Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vừa mới biết dc tin ở CVA có camera từng phòng, chả biết có thật ko?? Nếu thật thì toi mạng:((

Minh Nhật đã viết:
2 Sơn:2h lên tao cho đề Văn.

Sơn ơi 2h lên tao cho đề ..đại học

bình tĩnh bình tâm ,mọi chuyện đều có thể vượt wa,chết thì thôi!!!

tình hình là rất tình hình ko bít đề đóm thế nào ...linh tinh wa' ... vớ vẩn toi mạng :|

em ko ở nhà chú nên ko lên mạng có j` các bác nhắn cho em nha 0953360786

chúng mày khổ thật, lo toáng cả lên, cứ học hết như tao có phải yên tâm ko? :D
đùa chứ cò gì thì anh em nháy nhau nhanh nhanh nhe!!!
chúc mọi người may mắn!

chài cuối cùng văn làm như chim...làm được có mỗi một tờ ... bọn cùng phòng thì cứ làm nhoay nhoáy ...mình thì ngồi ..ngáp...cuối cùng cũng rặn ra được hết 1 tờ :( còn lý thì vãi khủng ...lý thuyết cứ gọi là vỡ mồm....chả bít mấy điểm ....còn 4 môn nữa :((

thi tốt nghiệp năm nay cuời ra nứoc mắt
tình hình là hệ thống giáo dục nuớc mình đở wa cứ lộ đề ra thế này thì chết :))
đêm wa 3h10 nhận được tin nhắn với nội dung rất ko lành mạnh
văn :đê1 : lỗ tấn,mùa lạc (vợ chồng aphu dự bị)
đề 2 :tố hữu,tây tiến
gọi cho thằng Vật thì có ai đó nhấc máy xong dập luôn,gọi lại máy bận
sms cho thằng Tiến,Loan lùn,chả biết 2 đứa chúng nó thế nào

lý :ban đầu là tin đề về :quang điện,hezt,giao thoa,tử ngoại,hồng ngoai... ấy thế mà trưa nay,hàng lại về thông tin khác,tí chết (dương ơi đừng chửi tao đấy) may mà mình có võ

đem nay lại trực chiến tiếp

hương em! có di động sao ko phang số ra đi,mọi người còn biết đường

me:0909784867 anh em ai liên lạc gấp để tối nay nam bắc phối hợp

thi văn em bị bắt may mà ko sao nhưng điểm văn chắc như shit
h em mới hiểu tình cảnh thằng giám thị vắt vẻo ăn xôi
và tai sao mphai? khôn như cáo
tiện thể số đứa nào 090909......... là của ai

Chỉnh sửa lần cuối:
Wa wa, sướng vãi đái, hum nay trúng tủ văn rồi, làm bài kết quá, dc 7 trang liền, yêu VCAP quá, hehe:)) Lý cũng làm tốt nữa:D Thế tình hình mọi người ra sao? Ko biết ngày mai thi sử tn nhẩy.
To QA: May càng ngày càng xinh, con lợn ạ, mỗi tội hơi béo tí thôi, bao h về VN rồi giảm cân cung chưa muộn 8-} :>

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay làm bài như cái cục ... :(
Văn thì toàn ôn con Đào, hóa ra lại VCAP, mà đề này mới chỉ học con Mị, thằng APhu chưa động đến, thế là bôi mãi mới hết được 1 tờ.
Lý còn sh!t hơn, mie ôn theo tủ của các ông các bà (chó KDuy) làm tôi tong teo cả. Nhìn thấy cái đề lý thuyết mà đái ra máu, vội vội vàng vàng làm bài tập trước, thế là sai loạn lên, bài 2 thì nhầm 50 căn 3 thành 50, bài 3 thì ngược hệ quy chiếu. Quay về làm lý thuyết thì toàn bịa, deck biết cái thí nghiệm Bình Dương mình tự nghĩ ra có giống TN Iang tí nào ko :( chán đời, deck muốn làm cái chó gì nữa

Thôi, còn 2 ngày nữa mà, mọi người cố lên đi :). Sẽ ổn thôi muh ;). Mà Dương làm j mà mê tín thế? Lại còn tin vào điềm lành hay điềm dữ nữa :))

@MA: Tao gửi mày cái card đã mở ra xem chưa?B-). Tao béo lên thôi, nhưng vẫn gầy mà :D, mày quá đang thế!

Hì, quên mất. Mọi người bầu ms Ams chưa? Cháu bầu cho em Cao Minh Tú của bác Vinh rùi đấy nhá, tại bạn ý trông dễ thương mà trả lời hay quá :p, bác Vinh cảm ơn cháu đê B-)

Bạn ý chuyên văn mà lại trả lời ko hay :biggrin: Bác Vinh quả này chắc trúng quả lớn :D

Chúc mọi người thi tốt, đạt điểm cao 1 lần nữa :) Đừng để những gì đã qua ảnh hưởng đến những thứ phía trước ;)

hum nay làm được hóa vãi sướng ...chả bù văn với lý như c**. năm nay hội đồng trông thi vãi lúa ... may là phòng mình còn dễ dễ ...ko bít chiều nay sử thế nào :|
@duy anh: bi h` thì chắc ko cần phải đưa số nữa nhỉ vì còn cái j` nữa đâu...còn mỗi anh + toán thôi . sử thì chiều thi òi bi h` cho cũng chả kịp nữa ^^
@all: mai sinh nhật thím ..thi xong mọi người ở lại đi chơi + sinh nhật thím luôn nha. tập trung tại trường (bàn :)) ) nha.Hội thi ở Chu thì thi xong về trường nha.
chúc mọi người may mắn chiều nay :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên