Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tình hình là soundclick dạo này như chim.

@all: ai giữ mấy cái video clip của lớp mình thì send cho tớ cái nào

hehe cam on bam QA hom qua co vu cho AC Milan nhe rut kinh nghiem lan sau co tran nao muon Liv thang phai nho ban QA co vu doi thu ho moi dc
ket QA wa , cam on moi nguoi luon nha dot nay dang suong the ma khong dc den lop de the hien tat ca niem hanh phuc cua minh cho moi nguoi thay muon di hoc qa :((
LIVERPOOL CHAMPION

dương ơi tình hình là bao h em mới được thấy mấy cái ảnh chụp cũng các em tiêu điểm của tao hả mày làm nhanh đê mày đi pháp òi thì làm sao up được nữa
tình hình vụ phao sử có ai làm ko

Mẫu avatar số 2:
Lấy ý tưởng từ mấy vần thơ khá quen thuộc:
"Rose are red
Violets are blue
Sugar is sweet
And so are you."

Bác Vinh, bác Vinh ơi, sao Cao Minh Tú xinh thế ;;) :D Chết chết, xinh thật :D Thế này chắc bắc bị cạnh tranh kinh lắm :-s Hay là bác rút đi, để cháu vào thay :D vừa ko làm tổn hại tình nghĩa lâu nay :> vừa đảm bảo hơn ;;) :p b-)

To Khương Duy: tao giữ clip của lớp này, nhưng send kiểu gì, mấy chục Mb có mà đến tết à ?
Còn chuyện soundclick, mày cứ bật bài "đừng nên quay bài" lên, thay lời của nó bằng lời của mình, vần vần 1 tí xong rồi thử hát lại, thế là được chứ sao :-/ Rồi để thi tốt nghiệp xong, tao nhờ Phùng Tráng nó tách nhạc cho, nó biết cách mà.
To Thắng ngu: từ từ, tốt nghiệp xong rồi thì muốn làm gì thì làm
To PTuan: ông để cái avatar bé tẹo thế kia thì ai mà nhìn ra cái gì, tôi mãi mới nhận ra được cái ảnh hồi chụp ở nhà cô Tâm, ông chỉ cần làm avatar là mấy cái ảnh thay nhau hiện lên là được rồi, ko cần phải phức tạp thế này đâu.

chúng mày ôn thi tốt nghiệp đi.chơi bời gì lắm thế.ôn cho tốt đi,thi cũng đỉnh vào cho mũ len vằn lác mắt ra.hô hô,cố lên các em.
mẹ,đang trên lecture,chán quá mở Lap ra bật xem Hao,tưởng là vui lên được tí,mà đọc mấy bài trang trước buồn ghê.đừng để Lý2(=HAY!) tan rã nhé.giữ vững tinh thần.
hy vọng tháng 9 tao về vẫn còn được đi ăn thịt chó!
mà chúng mày làm trang mạng riêng cho Lý 2 đi.từ h tao sẽ chăm vào hơn.

Phan Duy đã viết:
Bác Vinh, bác Vinh ơi, sao Cao Minh Tú xinh thế ;;) :D Chết chết, xinh thật :D Thế này chắc bắc bị cạnh tranh kinh lắm :-s Hay là bác rút đi, để cháu vào thay :D vừa ko làm tổn hại tình nghĩa lâu nay :> vừa đảm bảo hơn ;;) :p b-)

CÁI NÀY GỌI LÀ HAY THẬT SỰ ĐẤY:)):)), đồng chí lo kiếm em da màu nào ở Mĩ đi:)):))

@trố : tao cũng giống mày cũng mún "được" đi học wa :| nhìn mí bọn lớp dưới mặc đồng phục đi học mà thấy thèm..chả bù trong năm chỉ trực bùng học thôi :)) bi h` mới thấy tiếc :))
@Pduy: ông cứ mái thoải đê .. "ko phải nghĩ đấu :)) " bác Vinh bướm cũng có làm được j` đâu ;) >:) hehehe

mày up beat lên đi òi ,anh em mới sáng tác được tại mỗi bài 1 khác

Đúng đấy PDUy, deck phải nghĩ đâu.
To KDuy: tao đang send cho mày, mãi vẫn chưa xong :-s

To KDuy: cái yousendit của may` như sh!t, chờ 45 ph mà chưa xong --> thoi luôn, khi nào mày ra ngoài này tao đưa cho

Ừ, tất nhiên rồi :biggrin: Bạn tốt mới khuyên bác thế chứ ;;) Không hiểu bác biểu cháu nói HAY THỰC SỰ có đồng nghĩa với việc bác cho phép ko :;; (mà bác deck cho cháu cũng đá bác ra ;;) ) Thôi, bác bây giờ sắp thi tốt nghiệp, rồi còn chuẩn bị đi nước ngoài nữa chứ :D bác đừng bận tâm lo nghĩ làm gì, cứ để cháu lo :cool: Thế nhé, chào bác :biggrin:
P.S: cháu là cháu chỉ thích con gái VN thôi bác ạ, 'ta về ta tắm ao ta' là nhất mừh ;;) Còn con gái bên này thì kiếm lúc nào chả được b-)

Mẫu của Tráng nhìn hơi rối mắt, để L2 thế này tớ thấy đẹp hơn :)

tớ đồng ý với bạn PDuy về khoản trai Việt là phải lấy phụ nữ Việt
mọi người khen mày chí lý thế mà mày dám ....hả con bướm kia mà chiện đặt mốc của mày đến đâu rồi liêij có xong kịp không đấy

@Dương: bọn HAO này limit size(150x200), lại limit cả kích thước file (19.6kb) muốn làm đẹp hay làm to ra đều không được.
Thôi có lẽ đơn giản và hợp lý nhất là:
L2 = Hay

Chúc những ai lớp mình hôm nay thi TCF thi tốt và đạt điểm cao nhé:) Còn những ai ko thi thì ôn tốt nghiệp tốt :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên