Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mày up lên đâu đó đi cương trên các trang mà up nhạc được ý soundclick.com
hoặc hót nào cũng được cho anh em mở mang đầu óc

ngày xưa lúc chia tay lớp buồn dã man,chỉ biết ngồi chia sẻ với bản thân,đến bây giờ tưởng là hết buồn rồi nhưng nghe mọi người kể lai chuyện lớp mình muốn khóc wa
suốt học kì I năm lớp 12 chỉ mong đến tết để ra hn ,đến lúc ra gặp đựoc có 2 ngày,hôm ở nhà cô TÂm thì ko đủ,đêm giao thừa lại có mấy mống,buồn buồn toàn lên "bán đạn súng hơi" rủ Thắng ngu đi dạo vòng vòng hóng gió lạnh.
nam tiến ,học cùng bọn trong này chán wa,nếu mình ko đem mấy trò của L2 ngày xưa vào phổ biến thì cái lớp trong này đúng là chẳng có trò gì ra hồn,đời học trò quá buồn tẻ,chính vì thế mà mình thường xuyên bị cái bọn lớp trưởng lớp phó nó tố cáo,bơm vá.Những lúc ấy càng thấy nhớ L2.Tự hào vì mình đã từng là 1 thành viên của tập thể L2
nhớ mọi nguời wa,bây giờ là mùa hè mà thèm ăn nem chua rán quá.........

lớp mình thu chung 1 bài hát đê!!!!!

đọc mà buồn wa' gửi cái này cho vui đây là kiểu chia tay của lũ bạn
nói chia tay theo kiểu ca sỹ "lời đầu tiên tớ muốn nói là xin gửi lời chào trân trọng nhất
và các bạn bít ko tớ yêu các bạn"
theo kiểu hoa hậu " trong giây phut' chia tay tớ thật sự xúc động tui xin cảm ơn các ban xin cảm ơn ban phụ huynh và cuối cùng cảm ơn cô tâm cũng đã cho lớp mình tham wan"
theo kiểu đường lên đỉnh olimpia"hum nó tớ đến đây là để chia tay mọi người :L2 hay nhất trên đời"
theo kiểu rappper"tớ muốn ôm tất cả mọi người và nói lên rằng I love u (check it out baby)

Lúc nãy quên chưa trả lời vài người :p :)
@QA: ;;) tớ ngố quá nên mới mê mẩn QA nhá :biggrin: Đùa tẹo. Hồi cuối lớp 10, nhớ sau khi trả bài thi Sinh thấy QA khóc ghê lắm, trong khi mọi người đang cười đùa, tội nghiệp :) Nhưng lúc đấy thì ko giám nói gì :) ^^ Chắc là có ảnh hưởng tới việc đi Anh của QA ^_^
@H.Nguyên: tôi ko nhớ được là đã thấy con ruồi nó biết khóc bao giờ chưa :p Trí nhớ nó kém thế đấy ;;) lại còn ko nhớ được thằng nào có nick là Ruồi, cũng ko nhớ được thằng T.H.Nguyên có nick là gì :biggrin:
@Zonzon: ko biết năm rồi ngồi thế nào, cả năm lớp 11 ngồi trên tớ, ngồi cùng Loan (lùn :p) với Nhật nữa, thành ra mình chả có lá chắn gì cả :( :p hình như lâu lém rồi cũng chưa chat trực tiếp :)
@Thím: Cũng lâu lắm rồi mới thấy Thím post bài^_^, chúc Thím thi tốt nhé :D
@MT: QA nói đúng đấy, mày xem thế nào :p Trông mày cũng chả khá hơn gì :))
@Dương: hình như bây giờ mày và Việt là 2 người rỗi rãi nhất ;)
@Lớp: nếu có chat tập thể thì báo ngày giờ ngay nhé :D sẽ cố gắng thu xếp :)
@Trố: cái đấy tao xem trên hoathuytinh.net Thỉnh thoảng buồn lên đấy đọc :) Hẹ hẹ, nhớ cái hồi đánh bài cứ gọi là chết cười (vãi lúa :D) Nhất là quả đang kiểm tra toán dừng lại ngồi đánh với Hà Sơn, đánh xong mới làm tiếp, quá vãi :D :)
Sắp tới mày con chia tay với 'người ấy' nữa, nhưng chúc mày có thêm nhiều năm tháng hạnh phúc nhé ;)
...

Chỉnh sửa lần cuối:
buồn ...khóc ....đọc bài của mọi người mà sao thấy buồn quá... đã cố nghĩ rằng lớp mình sẽ còn gặp nhau nhiều...sẽ lại cười đùa bên nhau để cố quên đi cái cảm giác sẽ phải chia tay nhau.. sẽ ko còn được gặp lại nhau nữa...và cũng cố gắng ko khóc khi phải chia tay mọi người để những kỉ niệm bên nhau chỉ có nụ cười...ngay cả khi chia tay...nhưng bây giờ đọc những suy nghĩ ..những cảm xúc của mọi người lại thấy hối hận , lại thấy tiếc .....muốn được khóc quá....mà là khóc cùng mọi người cơ :(( :(( bây giờ ngồi đây khóc một mình... nhớ mọi người ko thể chịu nổi :(( . nghĩ lại những ngày ở bên mọi người mà thấy nhớ quá .....nhớ ngày đầu tiên vào lớp...một cảm giác hơi sợ ( vì tự nhiên lúc mới vào lớp đã bị cả lũ xúm vào hỏi han 8-} - vì lần đầu tiên bị như thế mà ) òi đến cảm giác vui sướng + hạnh phúc.. chợt nghĩ ko biết níu mình mà vào lớp khác thì sẽ thế nào nhỉ .... 8-| chắc là tiếc cả đời ko hết [-o< thx god ... rồi mỗi ngày đến lớp là một ngày vui..cười ko kịp ..ngáp :eek:) vậy mà 2 năm học ..2 năm vui vẻ đã qua thật nhanh.....một cảm giác hụt hẫng ... luyến tiếc :-s ko bít bao giờ mớ được gặp lại mọi người .....mặc dù biết là mọi người đã hẹn nhau là thi tốt nghiiệp xong thì tụ tập nhưng ko biết là lúc đó có đầy đủ ko :( nghĩ đến đó là đã thấy buồn rồi ....rồi những ngày sau này...mỗi đứa một nơi ... có một cuộc sống riêng , ko bít lúc đó có còn nhiều cơ hội gặp lại nhau ko :(( ...thôi dù sao cũng chúc mọi người thi thật tốt trong 2 kì thi sắp tới và luôn nhớ về lớp lý 2 thân yêu của chúng ta :) >:-D< yêu mọi người nhiều ...
@all : mọi người xem xem hum nào rảnh thì lên chat với nhau nha :D

mọi người thông báo xem h nào rỗi để anh em xếp lịch

lớp mình thu 1 bài hát được đấy, ý kiến hay.
Tao đề nghị hát rap cho dễ, ai đó sáng tác đi, theo nhạc bài nào cũng được (có bài gì hay hay mà lớp mình dạo cuối năm hay hát ấy nhỉ, quên rồi /:) ). Rồi hôm nào anh em thu chung, nhưng lơid nên trong sáng một tí :D Hay bài Graduation cũng được đấy chứ :-?

@sơn: 1 người là ai thế ;;)
@dương: sao tui ko làm được cái avatar giống của ông nhỉ :-s
@all : lớp mình hẹn một hôm nào đó lên chat đi chứ 8-| nhớ mọi người lắm òi

10h sáng thứ 4 được ko ? đấy là giờ rất đặc biệt, giờ tan học mà 1 tuần chỉ có 1 lần.
bản thân tớ thì giờ nào cũng ok, chu kì 1h online 2 phút, thấy lớp mình chat thì tớ nhào vô, ko thì lại lên HAO post vài bài cho vui cửa vui nhà.

To zonzon: đầu tiên phải save as picture cái avatar của tôi xuống máy đã, rồi vào thông tin cá nhân/ sửa ảnh đại diện rồi browse picture, chỉ đường dẫn của cái ảnh đấy, rồi lưu trữ các thay đổi. Good luck ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế thì tớ ko lên được đâu:(. 4h sáng bên tớ mà. Thôi, mọi người chat vui vẻ vậy :)

@F.Duy: Hmm, nghĩ lại chuyện đấy thấy trẻ con, ngượng quá:D

Chỉnh sửa lần cuối:
chúng mày được nghỉ hết rồi đấy à?tao bắt đầu đi học hôm này.****!

mà cái chữ ký thằng Dương hay đấy.hay thật sự!!

to QA : không hiểu bà bảo tay tôi chuyển động đc theo kiểu robot là như nào giải thích rõ hơn đc không ;)
to PDuy: chắc mày không quên cái lần anh em so tài ở tất cả các môn cờ bạc đấy chứ hôm đấy mày thua 14-2 thì phải đợt tới xem chú về luyện nghề ở Las Vegas có khá hơn không
đề nghị nên chuyển giờ lên chatroom vào buổi chiều lúc đấy thuạan tiện cho mọi người hơn
to Thím: thím ời ơi dịch cho anh em hiểu mấy câu tiếng chó sủa đê cho anh em hiểu

T2 ra lò rap Việt ! L2 phải ra lò 1 bài rap hay hơn nhé !!!!
Dương ơi cho các bạn L2 nghe đi !

ngoài hiên nắng vẫn chói trong hạ buồn
nắng hắt qua từng vạt cây lá
tôi vẫn mãi buồn
tôi buồn chờ ai

đôi bờ mi sao ướt đẫm trong chiều
chờ mong bóng ai xa qua bao đêm trường
Mưa ở đâu sao mãi không qua nơi này
để tôi héo mòn theo đêm ngày

vì sao cơn gió đưa mưa về đâu
Lệ cay sao ướt nhòe mắt buồn
Tôi sẽ mãi trông ngóng mưa
Đợi một ngày kia sẽ được vui cùng mưa

ngoài hiên nắng vẫn chói trong hạ buồn
gió kéo mưa về tận phương nào
tôi vẫn mãi chờ đợi mưa
đợi một ngày mưa sẽ về nơi đây
chờ một ngày mưa sẽ về nơi đây
và nguyện cầu mưa sẽ về nơi này

L2 luon la con mua trong toi,toi se nho mai khong quen L2 nhung nguoi ban nhu nhung hat mua luon lam mat tam hon toi

tranh thủ tí LIVERPOOL vô địch

The cuoi cung thong nhat la vao may gio thi chat vay? :) 10h sang thu 4 thi la 8h toi thu 3 o day nen sap xep duoc :) Nhung gio cua to voi QA lai lech nhau :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên