Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mày yên tâm,năm nào mà đề văn chẳng lộ,cứ từ tốn,ngủ trước đi để thức mấy đêm tiền tốt nghiệp mà nhận điện thoại...!

tao mà ở nhà là lý thú cái vụ này lắm đấy!

2 thắng thông minh:này,đã làm được cái chữ dưới ava chưa,nhờ thằng việt super chỉ cho.à,đấy là con trinh béo à?

đại ca quen ah` tháng 9 về chỉ em mấy chiêu cơ bản nha

Võ Ngọc Việt đã viết:
Có ai biết gì về đề cương Văn ko, có bài Vợ Nhặt và rừng xà nu ko. Trả lời nhanh cái.

Để ava cá nhân đê, toàn anh yêu em yêu thế này... :)

( Hay là mình kiếm ai làm ava giống mọi người mới được )
Có Vợ Nhặt.

tình hình là cái tủ nó lớn wa' chẳng bít đường nào mà lần :| mà lần hết được cái tủ đấy chắc hết đường đi thi wa' ....[-o< mong là gặp được bà giám thị dễ dễ một chút

Thôi, đổi avatar làm j, ít ra cũng phải 1, 2 tuần j đó để thể hiện lòng yêu lớp chứ :D. Mất công tao ngồi tìm bài hát đấy B-)

@Ruồi: Giề, để ảnh chị người đẹp ngượng lắm đấy :biggrin:

chậc, hội xuất ngoại kinh thật, trong khi anh em đang lo lòi mắt ra vì mấy cái vụ thi cử, thì các bố các mẹ lại ngồi nịnh nhau, khen nhau xinh nữa :))

các đồng chí chịu khó ngày mai lên check YM đều đều nhé

Thôi thôi, đâu phải nhà ai cũng có mạng, cứ tối đấy gọi điện là dc rồi, mà nói gì thì nói nhỏ thôi ko công an đến gô cổ lại bây giờ:))

hum nay tập trung, bọn đi photo cũng nhanh
2 hương: hum nay mày chê tao nhìu wa' bít bạn xấu bạn ko đẹp thì cũng đừng làm bạn thấy tủi thân chứ ko bạn về buồn wa' uống thuốc ngủ thí sao
2 ruồi: tui nghĩ oi` nếu mà đi bộ đội về trường cũng là bộ xanh lá cây

2 dương hum nào cho em quả ảnh với các em gái tiêu điểm đê lâu quá huhuhuuhuhuh
hic hic

@thắng ngu : mày đòi hỏi hơi nhìu đấy [-x bọn nó còn phải ôn thi chứ ....mà mày đau khổ về cái vụ đấy thế cơ à :( tội nghiệp thế .....tao xin lỗi ......có cần đền bù j` ko /?/ hay là tao mua cho mày lọ thuốc ngủ gọi là xin lỗii nhá ;))
@all : có j` thì liên lạc bằng di động or net or ám hiệu cái kiểu thằng đú nó dạy ruồi ý :" dm mày mai đi đánh nhau trên rừng xà nu ko " :)) :)) =))

ám hiệu vãi lúa :)) mà này, di động nói chuyện cũng ko ổn đâu, chỉ nhắn tin thôi, mọi người cho số di động lên đây đi nào, có gì còn thông báo cho nhau được, đt bàn ko được đâu

Khiếp quá, suốt ngày thấy offline toàn ko được dùng để bàn, chỉ có sms hoặc offline thôi 8-}.
Lớp mình thi tốt nhé :x

@H.Sơn: Chúc mừng sinh nhật muộn ấy :(, trùng ngày sinh với bố tớ đấy :>

hehe, chúc bà con thi tốt nhé, trúng tủ văn sử này, mà níu ko trúng tủ, phải way bài thì cũng ko bị bắt nhé :D.
Úi văn có vợ nhặt à? chết em rồi, chưa học tí gì, mà bài đấy khó lém, VCAP thì ok chứ bài đấy thì chết:((
Dạo này suốt ngày văn với sử, chả động đến toán lí hóa gì cả, a, mà thỉnh thoảng mình cũng thư giãn với vài câu lí thuyết lí, may mà tu luyện từ hồi trong năm rồi nên vẫn nhớ. Thế tình hình mọi người ra sao? Ổn cả chứ?
Chúc lớp mình thi tốt :)

tình hình rất chi là tình hình, chẳng ra đâu vào đâu cả, cứ loạn lên, chẳng biết đường nào mà lần :|

Chúc mọi người thi tốt, chưa học được thì quay được, ko quay được thì hỏi được, ko hỏi được thì bịa được, ko bịa được cũng ko bị điểm kém :D (nhưng cái chính là ko bị bắt)

cố lên.cố lên.cố lên.bình tĩnh nhé.không đứa nào rớt đâu đấy!cố lên.
2 vinh bướm:bao h Bác sang đây?
2 Sơn:2h lên tao cho đề Văn.

Bọn mày làm cái gì ở nhà mà tao thấy có hơn 1 ngày mà có gần 200 lượt người vào xem topic này :biggrin:
Thứ 2 thi rồi, chúc bọn mày thi ko tốt cũng được, nhưng đạt điểm tốt :biggrin: :D

A Nhật hả em:D Tớ 14/7 bay, ngày đẹp ko:D
Lo vụ văn này wa, vớ vẩn thi tốt nghiệp xong lăn ra ốm luôn:((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên