Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@VB : thì đúng là toàn bạn tốt còn j` nữa bác ;)) này nhá sắp thi tốt nghiệp...bác lại sắp đi du học thế thì còn mơ tưởng đến em CMT làm j` nữa ;)) bọn cháu làm thế để cho bác tập trung chuyên môn còn j nữa >:) nhể Duy nhể ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
CMT trông như shit cũng phải tranh nhau bó tay
xem lại mấy em tiêu điểm chả 1 trời cao 1 vực rất sâu sâu lắm sâu wa' nói chung là sâu
(dĩ nhiên CMT là vực)
nói đến nhớ các em tiêu điểm wa' về nhà làm bài rap mới được
ah` 4-6 đứa nào thi chu văn an thì 9h tập trung ở cổng trường cấp 3 chu van an nha cho đỡ buồn

@T ngu : mày lo sáng tác cho lớp đi đã [-x lúc nào cũng chỉ lo mấy em thôi [-x

Mọi người nên lo thi tốt nghiệp và đại học đi :) Cái đấy là quan trọng nhất :)

Nguyễn Toàn Thắng đã viết:
CMT trông như shit cũng phải tranh nhau bó tay
xem lại mấy em tiêu điểm chả 1 trời cao 1 vực rất sâu sâu lắm sâu wa' nói chung là sâu
(dĩ nhiên CMT là vực)
nói đến nhớ các em tiêu điểm wa' về nhà làm bài rap mới được
ah` 4-6 đứa nào thi chu văn an thì 9h tập trung ở cổng trường cấp 3 chu van an nha cho đỡ buồn
Mày về nhà lấy cái gương to đùng soi vào xem thấy cái gì rồi hãy mở mồm ra nói linh tinh nhé [-( . lo thi đại học đi, trượt thì cứ nằm đấy mà mơ :))

tuy tao éo đẹp trai nhưng mà ít nhất tao éo bao h phải lòng con đấy vì nó wa' ..........(nói ra anh em mất lòng)*****
trượt là thế nào mày nằm mơ ah bây h đưa đại ca quyển đề thi đại học làm được ít nhất 70% he
24 chữ cái em thuộc làu làu đọc nhanh như gió, nhân chia cộng trừ đã có máy tính làm cho
@vibi: đọ 1-1 đẹp trai ko đợi make cái lên trông khác ngay 0:) :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Chú thì đẹp trai nhất thế giới rồi:)), để xem người iu Thằng ' bạo chúa' ( người yêu chứ ko phải người mày yêu) đẹp như thế nào:)):)):)):))

Mọi người lại nặng lời với nhau rồi /:)
@GS.Thắng: Mày đi lo ôn thi đi ^^
@Bác Vinh: Chỉ đùa bác 1 tẹo thôi :) Bác ko cần lo lắng thế đâu :p :)

Mọi người ôn thi đến đâu rồi ? Hic, mấy hôm nay ở nhà ngồi mãi mà vẫn chưa học xong đám lý thuyết Lý, mệt thật

Bài viết thứ 500 ---> :)>-

cãi nhau đê đánh nhau đê đợt này trong đầu toàn ngày tháng của các cụ chém giết nhau nên hơi bị ảnh hưởng muốn xem chiến nhau thật cho thư thái đầu óc
To PDuy and QA : cho hỏi 2 người trước trong và ngay sau Prom có gì gì không đấy 8-} ;;) 0:) .PDuy nếu có về thì phải kể cho anh em biết thật hư thế nào đấy nhá

bác vinh được đấy câu trả lời vãi kết
nghe câu đấy thây ý nghĩa ngộ ra được cuộc đời
ah` thi tốta nghiệp thằng sơn bảo có thể thi ở cấp 2 thế ai bit tui thi ở cấp 2 hay 3 ko

Tao thấy CMT xinh mà sao thằng Thắng cứ chê thế nhỉ? /:). Bác Vinh được gọi là bạn Hiền, hị hị ;;)

@ Dũng: Tớ chưa có prom, thứ 5 này cơ. Toàn nữ thôi :((

Ở nhà mọi người ôn thi thế nào rồi?

tui cũng đang ôn thi mà thấy mệt wa' học mãi mà chưa thấy hết :(... tình hình là có ai phao phiếc j` ko nhẩy :D
@BV : :)) bác cứ làm như PD nó cướp mất CMT thật ý :)) [-x như thế là ko tự tin vào bản thân mình òi ;))

đúng đấy ai làm phao đi để anh em còn được nhờ vả

Prom hả, hôm đấy tao phải xuống Los 2 ngày :D :p

Mà sao thi tốt nghiệp cũng quay được cơ á?:-? Thế nếu bị trung bình tốt nghiệp thì sao?(bao nhiêu thì trung bình?), khá, giỏi thì sao? :)

tốt nghiệp trung bình là có ít nhất 1 môn 5 hoặc kém hơn
tốt nghiệp giỏi thì thi ĐH được + 2, khá thì + 1, tb thì ko được cộng
*****, hôm trước thi TCF như sh!t, phần trắc nghiệm toàn điền bừa, viết thì vớ va vớ vẩn. Ko khéo bị toạch visa thì toi :(

Mà prom là cái gì đấy??? Dạo này ở nhà suốt, chả gặp ai cả ,buồn wa!!!
Lại phải nhai đi nhai lại mấy bài SỬ với VĂN nữa chứ, tình hình là chưa học 1 chữ nào Văn và Sử nước ngoài, LÝ cũng rứa:(:)((

@Thắng ngu:hè này khoảng đầu tháng 7 tao về,anh em ai thích thịt chó thì báo trước nhé??nhất định sẽ khao
@Hương:đợi vài hôm nữa anh sẽ úp ảnh lên..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên