Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
O*, ong buon cuoi nhi?. Moi nguoi van noi chuyen nhu the na`y tu truoc den nay. Dau mat thi` thoi dung doc:|. Ca? Hoai` Anh no' cung~ da~ xin loi tu truoc roi!

Mọi người cứ bình tĩnh :D gì mà nóng thế :) Chuyện bỏ qua được mà
@Dương: mày có acdsee ko?

Hermm, noi' the thoi chu co' ai de bung. dau, Tro^' nhay? :D P. Duy ko phai? lo;)
Lop minh` cuoi cung` Tam ko cho di tham quan nua~ a`? The cuoi nam co' dinh. di dau nua~ ko?
hi`hi`, con` vu. dong phuc. nua~, den dau roai`?

đồng phục lớp cứ xác định là ko có đi lớp lý 2 nổi tiếng nghiêm túc mà
mà hum nay bàn về việc ghi hồ sơ cũng nhanh chả chậm tí nào cũng chả mất h của cô tâm đâu
ah tao làm xong đĩa rap việt oi` ai muốn có đưa tiền đây b-) :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ, cu Nhật đang ở Singapore à???
Mà lớp mình nói rõ ràng cái, đọc chả hiểu cái môtê gì sất.

Huhu, hôm nay vừa đi học về thì đã thấy bố bán mèo rồi, :(( mình khóc, con em cũng khóc, mặc dù nó cũng hư, nhưng ma yêu mèo nhâu lắm :((
To Dũng: sao ông gọi tôi là manh đọt hả, cái gì mà đọt cơ?

chia buồn với Manh đọt :(
@Pduy: có gì đâu mà ko hiểu, lớp mình nói gì ông cứ suy ngược lại là hiểu ngay ý mà. bây giờ nói chuyện với lớp mình đến khổ, thường xuyên phải thêm "tớ nói thật đấy"
Đồng phục lớp nghe kể là áo phông trắng in chữ HAY hôm dạ hội ấy, quần đen hoặc váy đen, cho ý kiến nhanh lên nhé.Ai phản đối yêu cầu đưa lí do rõ ràng + ý kiến thay đổi.
Cho Nhuế 1 phiếu Mr hip hop
cho HS 1 phiếu mr handsome :)

sao ảnh nào của mình trông cũng vô duyên thế nhỉ, chắc ngày thường lúc nào cũng vô duyên thế à??? chẹp, con gái con nứa... bây h thấy chột dạ... :))

cho hỏi 1 tý
cái bạn trong ảnh là ai thế ? người yêu nhung à ?

người trong ảnh là Trung D và cam đoan với đồng chí 100% là không phải đâu
to MA dọt:cái chữ đọt tui giải thích rồi mà

Nguyên Ruồi bây giờ cũng mon men lên net à :)) :D

@Thím: cháu thấy Mr.Hip-Hop bây h phải cho Thắng Ng* ;)

@All: Đồng phục lớp cứ như ý kiến của Thím nhé :D

Đang choáng, tưởng lớp ko làm đồng phục lớp. Sao lại làm đen? trông có đẹp ko Thím.
@ Ruồi+MT: Sao bây giờ lại thích Rap à???

trông cũng đẹp đôi với bạn Nhung lớp mình đấy chứ chú Tuyên?? tao chụp mà lại :))

cho hỏi thăm profile bạn này cái nhẩy??

Phan Duy đã viết:
Đang choáng, tưởng lớp ko làm đồng phục lớp. Sao lại làm đen? trông có đẹp ko Thím.
@ Ruồi+MT: Sao bây giờ lại thích Rap à???

Làm trắng đấy chứ P.Duy. Mà đính chính cái: CHỈ CÓ NGUYÊN RUỒI "đú" MỚI THĨ RAP THOAI ;;) (mà sao mày lại hỏi thế)

Lớp mình bàn chuyện gì (nó) cũng nghiêm túc /:) /:) , mà đồng fục của thím (nó) cũngchả phải là chưa ai biết đâu :D :D => lớp mình (cứ) làm theo ý kiến của thím đi :)) :)) :))
@duyfan: bây giơ cả lớp mình cũng (chả) ai thích rap đâu :D :))
@bảo MT: HAYHAYHAYHAYHAYHAYHAYHAYHAY

Chó Nguyên Ruồi Hay ở lớp chưa chán à mà lên net cũng Hay. Mà chắc vừa đi học bà Thu về chứ gì. Có nick Y!M chưa pót lên cho mọi người add!

Còn về đồng phục lớp. Vì lớp mình (nó) cũng nghiêm túc nên (chả phải) là tao với thằng Hoàng định làm xong đem đến lớp, kệ ý kiến ý cò gì hết :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên