Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hơ, kể lại chuyện tổ chức 8/3 đi. Chẳng hiểu j cả. Con M.Anh có nick là đọt nữa á? :biggrin:...h mới biết. Đọt đọt...nghe thô:))

Ảnh ava của bác Vinh hình như là Song Hye Kyo(???). Sao bác dạo này hay kêu chán nhỉ? Vui lên bác;)...Đời là cái đinh mình là cái búa:D

Vũ Tiến Dũng đã viết:
to PDuy:mình thì gần đạt đến đẳng cấp thợ cưa rồi nên chắc không cần đâu
;) nếu mày muốn giúp anh em thì tìm hộ cái đĩa nào để tìm hiểu mấy đòn "chém trai "của các em ấy :-?
Manh đọt này mạnh mồm gớm nhẩy không hiểu nên về mua thuốc đau mắt loại gì đây nhẩy :-/
http://www.darapclub.com/home/?xect...37&PHPSESSID=0aaac10f6ee8c22e830c2407c2370aa7
sợ mày wa' dũng ơi nghe bài này tao kết wa' hay tao thu bai` nay`

Thắng ngu gửi link vãi hay vừa vào đã đòi acc chịu ko đăng nhập đc
to QA: cái chữ "đọt" ấy là chữ "đợt" tôi đánh nhầm ấy chứ mà thôi nghe đọt có vẻ hay hay cứ gọi thế đi cho zui :))

Võ Quỳnh Anh đã viết:
Ảnh ava của bác Vinh hình như là Song Hye Kyo(???). Sao bác dạo này hay kêu chán nhỉ? Vui lên bác;)...Đời là cái đinh mình là cái búa:D

:-? :x nhìn kĩ cũng giống lắm, chắc là vậy rồi :x :x :x
Thanx ku Quanh :x ( hey cho tớ gửi lời hỏi thăm mom tớ ( P.Nga b-) ) )
[-O< chat chit trong này các bạn L2 đừng chém tớ nhé 0:) :((

=)) chết mất, Manh đọt, nghe hay vãi =)) ( :p ) tao đồng ý từ nay gọi là Manh đọt :D
Ngày mai nhớ chụp ảnh nhé, xem con gái lớp mình mặc áo dài thế nào :D Mà con trai mặc vét thật á?
Tiện có cái này hay lắm, vào xem nhé :
http://masteroni.student.utwente.nl/hu.html

Suýt quên :D
Ngày mùng 8/3 thì chúc mừng chị em lớp L2 mạnh khỏe :) vuy vẻ, may mắn, học tốt, có người yêu sớm ( có rồi thì...có tiếp :p) nhé :D

Vũ Tiến Dũng đã viết:
Thắng ngu gửi link vãi hay vừa vào đã đòi acc chịu ko đăng nhập đc
to QA: cái chữ "đọt" ấy là chữ "đợt" tôi đánh nhầm ấy chứ mà thôi nghe đọt có vẻ hay hay cứ gọi thế đi cho zui :))
acc và pass là rapclub

một chút ngẫu hứng tặng chị em nhân ngày 8/3

Chúc ngày 8 tháng 3
Em rực rỡ như hoa
Vui tươi và hạnh phúc
Vẻ e ấp kiêu sa

Chúc ngày 8 tháng 3
Em rực rỡ như hoa
Yêu thương đi cuộc sống
Đời sẽ hóa thi ca.

Anh vẫn nhớ, từng lần anh đến
Sẽ vẫn là, em đứng đợi anh
Dậy một mùa, lá và gió hanh
Em vẫn vậy, nhìn anh, ngượng ngập
Biết em yêu, sao vẫn còn e ấp
Yêu em nhiều,tôi dành cất trong tim

Các thần dân L2 thông cảm, dạo này tớ hơi bận bịu chút đỉnh, resize ảnh hết rồi, chỉ đợi ngày nghỉ học là post thôi.
Mà tớ đang có kế hoạch burn ra 1 cái album ảnh cho lớp mình, sẽ tổng hợp toàn bộ ảnh từ trước đến nay. Ai còn ảnh ở nhà yêu cầu ngày mai mang đi đóng góp ngay cho kịp tiến độ
Hôm 5/3: bán hàng cứ gọi là vãi vui, lỗ lãi chỉ là một phần, cái chính là tình anh em ;)
Hôm qua 7/3: siêu vui, con trai tuy thời gian hạn hẹp, gấp gáp nhưng cũng đã tổ chức cho con gái 1 bữa khá hoành tráng. Chắc các bạn đều zui zẻ :D
Hôm nay 8/3: chụp ảnh, chụp ảnh nhiều vãi lúa, toàn cái đầy chất nghệ thuật. Thư và PMinh đang giữ số ảnh này, hi vọng sẽ post được cho đồng bào xem nhanh chóng.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoài Anh đã viết:
:-? :x nhìn kĩ cũng giống lắm, chắc là vậy rồi :x :x :x
Thanx ku Quanh :x ( hey cho tớ gửi lời hỏi thăm mom tớ ( P.Nga b-) ) )
[-O< chat chit trong này các bạn L2 đừng chém tớ nhé 0:) :((
Doc. duoc. nga~ ngua? ca ng` ra. Cai' mot goi. ca? trai lan gai' la` ku nghe chung pho bien vat. heheh. Co' j dau. To gui? loi hoi tham cua? ay cho Nga roi day nha'. No' khen ban. Hoai Anh sweet ;))...No' van the, hay keu chan doi va` an may hop. bo mot ngay`:biggrin:( Te' day, doc. duoc. thi` chet:p)

Ghen ti. voi bon. lop minh` vat.:(( Luc nao` cung~ thay choi boi du don, may hom nay to dang thi thu?. Hoc. thi` ko vao` ma` muon choi cung~ chang co cho nao` di duoc.( truong to rung` ru' lam:( )...hik hik, hom nay gap. Nga tren mang, thay no' keu con gai' lop min`h mac. ao' dai` dep. :>...up anh nhanh len nha'

ps: May' bi. virus roai`:((....ko danh' dc tieng Viet. cac' bac' thong cam?!

@ bạn hìn Quanh ( ak ak ) : thôi không gọi là ku ku nữa nhá :-?
thế cái "No' van the, hay keu chan doi va` an may hop. bo mot ngay`" nghĩa là gì :-ss, tớ không dịch được cái đoạn sau :(( ( ăn mày hợp bộ mỗi ngày ? :-s ) khó hiểu nhỉ :-< :D

@ bé Dương : hey ku, thế các bẹn L2 thân thịn tút bụng là thần rân của ku hoh :D... kool... btw, cái sub-title " believe n' hope " ý , phải thêm chữ fact hoặc now vào chứ nhỉ , sao lại chỉ có believe n' hope thôi :-? [-O<
( oài mình xí xớn quá #:-s :"> :| b-( )

:)) goi. to la` ku cung~ chang? sao:D( du' theo thie^n ha. ti')
con` doan. sau nguyen va(n la`: No' va^n~ hay ke^u chan' do*i` va` hang` ngay` va^n~ a(n ma^y' ho^p. bo* ( butter i' :biggrin:). --> khoe? lam:>Qua? nay` che^t' to that roai`, ai lai. nhac di nhac lai. den tan may lan the nay`.Ban. i' nguong:p

mấy bài của Quỳnh Anh đọc nó cũng dễ hiểu
con gái lớp mình hôm nay mặc áo dài xinh vãi lúa ,hehe hôm nay mình chụp ảnh đôi đc với gần hết các female của lớp vinh dự wa

:-$... ra là thế, hôm nọ mom của tớ uống sữa nữa ( chà không bít có lâu fat không ?! chắc là không... >:) vì càng fat càng ngon thì phải #:-s )
(ak ak mom không vào đây đọc phải không [-O< ... không sao, mom ăn uống nhiều là tốt cho sức khỏe mờ ... )
À Readin' chỗ ấy đẹp ghê gớm mờ ( theo mí cái ảnh mom tớ gửi cho ) hie hie, núi đồi bò bê cừu... peaceful ghê gớm... Mờ nếu có snow thì chắc còn đẹp hơn nữa, cây cối ý :| :-s...

Mà con trai L2 dạo này tóc tai của ai cũng chất lúa... bạn Việt chẳng hạn, ôi yêu quá :X ( hie hie, hôm nọ mình ra hàng của L2 thấy toàn 1 lũ con trai đẹp trai ngây ngất đứng bán, không nhận ra nữa, đứng nhòm nhòm một lúc mới dám vào :-$ :"> )

Bọn lớp mình hay nhỉ, sắp đi bộ đội hết rồi mà vẫn còn để tóc dài :p. Mà bọn mày ngoài cu Việt ra còn ai để tóc dài đấy :D
Up ảnh lên nhanh nhé :D

@QA: ấy viết ko dấu dễ đọc hơn :)

Nói đến hôm dạ hội, mình chỉ nhớ lớp mình vãi tốt, vào cửa thì không mất vé, thế mà mấy đứa bạn tốt bán cho mình 30k/đôi, đồ ăn thì chém vãi đắt, nghe kể chú uống ba hộp trà sữa chém chú 30k. Trong khi hàng khác chỉ có 6k/hộp.

Hôm nay chụp ảnh ở lớp được nhiều quá, nhưng chưa có thời gian để post lên được, Có lẽ tớ phải burn ra đĩa rồi nhờ đường ADSL của Dương thôi.
-------------------------
Sao hôm nay tự nhiên mình lại thấy buồn buồn vậy nhỉ?
Tối qua thức xem bóng đá, chỉ ngủ có 2h, vậy mà bây giờ vẫn không sao chợp mắt được!
Các bức ảnh chụp ngày hôm nay thật đẹp, nó khiến tớ cảm thấy luyến tiếc như đang mất đi một cái gì đó.... Một ngày nào đó... gần lắm thôi... mình sẽ phải rời xa tập thể này...
Lý 2 ơi! Tớ không muốn xa bất cứ một ai trong số các bạn. Chưa bao giờ tớ cảm thấy mình muốn gắn bó với tập thể lớp như bây giờ. Các bạn nữ mặc áo dài thật xinh, thật đẹp. Các bạn nam thật hiền hòa và vui tính biết bao....
Ngồi đây ngắm nhìn nhưng bức ảnh của Hương, Hà Nguyên, của Dũng, của Mai Phương, của Việt, Loan.... lại cả MAnh, hội Gấu, Nga,... Các bạn ơi, ảnh các bạn đẹp lắm! Mình không thể nghĩ một ngày, mình thức dậy mà không biết sẽ được gặp các bạn nữa không......

Ảnh Dương post rồi đấy, mọi người vào xem đi, ảnh chụp dược nhưng hơi ít, các bạn thấy cái ảnh ' tự sự' của tớ thế nào?? :))
Hôm nay chụp ảnh vãi nhiều, ngoại trừ Nga, Minh và Thím, tớ vừa làm 1 series ảnh với con gái lớp mình, có cái ảnh Titanic với chị Hữu cứ gọi là...:D :))
Con gái lớp mình mặc áo dài ai cũng xinh!!!:D
To Hoài Anh: bỏ cái trò viết nửa Anh nửa Việt đi!!!
TO Phùng Tuấn: tui biết tình cảm của ông nhưng đừng viết thế nữa, sến lắm:D

P.Tuấn vít cái bài trên đọc hay quá :D

Mai lớp mình rủ nhau đi chơi chả hiểu thế nào đây /:)

@HA: Peaceful that:|, den boring i chu. Nhin` cuu voi ngua. thi` cung~ chi? ngoi ngam duoc. 5' la` cung`, co' choi voi chung no' duoc. dau. Tuyet lanh. lam, suong moi mot cai' la` duoc. nghi? hoc. vai` tiet thoi, nam nay minh` con` chang? chup. anh? tuyet duoc., tai. vi` co' dua' di ko chup. anh? ko them` rua[-(

Hom qua dang hoc. thi ma` nhin` thay P.Duy bao?la`co' anh? roi van tuc toc vao xem. Mat toi gan 1 tieng:((. Cac' chi. trong van the, chi? co' cac' anh thi` trong khac thoi. Dien hinh` la`Viet voi qua? toc' dai`cuc. dinh? :D. Khong hieu co' dinh. cat ko?
Tiep theo la` Ruoi va` Bao, cao qua'. Hoi truoc thang Ruoi to van nho la` con` bang hoac. cao hon mot ti', h thi chac hon ca? cai' dau roiL-(. Hhoho, dong phuc. lop minh` van chua co' a`?

Vua doc. bai` cua? Trang' xong. Dat. dao` tinh` cam qua', co' doan:" cac' ban. nam that hien hoa` va` vui tinh" to thay Trang' can phai? xem lai.:D. De nghi. cung cap thong tin chinh' xac'. Jk

ps: Quen mat, dau cua? chu' trong gon. gang thiet, khac han hoi he`:biggrin:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên