Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
điểm thấp quá chả có mặt mũi nào gặp ai cả
huhuhuuhuhuhuhuuhu hix hix
lo cho thi đại học quá

Tốt nghiệp rùi, hoàn thành chỉ tiêu.

To Dũng : Nick ông trong Võ Lâm là j`, Chơi có đúng ở Hoa Sơn ko. Add tôi này NTVirus.

Mọi ng` ai chơi võ Lâm thì vào Hoa Sơn nhé.

to Hữu Sơn:đáng buồn Hữu Sơn ah tôi có 2 cái 1 cái ở Hành Sơn 1 cái ở Thái Sơn chả cso cái nào ở Hoa Sơn cả mà chơi Thúy Yên đê nhà của các em Thúy Yên trông điên lắm đẹp nhất làng mà quanh làng toàn con điên có con tên xá lị có con hỏa hổ chả bit là con giề

@Dương : thế con Loan được bao nhiu điểm mà ông nói là thảm nhất lớp ??? có thảm bằng tui ko :( :((
@all: mọi người điểm cao wa :(
@Thắng : mày bao nhiu điểm ?? :(

thôi giờ cố thi đại học nốt đi, tốt nghiệp thì kệ nó.tình hình điieemr tốt nghiệp thế này thì căng quá.
mà nhân tiện topic lớp mình sắp đến trang thứ 100, đi chơi đê :D

kinh!! toàn 57-58 thế này.giả sử mình có được cộng điểm dân tộc thiểu số,vùng sâu vùng xa,bố thương binh mẹ liệt sĩ,ông bà nội ngoại có công với cách mạng ..nữa cũng ko đuổi kịp :|

Khiếp, thằng Tùng ái có cái avatar trông kinh quá :))

Hôm nay thấy bảo Pduy đến trường cùng mọi người xem điểm tốt nghiệp, thằng bé thế nào roài? :smoking:

nó có đến dek đâu :| thấy bảo hum nay nhà nó có việc nên ko đến được :| mà hum nay lớp mình đến nó cũng đôngg :| cũng đúng giờ . Nghe kể thứ 4 này đến trường lấy giấy chứng nhận...có cả PD thì phải :-? đúng ko mọi người nhể :|

Tối nay đi học vừa qua nhà PDuy chơi, tình hình là PDUy dạo này chiều dọc bằng chiều ngang, chẳng béo :mad:) tí nào. PD rất muốn lớp mình đi chơi đấy, 23 này lấy giấy CN tốt nghiệp rồi đi chơi luôn đê.

( Chán quá thi Văn được 6 )

mình thấy điểm mình ko thấp lắm ở nhà cứ ngồi khóc
đi chơi thì trong 1 buổi sáng thoai ,tui phải về học bài

Bây giờ đang bận ôn thi ĐH, hay để thi xong đi. Bây giờ đi đá bóng lỡ gãy tay gãy chân gì thì vỡ mồm :D

Thằng này mày đi lại tư tưởng, đường lối chỉ đạo của Đảng và Chú rồi [-(

ái za.điểm kinh thế anh em!xem hộ điểm tao cái....!

hay ..đi đá bóng thì chị em đá thế dek nào được /:) lúc nào cũng lo đi đá bóng thế à [-x

Đúng đúng, ở nhà học bài còn thi DH.
Chơi bời j` thi xong chơi.
Thắng ơi, anh em mình ko dc cộng điểm nên cần phải chăm chỉ

Thế cuối cùng ngày mai lớp mình có đi chơi đâu ko đây. Anh em gặp mặt cái nào.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên