Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thi sử nó cũng bình thường, 2 bà giám thị được cái cũng dẽ, nhưng mà mụ hành lang khiếp quá, địa bàn của nó ở phòng bên cạnh, nó chỉ qua phòng mình với chu kì 10ph 1 lần, thế mà chỉ đi tour có 2 lần, nó đã nhắm được 2 thằng, ra nói khẽ với bà giám thị phòng để bà ấy bắt, khiếp thật :|
nhưng có 1 chuyện thế này, mặc dù hơi bị ngại khi nói ra, nhưng tớ phải nói, vì ... nó hay lắm :)) : cuối giờ, đi qua phòng bên, Dũng trố ngồi ngay gần cửa, nó hỏi "làm được ko ?" (phòng đấy chưa tan), mình đang điên, bắn rõ to "như c ứ t !", mà ko ngờ rằng mụ giám thị hành lang ấy ... đang ngồi ngay bên cạnh cánh cửa (nhưng bà ấy thấp quá, em ko nhìn thấy), cứ như mình đang phun thẳng vào mặt mụ đấy ý, buồn cười vãi :))

năm nay way bài cũng dễ giám thị trông cũng bt chả khó đâu mà chả phải toàn mang phao lệch đâu
kết wa? lớp mình thi có vẻ ko khả wan lắm

lạy chúa ! tha tội cho con,con biết sai mà con vẫn quay sử như đúng rồi
(tại thằng chúa hôm qua ***** báo mộng cho minh)

DV! sao chửi tao,tao đã mất công gọi điện cho mày,m ie,nếu nó trúng thì lại bảo tao ko nói
mà lúc tao gọi ra thấy mày cũng ôm cái tủ trúng đề I rồi còn gì nữa.
thôi kệ mày cho mày chết .tao sống rồi

hôm nay làm bài cũng chả biết tn. Sử thì cũng đúng, nhưng chhar bịa được mấy câu linh tinh, bài ngắn vãi đái, mỗi 1 tờ, mà bọn nó toàn 2 tờ, chả hiểu viết gì mà trâu thế. Còn ngày mai nữa. Lo anh quá, chưa học chữ nào.
Thế thi xong lớp mình tạp trung tn?

Bình Dương đã viết:
hôm nay làm bài như cái cục ... :(
Văn thì toàn ôn con Đào, hóa ra lại VCAP, mà đề này mới chỉ học con Mị, thằng APhu chưa động đến, thế là bôi mãi mới hết được 1 tờ.
Lý còn sh!t hơn, mie ôn theo tủ của các ông các bà (chó KDuy) làm tôi tong teo cả. Nhìn thấy cái đề lý thuyết mà đái ra máu, vội vội vàng vàng làm bài tập trước, thế là sai loạn lên, bài 2 thì nhầm 50 căn 3 thành 50, bài 3 thì ngược hệ quy chiếu. Quay về làm lý thuyết thì toàn bịa, deck biết cái thí nghiệm Bình Dương mình tự nghĩ ra có giống TN Iang tí nào ko :( chán đời, deck muốn làm cái chó gì nữa

Nó cũng chẳng phải là Việt cũng tự chọn chiều giống Dương đâu. Nhìn đề đêck kỹ, nó cho sẵn rồi đêck nhìn thấy. Bài 2 bảo viết biểu thức cường độ dđ thì lại nhìn thành tính cđdđ, chả đen tí nào.

Đọc báo thấy bảo đề hóa dài :) Nhưng mà thôi, mọi người cố lên :D :D L2 cố lên :D :D :D
Ngày hôm nay là kết thúc à?:)

Quên mất, CHÚC MỪNG SINH NHẬT THÍM :D (sn Thím trùng với sn của 1 người :) )

cám ơn bạn PDuy đã quan tâm nhưng mà bạn đừng nghe lời báo chí với cả mấy thằng phát biểu trên TV làm giề cho mệt
Nhật kí 72h
đêm mùng 5 sáng mùng 6 tháng 6
cạnh cái giường mình nằm bên phải là cái laptop bên trái là cái di động và cố định.1h30' đang ngủ tự nhiên trong đầu vang lên tiếng gọi thức dục "dậy đi có đề rồi" vội vội vàng vàng lên net xem đã có gì chưa thất vọng ko có giề
2h30' di động rung dề về " Lỗ Tấn và A Phủ" lên net YIM thấy có hơn chục cái offline toàn dề là.....từ lúc này trở đi di dộng rung liên tục không ngừng nghỉ chỉ có mấy thằng bạn mình khổ cái di động bị hỏng nút gọi thế là toàn bọn nó phải gọi đến hêhee đỡ tốn mấy chục đồng sướng wa.từ 4h đến 5h ngồi học sáng đến thi sướng was trúng viét cho 8 trang vãi hung hãn lần đầu tiên trong đời viết đc như thế
buổi trưa: thi xong vội vội vàng vàng về nhà học lý thuyết lí 2h đọc đc 200 trang
2h vào thi làm bài cực kì hung hãn 40' xong ngồi nhìn giám thị . đi ra đang cười hớn hở thấy mặt mọi người căng thẳng cụt cả hứng biết điều khong nói giề .tối về nghe tin đề lí năm nay dài cố nhịn cười .
mùng 7/6
5h dậy học lý thuyết hóa
7h vào thi phí cả công buổi sáng học lại 40' xong
2h chiều thi sử lại lần nữa hatrick hero Sử cũng 40' xong chả phải làm sao ở phòng bạn Nhuế hôm đấy ngồi quay mà sợ đến toát cả mồ hôi
mùng 8/6
quyết tâm sửa đổi làm bài cố gắng viết nắn nót hết cỡ mà phải mất 20' xong
baif ANh

Phan Duy đã viết:
Đọc báo thấy bảo đề hóa dài :) Nhưng mà thôi, mọi người cố lên :D :D L2 cố lên :D :D :D

Phan Duy đã viết:

Ờ, bài hóa nó cũng dài, làm mãi chả xong, cuối giờ vẫn chưa xong:D Chả phải là mình làm hết có 45ph thôi đâu, mà ông giám thị phòng mình vãi dễ, ngồi cười khà khà, rồi còn bắt chuyện với mấy đứa, kết wa' :D
Cả bài toán nữa, nó cũng khó, làm còn thừa 30ph liền, lại cả bài anh nữa, tưởng thế nào... Chỉ thấy tội nghiệp bà anh thôi:D Học sinh ngoan...
Hôm nay kết quá... Xong rồi bây h làm gì nhỉ??? lại ở nhà cả tháng liền 8-}
Ở phòng tôi có 1 thwngf trông giống chú cực, mỗi tội đầu nó còn to hơn đầu chú thôi, mà lại ngu chứ, :)) Kết quá:D
Hôm nay năn nỉ mãi bố mới thả cho tự đi, lại còn bảo là để tránh mọi rủi ro 8-} sướng quá. Chả phải là cả lũ hội đồng Ams đang ở trên net đâu.
Chả biết viết rì nữa.

đây là thành quả của tớ trong giờ thi ANH

tôi yêu thích ngồi viết ra những bài hát kiểu này
tôi yêu cảtoon network and disney channel
tôi yêu play station hai những trạn tứ hùng
tôi yêu xem một cuốn truyện hay những trang giấy nhiều hình
tôi yêu những trận đấu ngoài sân Vạn Phúc stadium
tôi yêu yêu cái tên lờ hai với những người bạn thân
VÀ TÔI TÔI CŨNG YÊU NGA

Thằng Dũng bày tỏ tình yêu thô thế

năm nay chắc tớ cũng 61 điểm (vùng sâu vùng xa,xa thủ đô)

điếm đĩ trong khi anh em tioanf gặp giám thị theo kiểu đừng nên way bài

mấy hôm trc làm bài tốt quá nên bài Anh hôm nay tao phải giả vờ sai ko lai 60 điểm lên báo mất.
lớp mình đi chơi đi!

khiếp.tình hình sung sướng thoải mái thế cơ à!!chúc mừng chúc mừng.thằng nào lên báo thế để tao viết cho.vô số vào mặt!

dũng-nga bi h vãi hàng thế nhỉ!!!

Oai, cuối cùng 2 tuần lễ tử thần đã trôi qua! Anh đã quay lại chiến trường! Tình hình các bạn trong mấy ngày thi co vẻ bi đát nhể :D

-Văn: Học đúng bài VCAP (do có thông tin trước 2 ngày). Sáng hum đấy nghe tin có Đào ---> vỡ tim! ---> 4h30 bắt đầu lấy vở ra học! ----> vào phòng thi được VCAP vở tim lần 2 vì sướng (mỗi tội mang vào mỗi vũ khí của Đào nên phải tự lực cánh sinh)

-Lý: Cũng biết loáng thoáng qa đề ---> Lý thuyết toàn bộ đề 1 đã học tất ---> làm ngon ơ! Mỗi tội bài tập làm sai con pha ban đầu của cườn đô dòng điện.

-Hóa: Đề cũng chả dễ tí nào, lại còn ngồi trên thằng học nó cũng kém môn hóa --> làm xong sớm 45 phút :D

-Sữ: Chả phải là trúng tủ nốt đâu! Học đúng Chương 5 với cả Đảng ---> trúng hết vào đề 2. Kết mấy ông ra đề Văn với Sử năm nay quá!

-Toán: Làm Sh!t nhất trong số 6 bài thi. May lắm được 8. Cái bài tìm m, mình ra m=1 hoặc m=11 cuối cùng lại loại m=11 ---> ĐAU! Xong lại nhầm tung độ với hoành độ ở bài Parabol ---> ĐAU tập 2!

-Anh: Chả phải là mình làm 10 phút xong phải ngồi chờ 80 phút đâu! Chả hiểu đề ra kiểu này cho bọn khỉ nào làm nữa?

----> KL: Không thành công lắm nhưng tràn đấy tự tin được cộng điểm (có thể còn được cộng 2 điểm)

@Nguyên Ruồi: tình hình là ổ mềm nhà tớ đang hỏng nên không sửa được avatar! Để sau vậy nhé!

@All: Mai đi đâu không?

Văn 5, Lý 6, Sử 7, Toán 8, Hóa 9, Anh 10
---> thành quả của những hôm thi cuối cùng trong đời học sinh
---> tiến bộ qua từng ngày đúng ko ? :D

:(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

dương ơi thi tốt nghiệp xong oi` gửi file ảnh cho tao
hum nay lớp mình nó cũng là đi chơi
bảo ơi mày loại giống tao đấy tao cũng thế

Hé Hé Hé hé, chúc mừng chúc mừng, mọi người thi xong rồi nhé :D Thế bây giờ những đứa đi Pháp và Sinh ko cần lo lắng gì rồi chứ gì :D

tớ sắp di tu oi` lúc đó nhớ mấy thằng lớp mình quá

Chán các đồng chí quá! Được mấy hum lên net vô tư chả gặp được ai! Gặp mỗi thằng ku Nhật lên bắn GB!

Hum nay lớp mình nó cũng tập trung được để đi chơi! Chán! Chả có dịp nào như mấy hum nay để lớp mình gặp nhau đến hum thi ĐH đâu thế mà...

@Dũng: Hum nay ông buôn với em Nga của ông hơi trâu đấy! Gọi cho cả 2 đứa 2, 3 tiếng liền không được!!!

@Q.A & P.D: Bao h bọn mày về? Tao nhớ bọn mày quá!

@Trung B: Tôi không nhớ đến ông đâu :)), đùa tí, ông có về cùng với Q.A không?

@Phan Duy: Bọn tao vẫn phải ôn thi ĐH, mong sao đỗ được Luật ^:)^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên