Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ờ đúng rồi.lúc thi chúng mày nhớ báo điểm Báo chí cho tao nhé,tao muốn xem năm nay nó lấy bao nhiêu...
2 duy:mày hay ol bao giờ thế,sao tao không thấy mày bao h ,lệch 12 tiếng thì cũng vẫn phải gặp chứ,tao ol cả ngày mà.

Pduy sắp về rồi. Mà mọi người chuẩn bị tình hình đi chơi trước tháng 8 nhé. Tháng 8 tớ bận ko đi được đâu :((. Tháng 7 là đẹp nhất, sau khi thi đại học ;;)

nhật ơi mày xem làm j` avartar bạn QA có cái bạn bên cạnh tao thấy giống trần mai có phải ko mày

Mắt Thắng ngu ko cận còn kém hơn cả tao, đấy mà là Trần Mai à:)), mà nó đang ở vn cơ mà, còn QA ở Anh đã về bao giờ đâu, phải biết suy luận chứ:)), đúng là Thắng thông minh:)):))

Thi đại học xong chắc lớp mình chẳng đi chơi xa được, chẳng may nếu tình hình xấu thì có lẽ lớp mình sẽ đi chơi cả ngày rồi về nhà cô Tâm ngủ. Thế cũng ko đến nỗi lắm.

duy sắp về à?mua wa cho em đê.tù oto xe lửa,dt,quần áo,trang sức...cái gì cũng được,miễn là made in usa ..kể cả que tăm (mà bên đấy chúng nó xỉa răng hay là lấy tay cậy?)

sắp đi bộ đội oi` khổ wa.chả thấy đâu thi cử như nước mình,mi e ,kì thi tầm vóc quốc gia mà bắc thang lên tận cửa sổ ném phao...đã thế mấy ông bộ giáo dục còn phát biêu 1 câu nghe rõ thối "kì thi kết thúc thắng lợi" (????)

dm thằng khương.nói làm mất hết cả hứng.mày có hứng thú đi bộ đội hay là đi tù mà phát biểu giữa chốn đông người những vấn đề nhạy cảm thế!!hay là cay cú vì cái thằng bắc thang lên nó không vứt cho mày!!còn thắng lợi nó có nhiều nghĩa mày hiểu không...!!trẻ ng non dạ!!
2 thắng:không phải trần mai.(ờ,nhưng mà trần mai là con nào???!!!:) )

ơ !! chóa nhật thik chửi nhau à,thế nguời nổi tiếng giải thích cho tớ biết thắng lợi ló có những nghĩa gì lào.

Thi xong lớp mình phải đi đâu chứ. Anh em bàn luôn nên đi đâu đê, hay là ra quán Bà Thanh mà bàn í, cho nhanh :D

Lớp mình bàn bây giờ là vừa, ko khéo lại ko kịp:D, lớp mình nên tập trung rồi đi chơi trong Hn thui, rồi về nhà cô Tâm ngủ ,dc ko:D, và nhất quyết ko đi hát karaoke đâu, chán vãi lúa.

mấy hôm rồi ko vào đây, nhớ anh em ra phết :D
Tình hình là sắp biết điểm tốt nghiệp rồi đấy :( lo quá, ko biết được bao nhiêu, chiều nay vừa bị dọa nạt vụ visa, hic.
Thi đại học thế nào đây các ku ? Định thi trường gì ? Tớ thì Thương Mại với Luật, mà chẳng biết có đỗ nổi ko, dạo này thiếu tự tin vào bản thân ghê :(
Đi chơi hả, chắc chắn phải đi trước tháng 8 chứ, đầu tháng 8 là cả một lũ té rồi, xem nào, trung tuần tháng 7 được đấy, liệu đi chơi xa có được ko nhỉ. Thực ra muốn thì ok thôi, nhưng chỉ có điều sẽ ko có giáo viên + phụ huynh đi kèm (để mũ len vằn đi thì anh em chỉ được ra Hồ Tây là tẹt ga thôi), mà như thế thì xin giấy phép hơi bị khó khăn. Hay là mình đi gần gần thôi, tìm chỗ nào cách Hà Nội 5,6 chục cây, rồi đi trong ngày vậy, anh em tự tổ chức, tự quản lý, mọi người thấy sao ?

chài tình hình là ko bít thi xong sẽ thế nào ???? tình hình thấy mọi người nói có vẻ vụ đi chơi xa ko được khả wan cho lắm...nhưng đi đâu cũng được miễn là được gặp lớp mình là ok hết ^^ . Mà có đi thì bàn lun đê , đi vào giữa tháng 7 ý chứ để tháng 8 thì hội Pháp đi hết òi còn đâu :( ...và bác Vinh 14/7 cũng đi mà...
Tình hình là em thi Ngân Hàng...chả bít thế nào cả...ko bít có đỗ nổi ko nữa :( còn cả điểm tốt nghiệp nữa :| lo wa'

ý tao bảo là giống phết
đi đâu cũng được miễn là ko có trò sang nhà 1 đứa nấu ăn ăn xong về
em kết đi bơi nhất hoặc công viên nước (vầng trăng đắt lắm)vừa chơi được (đi bơi có vụ ngắm gái)kkakakakaakkaka

ôi dời đừng có đi công viên nước :( tao sợ lắm oi`..hum đi Sao Mai về tao đã đủ đen oi`...đi công viên nước để có mà tao thành con châu phi à :( :))

Tớ thi Bk mà mấy tuần vừa rồi chỉ ăn, chơi, ngủ và xem ti vi:D, chả học hành gì cả, lo wa, trượt thì xấu hổ lắm:((

Bao h có điểm thi tốt nghiệp?

Đùa chứ tớ vừa làm 2 bài thi Lý xong. Như dở hơi( đi đâu cũng kêu cho đỡ chán :D), chết mất thôi, dành nhiều thời gian cho nó nhất mà chả ra cái giề :((

Ku PDuy về rồi sao ko thấy onl nhỉ?

À, tháng 8 tớ vào trong miền nam, ko tiễn được bọn đi pháp :((
Hì, KDuy có j ở trong đấy cho tớ đi chơi với :smoking:

ặc, QA chưa về VN mà đã lên lịch sớm thế, ko tiễn được tụi này à ? Chán ghê :(
PDuy nghe kể mai về.

Ừa, lên lịch sớm để còn báo cho mọi người đi chơi chứ :p. Tiếc thật, ko được tiễn hội INSA :((, mà mấy đứa có đi cùng ngày ko?

Nghe kể thằng Hoàng CM đang bảo đi SaPa 4 hay 3 ngày j`đó. Nghe kể nó còn bảo với cô Tâm rồi. Đi thì bao h cũng được nhưng chắc là phải sau 11/7 mới bắt đầu đi được vì lúc đấy mới thi xong mà
@Pduy: hôm nay ông về rồi mà sao chả thấy đâu, thế hôm nào đi đá bóng với người anh em được đây :-/

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên