Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
yeah làm được avatar òi sướng wa' ^^
tình hình là mọi người hẹn 10h sáng thứ tư à ^^ hô hô bi h` tớ lên cũng đúng vào 10h sáng nè ^^. nhưng níu hẹn 10h sáng như thế thì có nhìu đứa sẽ ko lên được vì bi h` bố mẹ bít là được nghỉ học nên sẽ ko cho đi đâu.. níu đươc thì mọi người sắp xếp buổi chiều đi ok? :D
@Dương vật : thx ...níu mà có tg thì up hộ tui mấy cái hình lên nha ^^

Kduy ơi anh em đồng sáng tác đê lấy beat bài nào bây h(bài cuối năm là đừng nên quay bài)
@ dương:nếu ko post mấy ảnh đấy của tao thì mày gửi mail cho tao đựoc ko đính kèm file mâys cái ảnh đấy ý :x

Chỉnh sửa lần cuối:
To Thắng ngu: tao thấy lấy beat bài "đừng nên quay bài" được đấy, dễ hát mà giai điệu lại phù hợp :D
To zonzon: dạo này siêu bận bịu, thông cảm, ảnh nào của lớp mình mà ko phải resize thì tôi đã cố gắng post hết rồi, còn mấy cái to quá, chưa có thời gian resize lại, chờ thi tốt nghiệp xong đã nhé ;)
To all: thế buổi chiều 5h25 đi ( là giờ tan học :D), thứ mấy nhỉ, thôi, thứ 4 luôn nhé, ai lên trước thì lập hộ cái room, ok ?

huhu , vừa post được bài thì mất hết, huhu:((

Post lại này:
Đọc bài của mọi người buồn quá, muốn khóc... Chả phải là mấy hôm nay chả học hành được gì mấy, tối toàn nghĩ về lớp mình, lâu mới ngủ được. Nhiều tâm trạng lắm, mà bây h chả biết nói gì. Lớp mình bao h gặp lại nhau? Thi tốt nghiệp xong nhe, với cả thi Đh xong nữa, mong gặp lại lớp mình sớm. Nhưng mà tớ thấy tớ còn may mắn hơn nhiều người lắm vì còn học thêm nữa mà, mai , T6, tháng sau đổi buổi T7 học toán nữa. Hi vọng bác Tôn ko phải đuổi học cả lớp:D
Có thể nói, 3 năm cấp 3 là quãng thơid gian đẹp nhất trong tớ từ trước tới nay, tớ quen được rất nhiều bạn tốt, lớp mình lúc nào cũng vui, lại nghiêm túc nữa, nên ko thể chia tay được. Thế cũng hay:D
Mít: mày là người bạn thân của tao, từ hồi lớp 10, bây h vẫn thân, nhớ mày nhiều lắm.
Việt: Em yêu của chị :D
Tùng ái: cô rất yêu cháu
Nguyên đú: mong rằng cô cháu minh ko quên nhau
Phương Minh: Tôi và bà nói chuyện hợp nhau đấy, chúc bà sớm có tình yêu đích thực
Mai Phương : Tôi rất yêu bà, chắc bà cũng vậy
Nguyên ruồi: Tớ kết nhất Nguyên đấy, kết từ lâu rồi :x
Dũng: Chúc ông và Nga luôn Sweet như bây h :)
Hoang cm, Dương , Bảo, Mai quê , Quỳnh Hươpng, Thím,... yêu mọi người lắm :x
Dù sao cũng chúc mọi người thi tốt và luôn nhớ về nhau :)
L2 ơi, nhớ lắm... :x :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
@dương vật : ok bận thì thui ko cần đâu ^^. khi nào rảnh thì làm cũng được mà .
@all: có khi thứ 4 được đấy mọi người ạ...ai rỗi lúc nào thì nói cho mọi người bít nha ....mong gặp mọi người wa'
@mai anh: dạo này tui cũng như bà...ngồi học mà chẳng học được mấy ....ngồi toàn nghĩ lung tung về lớp mình :( ...có lúc tự nhiên ngồi khóc vì nhớ lớp mình wa' :( :|

dương ảnh tao chụp với các em tiêu điểm bao h mới có để lấy làm avartar
bài đừng nên quay bài hỏi thằng duy ý, mà sáng tác theo kiểu nào kiểu quậy phá ah'
"chúng tao học sinh 12 lý 2 con của rồng cháu của tiên"đùa thoai
@ sơn " 9h sáng ngày 4-6 tập trung ở chu văn an mày đi xe em mày nha tiện thể đèo tao về

Nguyễn Toàn Thắng đã viết:
Kduy ơi anh em đồng sáng tác đê lấy beat bài nào bây h(bài cuối năm là đừng nên quay bài)
mấy hôm nay ra hàng net ngồi search mòn cả đít ghế mà đíu tìm cho ra cái beat bài này khổ thế,thằng nào rảnh tham gia search đê!!
hay là anh em chơi tạm wa "my pride " vậy ,nghe nó cũng tình cảm

beat "my pride" [mp3]http://www.soundclick.com/server4/streamMP3_outside.cfm?q=Lo&ID=2212571&key=A568E323-C&key2=06ADE33A-B&cache=1282626&proID=0&bandID=104368&s=s.mp3[/mp3]

Chỉnh sửa lần cuối:
tình hình là anh em hát nhiệt tình là chính thoai
co 3 ver,anh em làm wa xuyên lục địa đê,từ bắc tới nam,việt nam ra nước ngoài ,lớp mình đâu cũng có mặt
đề nghị đổi giờ lên room đê ,trong này vẫn còn đi học mới đau khổ

@ duy:soundclick dạo này cứt wa' bityn cái nào hay hơn ko mày
sáng tác thì ra sao chả lẽ 1 đứa ngồi viết ah` khó lém để mà hay thì :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Toàn Thắng đã viết:
@ sơn " 9h sáng ngày 4-6 tập trung ở chu văn an mày đi xe em mày nha tiện thể đèo tao về
Thắng : 9h mới tập trung ah, muộn thế.
Mượn được xe nó thì sẽ đi.
Hôm qua vừa đá được cái áo Gden amor 250k. Kết quá.

All: Thứ 4 5h30 tớ đi học, lùi h sớm lên 1 tí đê.

Đây là mẫu avatar mới tớ thiết kế dành riêng cho lớp mình. Thoạt nhìn có vẻ đơn giản nhưng tớ đã cố gắng gửi vào trong đó tất cả những tâm tư và tình cảm chân thành nhất của tớ. Avatar lấy ý tưởng là: "L2 luôn trong trái tim tôi!".
Viền của trái tim màu hồng thể hiện sự chân thành, nhẹ nhàng và đầm ấm. Phần chính của avatar là chữ L2 màu vàng thể hiện sự tôn nghiêm, sự quý trọng của tớ đối với tập thể lớp L2. Chứ L2 như "xoáy" vào trong trái tim, in đậm và hằn sâu vào trong tâm trí tớ. Phần trái tim ở gần chữ L2 có màu đỏ tươi của ngọn lửa, đó chính là ngọn lửa đam mê, ngọn lửa niềm tin, ngọn lửa vươn tới mà chính hai tiếng "Lý 2" thân thương đã tạo nên trong tớ. Sử dụng hai gam màu chính là đỏ và vàng, tớ muốn thể hiện một tình cảm trang nghiêm đối với lớp mình.
image.php

http://www.hn-ams.org/forum/image.php?u=1692&dateline=1117038668

Chúc mừng chú Dũng nhé ^__^ Tiếc là ko được xem, nếu ko thì AC vô địch rồi :biggrin: :p

X( đùa, ghét dudek thế, với cái trò nhảy nhót nữa. sao đội nào tớ cổ vũ cũng thua thế này. Anh shevchenko và maldini đẹp trai :((

To Thắng ngu + Khương Duy: bọn mày cứ lấy bài "đừng nên quay bài" làm nhạc nền đi, anh em sáng tác lời trước, sau đấy tìm beat sau cũng được. Làm 2 version đi, 1 bài nghịch nghịch kiểu "bọn tao là tập thể lớp L2, học chơi đi đôi thế mới tài ..." :-? nghe có vẻ hấp dẫn :)), 1 bài thì nghiêm túc hơn 1 chút. Đứa nào sáng tác trước 1 ít đi, 1, 2 câu cũng được, sau đó sẽ có nhiều người hưởng ứng :D
To Phùng Tuấn: ý tưởng của ông độc đáo và lãng mạn đấy, này, ông có thể làm cái ảnh lớp mình cũng quay quay, xoáy xoáy như chữ L2 đấy ko, tôi nghĩ thế đẹp hơn.
To HS: trả vở Lý Hàm đây, tôi còn ôn, chó Sơn.
To all: yêu và nhớ mọi người
To Dũng trố: tao ước gì đêm qua Real là Liverpool, Raul là Gerard, tao là mày, hic

Bình Dương đã viết:
To Thắng ngu + Khương Duy: bọn mày cứ lấy bài "đừng nên quay bài" làm nhạc nền đi, anh em sáng tác lời trước, sau đấy tìm beat sau cũng được
điên!! có phải có nhạc trươc mới viết được lời Vật à ,kô đến lúc trật beat hết.mà nhạc bài đấy khó tìm lắm.
@tuấn nô:có phải bất cứ ai nhìn vào logo đó cũng sẽ hiểu hết những gì mày muốn nói đâu,người ta chỉ quan tâm đến nó có bắt mắt hay ko thôi

@Hội TCF (Dương, Bảo, Tùng, Việt, Nga, Diệp, Ngọc Quân): 7h30 ngày kia 28/5 tại sảnh tầng trệt L'Espace nhé. Nhớ mang Recu và Chứng minh thư. (8h bắt đầu)
Buổi trưa đi ăn bò dê gà rồi kem Tràng Tiền hay định về quậy ở nhà ai đây?
Mà mọi người chuẩn bị đến đâu rồi? dự kiến 100 được không?

anh em chia tay rồi ah??nhớ mọi người quá!!vậy là kô bao giờ đc gặp lại bọn mày nữa rồi!!!!buồn quá!!!!!!I LOVE L2!!!!!!!!!!!!!!!L2 VÔ ĐỊCH!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

còn vụ trậ beat thì khó wa' em ko hiểu chắc khó mà làm được mà làm 1 cái theo kiểu sến 1 cái kiểu ngông nghênh chứ j`
@ MT ông nợ bọn tôi bữa thit chó hè này về ko anh em còn đòi

@trungB : sao lại ko bao giờ được gặp nữa chứ /:) anh chỉ được cái vớ vẩn thôi...wan trọng là có muốn gặp nhau hay k thôi chứ còn muốn thì lúc nào chả gặp được /:) mà sao anh bảo up ảnh của anh lên cơ mà :-/ sao mãi ko thấy :-? :-?
@anh tráng :tớ đồng ý với ý kiến của bạn Khương Duy ..cái chính là phải bắt mắt còn ý nghĩa níu có thì cũng chỉ có bọn mình bít với nhau chứ ng` ngoài sao hiểu nổi :) nhưng dù sao cũng thx ấy nhìu vì đã làm logo cho lớp ^^
@thắng ngu: cố lên mày ơi ^^ cố gắng làm một bài hát của lớp cho hoành tráng vào ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên