại của con bướm và tú béo chả phải là hay hay hay đâu.nó cũng bình thường ý mà.

ơ, mà sao trên cổ Việt super có cái dây gì đẹp thế,cả chị Hữu nữa.dây của lớp à.huhu,phần của tao đâu???????????????????????????????????

Thi đại học xong lớp mình có tổ chức đi chơi xa vui vẻ gì ko ? Nếu ko được đi thì qua nhà cô Tâm ngủ tiếp nhé.
@ Nhật: có 1 cái cho ông rồi mà ( nghe kể lấy cỡ của thằng Tùng ), khi nào về mà lấy.

Thế lúc tôi về thì có ko :D? Mọi người xem thế nào đặt sân tuần sau đêêêêêêê.......! :D:D:D

hehehe tuấn sau PD về òi à ?? về sớm nhể ^^ ...ko bít bi h` thế nào :D
@NHật : cái đẹp đẹp trên cổ bọn nó la cái vòng lớp mình đấy :D
@all: đại học xong lớp mình đi chơi xa xa cái nhể ^^...mà tình hình cô Nhung mất òi đấy cả nhà ạ :(

ở đây mù thông tin vãi cả tè,tưởng là đôi đấy double riêng với nhau,nói đùa ai ngờ của lớp mình thật,hơ hơ,về tao lấy.
bao h mới thi đại học mọi người nhỉ,à,hôm nào cả lớp lên làm confrence phát cho nó hay hay hay...

Thế mọi người ai đăng kí thi trường nào lên đăng kí thông báo cho anh em phát :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên