Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bình Dương đã viết:
tốt nghiệp trung bình là có ít nhất 1 môn 5 hoặc kém hơn
tốt nghiệp giỏi thì thi ĐH được + 2, khá thì + 1, tb thì ko được cộng
*****, hôm trước thi TCF như sh!t, phần trắc nghiệm toàn điền bừa, viết thì vớ va vớ vẩn. Ko khéo bị toạch visa thì toi :(

Chẳng biết gì cả, đổi mới rồi, tốt nghiệp khá và TB đều ko được cộng điểm thi ĐH
Tốt nghiệp loại giỏi nếu trung bình các môn trên 8 được 1 điểm , trung bình các môn trên 8,5 được cộng 1,5 điểm, trung bình các môn trên 9 được cộng 2 điểm.

sử :kháng chiến chống mĩ,kc chống pháp,thành lập đảng, liên hợp quốc,asean..
văn : cụ Hồ,bác Tố,6 thằng nước ngoài,7 bài văn xuôi truyện ngắn
lý:59 câu hỏi lý thuyết
----> tất cả mình phải ôn hết trong 3 ngày nữa,kinh đ éo chịu được

dạo này sắp thi nhận đựoc 1 đống tủ nguời ta gửi đến,
kaka tình hình là học hết các câu trong đống tủ ấy rồi gộp lại thì cũng hết m ie nó chương trình 12 roai

Tức là nếu bị trung bình tốt nghiệp cũng ko sao chứ gì? :-?
Mà ở nhà bây giờ còn hay mất điện ko?

Mấy hôm nay lo quá, văn chưa được chữ nào, mà nghe kể thi ở CVA là khoa thi điểm của thành phố ko thể quay được, chết mất.
Anh em ai có tin tức thu gọn gì về văn, sử thì post nhé, chia sẻ cùng mọi người.

Có những hội đồng thi nào? Mà sao năm nay thi tốt nghiệp để được cộng điểm khó thế cơ à :|
Hoho, hôm trước thấy phụ huynh tớ kể khu nhà tớ ít khi mất điện lắm, hình như cả thành phố cũng ít khi bị cắt điện nữa :D. May quá, nóng thế ai ra ngoài đường chơi, ở nhà lại còn ko yên thì có mà...:((

tình hình là cứ lên bách khoa mà mua phao ruột mèo ruột gà

Oai, tình hình là hôm nay là 1/6 , tớ chúc các bạn U18-L2 có 1 ngày 1/6 thật vui vẻ, chúc các ấy ngoan ngoãn, học giỏi, vâng lời ông bà, bố mẹ... :D , còn các ấy trên 18 rồi thì phải nhớ tặng quà cho bọn U18 đấy :D

hhehehe năm nay vẫn được wa` 1/6 ...sướng vãi >:) còn moik người thì thế nào ^^ ??
mấy hum nay học bài thấy ghê wa' ...càng học càng thấy nhìu ....mà hỏi "tủ" thì mỗi đứa nói một cách ...đíu bít đường nào mà lần :|
tội nghiệp nhà bọn mày hay bị mất điện ^^ . May nhà mình ở khu Ba Đình là khu nhà ở của toàn những nhân vật wan trọng nên chả bị mất điện lần nào ( nghiêm túc nhá :D )
@việt : cũng còn tùy thôi ...hội đồng CVA nghe kể có ghê thật nhưng mong là hội lớp mình vào được những phòng giám thị dễ ^^ [-o<

@ hội học tôn : tình hình là thứ 6 này có đi học ko đấy ????? níu có thì có mặc đồng phục lớp như hum trước bàn ko đấy ??? :-?

Hich hich, minh van chua 18 :D :D :D Thay con tre qua ;;)
Chuc moi nguoi on thi tot nhe, co gang ko phai quay, co quay cung ko bi bat :D
@Ruoi: vai ;;)

haha chúng mày cố lên.từ bên này,gửi lời chúc tất cả!

mà này,bao h thi xong vứt đề thi lên tao ngó thử nhé!!chắc là tởm lắm.

ở đây chúng nó chẳng học hành gì.bùng như kiểu thằng sơn,nhuế hay tao hồi trước chưa la gì đâu.thế làm mất hết cả tinh thần học tập của mình!muốn ngó wa đề thi cho nó có khí thế!(hay!)

ack, PTuan oi, lần sau có thông tin gì cũng đừng post thế này, lộ liễu quá, anh em phone cho nhau thôi (bài trên đề nghị ông del nhanh để giữ bí mật QG)
To Nguyên Ruồi: nhìn thấy avatar của mày, muốn ngất :))

Mọi người cố gắng học ôn nhé !

Chó Dương avatar của tôi có vấn đề j` mà ông phải ngất hả???

Nhân đây tớ cũng nhắn nhủ anh em trên mạng để avatar theo kiểu của tớ, Dũng Trố hay ít ra như Thắng Ngu ấy, ko nên tiếp tục trào lưu L2-nắm-tay-nhau này nữa (ko phải là tớ ko yêu lớp mà là đứa nào cũng giống đứa nào thế này thì khó nhận ra, mấy lị để nhiều =) nhàm, lâu lâu mới để thì còn thấy hay.
@D­ương: để avatar ảnh bạn Quỳnh của ông đê, rồi hỏi xem chúng nó có ngất ko :))
@Dũng Trố: tiếp tục để avatar Nga như­ bi giờ
@Thắng: tiếp tục để avatar “­ước mơ làm rapper”, hoặc ông để ảnh ông với mấy em tiêu điểm của ông í
@Nguyên Ruồi: để avatar như­ bi giờ… :D
@Bảo MT: luôn, để ảnh bạn Em Yêu của ông luôn
@Bác Vinh: CMT đê, mặc kệ thằng Thắng nó chửi, luôn đê, *éo phải nghĩ đâu
@Hữu Sơn: dZô-Li đê, hay bạn dZịu H­ương cũng đc, ảnh cũ để làm j nữa
@Pduy: heheh, để ảnh bạn QA đê… :D ( em xin lỗi chị ạ :)) :)) )

Àh, nghe kể mai sinh nhật thằng Sơn điếm, anh em bắt nó KHAO đê =P~ =P~

thế avartar tui là ổn đúng ko em ý xinh quá cố đỗ đại học về trường cua ,he
tương lai vì các em tiêu điểm phải cố học
tất cả vì các em gái
8-6 mới sn thằng sơn
4-6 vẫn tập trung CVA cấp 3 nha

sao chúng mày ở hanoi mà chả biết gì thế,tao ở trong này còn biết bọn hanoi đang học tủ cái j` nũa
xem nào
bổ sung thêm của Tuấn nô bài mùa lạc
lí:con lắc lò xo.đơn,máy phát điện,chỉnh lưu dòng xoay chiều..(còn cái j` nữa ý quên roai)

đấy là thông tin hanoi gửi vào cho tớ

Nguyễn Toàn Thắng đã viết:
thế avartar tui là ổn đúng ko em ý xinh quá cố đỗ đại học về trường cua ,he
tương lai vì các em tiêu điểm phải cố học
tất cả vì các em gái
8-6 mới sn thằng sơn
4-6 vẫn tập trung CVA cấp 3 nha
Ngu, 3-6 là sinh nhật rùi.
Chỉ có người anh em Nguyên ruồi là tốt thôi, nhớ đc ngày sinh nhật của tôi để bắt tôi khao. :))

Hehe, chúc mừng sinh nhật chú Sơn :D :D :D Thi tốt nhé ;)

@Ruồi: mịa chú, chú cứ từ từ, anh để ảnh bây giờ chị chú lại gầm lên chết anh :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

Có ai biết gì về đề cương Văn ko, có bài Vợ Nhặt và rừng xà nu ko. Trả lời nhanh cái.

Để ava cá nhân đê, toàn anh yêu em yêu thế này... :)

( Hay là mình kiếm ai làm ava giống mọi người mới được )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên