Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay ức chế wa :(( Sau 2 tháng bùng học, định quyết tâm đi học đầy đủ thì ngay buổi học đầu bị dội 1 gáo nước lạnh :((
Toàn những thằng bạn tốt:((

nước gì mà lạnh hả Vinh Bướm ? :?
quán của mình tên là "chả HAY tí nào" à ? :)) được :))
ê, vào tranh ảnh mà xem nhé, tớ mới up một loạt đấy :D
à, mà nghe kể mai kiểm tra KT ??

tạm tổng kết sau đợt khai báo sơ yếu lý lịch đầu nhận thấy rằng
+ con trai lớp mình có mốt ôm tất cả những thứ gì có thể ôm đc khi ngủ (sau này vợ chắc sướng lắm vì toàn người kinh nghiệm :) )
+lớp mình nó cũng toàn người chân thật chưa thấy ai có độ trung thực dưới 100% bao giờ cả =D>
+lớp mình toàn con ngoan trò giỏi "chả quậy phá tí nào" ;)
toànngười coi bản thân mình là trên hết ai cũng thích trở thành chính mình với yêu quí mình nhất
+chó là con vật được yêu thích nhiều nhất
+PDuy và QA đều yêu loài mèo bé nhỏ là sư tử :-s (sợ quá)
+Thím và Dương đều có chung nỗi sợ và đều có tương lai là công dân tốt
+nick name nhiều nhất chắc là ME :)>- có thể người cạnh tranh là Hữu Sơn

to MA: đã vào HAO sao không làm một cái cho zui

Ơ, sư tử đáng yêu thế còn j. Nhìn ai cũng phải sợ mất dép >:)

Con Mai Anh h mới thèm vào, mà viết được mỗi một bài toàn thấy cười là cười[-(

Hôm nay sinh nhật Nhật nhỉ. Happy belated birthday to ya:p.( trí nhớ quá đỉnh:D) Nhật dạo này lặn mất đâu í nhỉ?

Vừa lên xem ảnh xong, cũng chẳng có gì nhiều lắm :)
Tiện đây chúc mừng sinh nhật cu Nhật luôn :D, ko hiểu bây giờ thế nào :p
@MT may thuê về xem thì biết :) Lớp mình có đứa nào có thời gian rỗi thì cũng xem đi.

Chú Dương up ảnh nhanh lên, nhờ chú thu nhỏ cái ảnh của tớ để tớ làm avatar:D
Ảnh mình chụp đẹp thật:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tranh thủ quảng cáo cho gian hàng BỤI CHUỐI

Còn chờ gì nữa mà không dắt nhau vào BỤI CHUỐI để thưởng thức........:> :eek: của ngon, vật lạ :)>- B-)

=D> =D> BỤI CHUỐI:> :>
B-) B-) :)>- :)>-
Trà sữa original của Feeling Tea và giá cũng vãi original

Oài, thấy em này đi quảng cáo khắp các forum. Sao lớp mình ko có bạn nào chịu khó mời chào cho gian hàng à?
Hik, cái HAO dạo này khó dùng quá. Chẳng thấy chữ kĩ của tớ đâu cả. Làm thế nào bi h?:((

cái quảng cáo này nó cũng bé hcar chiếm chỗ tí nào

---------------------------------
cuối cùng tất cả cũng sắp đến hồi kết
nếu anh hỏi em rằng "em có yêu anh ko khi đã biết tình yêu ta sẽ chẳng đi về đâu" không hiểu em có trả lời như mong muốn của anh không "em sẽ đánh đổi tất cả để có được thời gian ấy

=)) chết mất. Thằng Trố sến quá =)) đến chết mất thôi. Sắp thi rồi đấy b-) học hành cho cẩn thận :p. Mà người yêu Dũng trố là ai thế hử bà con ;))

http://www.vietabroader.org/forum/index.php?showtopic=538&st=0

Mọi người vào xem nhé,plz :) ( cố gắng đọc cả 3 trang nhé- thanx :) ) Mình nghĩ đây là 1 VD rất tốt. Những ai có điều kiện thì có thể làm theo cách này( nghĩ ra cái gì mới thì càng tốt :) ), giúp nhiều người nước ngoài(nhất là Mỹ) biết thêm về vụ kiện :)

Mọi người gửi cái link trên đến các địa chỉ của mình trong YM nhé.

trời ơi hôm qua đúng là ngày luyện tay khủng khiếp sáng thì chống đẩy 30 cái chiều thì trên từng cấy số chạy đi mua hàng loạn cả lên ,giờ mới thấy bơm bóng khổ thật đau hết cả tay , xong lại còn phải bê đồ ai không tin cứ hỏi zonzon kì tích của em một lúc bê được 2 cái chảo 1 cái bếp ga 1 cái bếp lthan
1 cái cạp lồng toàn nước với hoa quả bên trong phải bê sao cho không bị nghiêng trào nước ra ngoài đã thế bê vào đến nơi hô Thím ra giúp chả hiểu Thím nghĩ gì đâm cho uỳnh phát vào mặt vãi đau (đún là power)
tối qua bán hàng vui quá cứ mình đứng chỗ nào chỗ đấy lại đông khách (ko hỉu tại sao :-? ),MT Việt với cả Nguyên ruồi làm cái biển "hay" khá đẹp nói chung tối qua vãi vui
to Dương:mày post ảnh nhanh nhanh lên

Hehe, thấy các bác L2 hôm qua chụp ảnh lúc sau xung lắm... Chắc hàng hóa buôn lậu được tiêu thụ mạnh trót lọt hả b-)... Chúc mừng :D

uầy, vui thế=P~. Bán hàng chắc lãi to lắm nhỉ? Tiền mà bỏ đi chơi thì trích ra một ít gửi quà cho các bạn nước ngoài nữa thì đẹp, P.Duy, M.Trung và K. Duy nhẩy?:D.
Thay mặt tổ l2 xa lớp, tớ xin cảm ơn mọi người :)>-

ps: Up ảnh nhanh lên Việt nháB-)

Bọn mày up ảnh nhanh lên b-) Mà mấy thằng con trai lớp mình đi xem Hitch đi nhé, về sau còn biết đường cưa...

Hehe, mình cũng "chả cá tính mấy", MISS CÁ TÍNH này. "lớp mình ai cũng cá tính, nhưng tớ là nổi bật nhất" câu trả lời hoàn hảo nhất. Đúng là ban giám khảo kì này rất công minh đấy, chọn người cũng chả đúng tí nào, heheh :)) ;)
Hôm nay con trai lớp mình đáng yêu ghê...
Lại chuyện gian hàng: hôm nọ em đi "phe" vé vãi kinh, được gần 4 trăm lận, thế nên lớp mình mới lãi nhiều như thế =D> =D> =D> Vui quá.
Mọi người nhớ post ảnh lên đi nhé
mai con gái mặc áo dài đấy, con trai nhớ thắt cà vạt nhé, mà chuẩn bị thuốc đau mắt đi là vừa ;) :))

to PDuy:mình thì gần đạt đến đẳng cấp thợ cưa rồi nên chắc không cần đâu
;) nếu mày muốn giúp anh em thì tìm hộ cái đĩa nào để tìm hiểu mấy đòn "chém trai "của các em ấy :-?
Manh đọt này mạnh mồm gớm nhẩy không hiểu nên về mua thuốc đau mắt loại gì đây nhẩy :-/

Thằng Dương Vật kia, ảnh đâu up lên đi còn gì nữa!!
Cứ up cái ảnh mờ của tao cũng được ( thể theo nguyện vọng khán giả:)):D)
Người đẹp thì chụp ảnh nào mà chả đẹp:D
Mà tình hình là tớ học hành chán quá, chả biết thi được ĐH ko nữa:((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên