Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
to PDuy:đợt trước mày không xem mấy bài phía dưới chữ kí của tao hả
Ha Ha sáng nay lần thứ hai đá bóng tiễn đội gấu ra sân chỉ trong vòng 2 giây
(sau khi dê qua Ngọc Quân anh tung cú sút từ giữa sân và ghi bàn) chết thật đợt này làm sao nhiều quá :)

:)) Dũng Trố bây giờ sến lắm, hết hát nhạc sến sang sáng tác thơ sến :))

Còn cái bàn thắng Dũng Trố sao bằng bàn thắng của tôi với Hữu Sơn được (Van Nistelrooy phải gọi là cụ ;))

MT ông nhầm rùi phải từ thơ sến sang nhạc sến chứ,rất buồn là lúc ông với Hữu Sơn ghi bàn tui không xem thế nên tôi thấy bàn thắng trong vòng 2s của tôi vẫn là đẹp nhất nhanh hơn cả trong CM (không chắc là nhì thôi kém bàn 2s lần trước cũng ghi vào lưới đội gấu )
to QA: đề nghị bà đừng gọi là "bạn Dũng trố" nữa nhé nghe cứ thấy rờn rợn thế nào ấy gọi là Dũng hay Trố được rùi

Ban Dung Tro sao phai kieng khem the :p Co gi dau.
The lop van di da bong thuong xuyen a? Nam nay ko duoc cham chan vao qua bong, ngua qua :((

vé dạ hội thấy 1 số đứa bán 25K 1 đôi lãi nhìu thật
ah` ma` trường phan đình phùng nghe kể khối sáng chưa có ai bán vé thằng nào đẹp trai ra đấy bán đi nghe kể mấy em PDP bay h xinh nhất

hehe, tao được trường đầu tiên trả lời rồi :D, nhưng mà bọn này bắt trả lời sớm quá :(.
Bây giờ ít nhất ăn no ngủ yên rồi :). CÓ đứa nào có tin tức gì thì báo cáo nhé, xem nam sau có mấy Việt Kiều ở Pháp ;;)

Hot News: Lớp ta sẽ được đi tham wan 1 ngày rưỡi vào 2 ngày thứ tư 9/3 - thứ năm 10/3. Theo nhìu nguồn tin mật thì có thể sẽ đi Thác Đa (Hoàng CM đề xuất ặc ặc).
Thứ sáu nghỉ ở nhà
Thứ bảy đến làm KT 1 tiểt Lý :))

Tin tức chính xác ko đấy? Cả tuần này mình ko đến lớp nên mù thông tin:D!!!

to MT:what about cả tuần nghỉ mỗi thứ sáu đến đi đá bóng rùi về :> thứ 7 kiểm tra 1 tiết Lí không thèm đến

mỗi người lớp mình làm một cái này đi cho anh em vui

2. Tên thân mật :Dũng Trố,Dũng béo ,ông ẻng,én nà,Dủng beng,sô xoa
3. Gây náo loạn giang hồ được bao nhiêu năm rồi:em con ngoan trò giỏi chả năm nào gây náo loạn cả
4. Tháng mấy bạn sẽ nhận được quà của mọi người :tháng nào mà chả được nhận
5. Con vật yêu thích của bạn:chó (mặc dù chân phải vẫn còn 2 vết răng của con gấu cạnh nhà dưới Nam Định)
6. Nếu hóa thành 1 con vật thì bạn muốn hóa thành con gì? em muốn làm người mãi mãi
7. Đang quậy phá ở đâu? dĩ nhiên ở Hà Nội rùi
8. Thích đi du lịch đến đâu nhất? vòng quanh thế giới
9. Với ai? ai cũng được càng đông càng zui
10. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? 8/3 đi bán hoa về thừa đến nhà mấy em cũ đặt trước cửa nhà mỗi em 1 bó
11. Điều có ích nhất đã làm từ trước tới nay? điều làm vào ngày 28/12
12. Thường đi tất màu gì? trắng hoặc đen
13. Có sẹo ko, ở đâu: nhiều (đa số là trên chân)
14. Bản nhạc ưa thích? cái này thì chịu vì thích nhiều bài quá
15. Ngày ưa thích nhất trong tuần: thứ 4
16. Bài hát ưa thích gần đây? "can't change me" của Nelson
17. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? love story (cái chuyện dựng lên thành phim có bài love story nổi tiếng ấy)
22. Màu nào thích nhất: xanh da trời
23. Có biết lắng nghe người khác không? gần như là không tùy tình huống
24. Có lãng mạn không? cho hỏi có thuốc nào để giảm độ lãng mạn ko nhẩy
25. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào? chắc là giống bây giờ cộng 10 năm nữa
26. 10 năm trước bạn thế nào? phải gọi là vãi chăm ngoan
27. Ngủ trong tư thế nào? nghiêng bên phải ôm càng nhiều thwus trong tay càng tốt
28. Thích xem/chơi môn thể thao nào? bóng đá muôn năm
29. Ăn sáng thế nào? tùy thích gì ăn nấy
30. Thích trở thành ai nhất trong đời? Vũ Tiến Dũng
31. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? cưa sừng làm nghé
32. Sáng thức dậy bạn làm điều gì đầu tiên? tung chăn bật tôm ngồi dậy(thế nên mới hay bị chuột rút :(( )
33. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? ấn vào cái biểu tượng của internet explorer

35. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? được đá bóng ở Liverpool
36. Sợ điều gì nhất: sắp hết năm lớp 12 rồi
37. Nếu được làm lại một điều gì đó, sẽ làm gì? học keyboard tử tế
40. Ai có ảnh hưởng đến bạn nhiều nhất? các nhân vật anh hùng trong manga
41. Có điều xấu nào bạn muốn làm nhất: có thì cũng không nói ra đâu 0:)
43. Bạn thích được kiss vào đâu trên người bạn nhất:có ai nghĩ thích tự mình hôn mình vào đâu bao giờ không nhẩy [-x
44. Bạn đang muốn điều gì nhất hiện nay? ôm A móc
45. Nếu được kiss 1 ai đó bạn sẽ kiss ai? tất nhiên là A móc rùi :x
46. Bạn có bao giờ thấy chán bản thân mình? nhiều
47.Bạn yêu quý ai nhất? hiện giờ là A móc nữa
50: Bạn hãy đánh giá độ trung thực của bản tự bạch này: 0->100% cứ cho là 100% đi

2. Tên thân mật :cái này ko trả lời
3. Gây náo loạn giang hồ được bao nhiêu năm rồi:em cũng chả phải hư đâu
4. Tháng mấy bạn sẽ nhận được quà của mọi người :bao h mà chả được
5. Con vật yêu thích của bạn:mèo
6. Nếu hóa thành 1 con vật hóa thành con gì? con người
7. Đang quậy phá ở đâu? ngoan hiền ko way pha'
8. Thích đi du lịch đến đâu nhất? nhật Trung quốc(nghe kể nhìu con xinh)ah` cả my~ nữa
9. Với ai? với bạn bè
10. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? tặng wa` cho con ko kết mình
11. Điều có ích nhất đã làm từ trước tới nay? ngày nào chả làm điều có ích
12. Thường đi tất màu gì? nhìu màu ko nhớ
13. Có sẹo ko, ở đâu: em nghịch cũng ít sẹo cũng bt chả nhìu đâu
14. Bản nhạc ưa thích? going home của ai thì ko nhớ
15. Ngày ưa thích nhất trong tuần: cn
16. Bài hát ưa thích gần đây? "hiện đang nghe đi tìm em của 1 large
17. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? eragon
22. Màu nào thích nhất: đỏ
23. Có biết lắng nghe người khác không? xem xét
24. Có lãng mạn không? cái này ai bit được
25. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào? đợi đi xem bói đa~
26. 10 năm trước bạn thế nào?(giống thằng dũng )
27. Ngủ trong tư thế nào? về nhà ngủ xem đa~
28. Thích xem/chơi môn thể thao nào? bóng đá
29. Ăn sáng thế nào? tùy xem tiền
30. Thích trở thành ai nhất trong đời? tỷ phú
31. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? điệu và hay dỗi
32. Sáng thức dậy bạn làm điều gì đầu tiên? xem h
33. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? vào rapclub

35. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? ko bit có có nhìu cái để mà thĩ
36. Sợ điều gì nhất: vào phòng thi mà chả nghĩ được chi thoi đành toi 12 năm học
37. Nếu được làm lại một điều gì đó, sẽ làm gì? trở lại năm lớp 10 học hành tử tế
40. Ai có ảnh hưởng đến bạn nhiều nhất? mấy thằng bạn trời đánh
41. Có điều xấu nào bạn muốn làm nhất: 0:) [-x
43. Bạn thích được kiss vào đâu trên người bạn nhất:ko bit
44. Bạn đang muốn điều gì nhất hiện nay? nhìu thứ có 100000000000000000000000000000000 tỷ
45. Nếu được kiss 1 ai đó bạn sẽ kiss ai? chưa có
46. Bạn có bao giờ thấy chán bản thân mình? ko nhớ
47.Bạn yêu quý ai nhất? mẹ
50: Bạn hãy đánh giá độ trung thực của bản tự bạch này: 0->100% cũng chả phải la` 100% sự thật đâu

@ Trố: :| , ông hay nhở, nhìn lại đê, bài cuối gọi là bạn trố còn j. Oài, tôi gọi lịch sự thế mà nghe rờn rợn huh?

@P. Duy: heheh, ảnh đc rồi;;)...phew.Trình up ảnh cũng ko đến nỗi :> Anyway, chúc mừng P.Duy đã có first offer nhé;). Đc hb ko? Tớ đang phải ngồi nghĩ viết đơn xin hb bây giờ mà chẳng biết bắt đầu thế nào cả:((

Lớp lại định đi Thác Đa? Hình như lớp 10 đi rồi đúng ko? 1 ngày rưỡi là kiểu j? Mà Hoàng CM thế nào rồi? Lâu chẳng thấy tin tức nó( nói đúng hơn là ko có bao h:biggrin:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Này thì cùng đú với Trố và Thắng ngu:

1....ko thấy hỏi...
2. Tên thân mật: Mít, ông già b-)
3. Gây náo loạn giang hồ được bao nhiêu năm rồi: chắc là chưa lần nào ;;) ... ngoan thế này :>
4. Tháng mấy bạn sẽ nhận được quà của mọi người :tháng 4. Mọi người nhớ nhé..3/4- ngày vĩ đại :)>-
5. Con vật yêu thích của bạn: :| chẳng thích con nào. Chó thì sợ cắn còn mèo thì sợ cào.
6. Nếu hóa thành 1 con vật thì bạn muốn hóa thành con gì? sư tử. To khỏe, gào phát ai cũng chạy:D
7. Đang quậy phá ở đâu? Anh... hik, nhớ Hà Nội quá:((
8. Thích đi du lịch đến đâu nhất? Thái <-- beaches, shops and gay shows.
9. Với ai? Mẹ:X
10. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? Chả nhớ, lần gần đây nhất là đứng ở phòng bạn gào đi gào lại: "Đời là cái đinh tình là cái qué" mà chẳng cần nó có nghe hay ko8-}
11. Điều có ích nhất đã làm từ trước tới nay? nghe bạn phàn nàn rồi an ủi, có được tính ko?:p
12. Thường đi tất màu gì? trắng
13. Có sẹo ko, ở đâu: ko :>
14. Bản nhạc ưa thích? Canon5(???) trong phim Cô nàng ngổ ngáo.
15. Ngày ưa thích nhất trong tuần: thứ 6( đặc biệt buổi tối). Sáng hôm sau ko phải đi học:D
16. Bài hát ưa thích gần đây? Hiện nay: The world greatest của R. Kelly, Welcome to my life của Simple Phan hoặc I don't want to be( chịu ko nghĩ ra ai hát được). Mọi người nghe đi, lyrics rất ý nghĩa.
17. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? ps I love you.
22. Màu nào thích nhất: da cam.
23. Có biết lắng nghe người khác không? có chứ, vì tò mò là chính :biggrin:
24. Có lãng mạn không? có ;;)
25. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào? cao hơn 1m6: smoking:, đang ở Vn, đú đởn với bạn bè và suốt ngày ca cẩm mình sắp thành bà cô rồi :))
26. 10 năm trước bạn thế nào? ngây thơ, hồn nhiên và trong sáng:lol:
27. Ngủ trong tư thế nào? nghiêng bên trái, cuộn tròn trong 2 cái chăn. Siêu ấm.
28. Thích xem/chơi môn thể thao nào? biết chơi mỗi bóng bàn, thích xem bóng đá( tranh thủ ngắm các anh đẹp trai), đang tập bóng rổ cho cao thêm:>
29. Ăn sáng thế nào? hay ngủ dạy muộn nên ít ăn sáng:(
30. Thích trở thành ai nhất trong đời? mẹ:x, quan tâm chăm sóc gia đình, có điều sẽ bớt đanh đá hơn:d
31. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? nói dối.
32. Sáng thức dậy bạn làm điều gì đầu tiên? xem mấy h rồi để còn cố ngủ thêm tiếp:D
33. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? check mails.
35. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? chưa bao giờ nghĩ.
36. Sợ điều gì nhất: bị bỏ rơi.
37. Nếu được làm lại một điều gì đó, sẽ làm gì? qua rồi, chẳng muốn nhắc lại!
40. Ai có ảnh hưởng đến bạn nhiều nhất? Mẹ, bạn bè.
41. Có điều xấu nào bạn muốn làm nhất: ăn cắp:biggrin:, xem lại túi mình chưa?
43. Bạn thích được kiss vào đâu trên người bạn nhất: :-$
44. Bạn đang muốn điều gì nhất hiện nay? có robot viết được đơn xin hb
45. Nếu được kiss 1 ai đó bạn sẽ kiss ai? ko bit.
46. Bạn có bao giờ thấy chán bản thân mình? có, nhưng qua nhanh.
47.Bạn yêu quý ai nhất? lại là mẹ. hớ hớ;)
50: Bạn hãy đánh giá độ trung thực của bản tự bạch này: 99% :)>-

Dài vật! Chả hiểu có ai kiên nhẫn đọc hết ko:|

Nghe lời Dũng Trố, làm cái lý lịch mặc dù mình rất ngại đánh máy :D!!

2. Tên thân mật :Vinh Trư, Vinh bướm( căm thù những thằng nào đặt tên như thế), Vinh lùn( cái này ngày xưa mấy bà hàng xóm gọi, bây giờ chỉ có con em gọi như thế) :)
3. Gây náo loạn giang hồ được bao nhiêu năm rồi: Tớ ngoan lắm, suốt ngày học thui:))
4. Tháng mấy bạn sẽ nhận được quà của mọi người :Tháng 1
5. Con vật yêu thích của bạn:Đại bàng ( Rất tiếc ko thể nuôi:(()
6. Nếu hóa thành 1 con vật thì bạn muốn hóa thành con gì? Làm con người là sướng nhất:D
7. Đang quậy phá ở đâu? hỏi dốt thế, ở Hà Nội chứ ở đâu
8. Thích đi du lịch đến đâu nhất? amsterdam, las vegas, hawai.... nhìu lắm:D
9. Với ai? Với mẹ hoặc với người iu:D
10. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? Ko nhớ đâu :)
11. Điều có ích nhất đã làm từ trước tới nay? Điều làm đêm giao thừa( đấy là điều duy nhất còn nhớ:D)
12. Thường đi tất màu gì? Đen, trắng, xám
13. Có sẹo ko, ở đâu: nói chung là ít, cũng chẳng bao giờ để ý:D
14. Bản nhạc ưa thích? nhiều lắm, ko nhớ hết
15. Ngày ưa thích nhất trong tuần: chẳng ngày nào cả, ngày ít ghét nhất là thứ 2
16. Bài hát ưa thích gần đây? " Hãy về đây bên anh" của Duy Mạnh
17. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? SGK Vật Lý 12:))
22. Màu nào thích nhất:Đen
23. Có biết lắng nghe người khác không? Còn tùy
24. Có lãng mạn không? Cái này để người khác đánh giá, mà phải đúng lúc đúng chỗ mới hay:))
25. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào? Trùm tư bản, đi Mẹc mui trần:D
26. 10 năm trước bạn thế nào? Con ngoan trò giỏi
27. Ngủ trong tư thế nào? Nằm ngửa,tay để lên bụng( đây là tư thế có lợi cho sức khỏe và dễ ngủ nhất)
28. Thích xem/chơi môn thể thao nào? Càng ngày càng thích bóng đá mới chết chứ
29. Ăn sáng thế nào? có gì ăn nấy ko câu nệ
30. Thích trở thành ai nhất trong đời? luôn là mình, đó là điều hay nhất:D
31. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? Đểu giả
32. Sáng thức dậy bạn làm điều gì đầu tiên? Nằm thêm 1 lúc rùi mới dậy
33. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? Vào YM( câu này vô bổ wa đấy)
35. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? Tình iu
36. Sợ điều gì nhất: CÔ ĐƠN
37. Nếu được làm lại một điều gì đó, sẽ làm gì? Học hành tử tế hơn
40. Ai có ảnh hưởng đến bạn nhiều nhất? MẸ
41. Có điều xấu nào bạn muốn làm nhất: Cướp nhà băng
43. Bạn thích được kiss vào đâu trên người bạn nhất:Cái này hay lắm ko nói cho ai đâu
44. Bạn đang muốn điều gì nhất hiện nay? có 1 tình iu:D
45. Nếu được kiss 1 ai đó bạn sẽ kiss ai? 153
46. Bạn có bao giờ thấy chán bản thân mình? rất nhiều
47.Bạn yêu quý ai nhất? 153
50: Bạn hãy đánh giá độ trung thực của bản tự bạch này: 99% đấy:D tin hay ko thì tùy:D

Thằng Dũng dạo này lắm trò nhỉ:)) Nhưng mà cũng hay, mọi ngượi lên làm cho vui, mà ai nghĩ ra cái tên A móc đấy:D :))

cám ơn con bướm cái tên A Móc là 1 bà chị của tao đặt
to QA: tôi chỉ ghê cái chữ "bạn" thôi nghe nó khách sáo quá mà bà yên tâm có người làm tức là có người đọc,mà thú zi thế này không đọc không được

:)) Liên khúc baby song
Một con vịt xòe ra hai cái cánh nó kêu rằng I LOVE YOU, I LOVE YOU, gặp bạn gái nó thì thào đòi Kiss, Kiss xong rồi nó vẫy cánh bye bye
Ai hỏi cháu, chau học trường nào đấy, bé nào ngoan thì múa hát thật hay, cô là mẹ và các cháu là con,trường của cháu đây là trường mần non.
Con cò bé bé, nó đậu cành tre, đi không hỏi mẹ biết đi đường nào, khi đi em hỏi, khi về em chào, miệng em chúm chím mẹ có yêu không nào.
Meo meo meo rửa mặt như mèo, xấu xấu lắm chẳng được mẹ yêu, khăn mặt đâu mà ngồi liếm láp, đau mắt rồi lại khóc hu hu
Bắc kim thang mà giăng bí dợ, cột qua kèo mà kèo qua cột, Chú bán dầu qua cầu mà té, chú bán ếch ở lại làm chi, con le te đánh trống thổi kèn con bìm bịp thổi tò tý te tò te.
Bé lên ba bé đi mẫu giáo, cô thương bé vì có ba đón về, ba đón về ba không về nhà má, ba về nhà cô giáo 3 ngày sau ba mới về, là lá la là là lá la la
Thứ 2 là ngày đầu tuần, bé hứa cố gắng chăm ngoan, thứ ba, thứ tư, thứ năm, hằng ngày bé thường cố gắng, thứ 6 rồi đến thứ bảy, cô cho bé phiếu bé ngoan. Chủ nhật cả nhà đều vui vì bé ngoan suốt tuần.
Ba thương con vì con giống mẹ, mẹ thương con vì con giống ba, cả nhà ta cùng thương yêu nhau, xa là nhớ gặp nhau là cười.
Bốn phương trời ta về đây ăn khoai, không phân chia củ ngắn, củ dài. Cùng nắm tay ta kết tình thân ái, trao cho nhau những củ khoai to.
Cười vang lên đi xem ai có giận hờn gì, Cười vang lên đi , xem ai có giận hờn chi, Mình là anh em có chi đâu mà giận hờn....Cùng cười lên đi, chúng mình cùng cười lên đi.
Bay tận sang nước Pháp Việt Nam đấu với Hà Lan, hai đội ra sân bóng cùng đua tranh lấy cúp vàng. Mới có mấy phút đầu Hồng Sơn nhảy lên đánh đầu, ông Wei Găng gật đầu cho vào đội tuyển quốc gia. Năm phút sau Lê Huỳnh Đức nhảy vào, anh sút ngay ghi bàn thắng tuyệt vời. Minh Chiến ra thay vào Triệu Quang Hà, anh sút xa bay vào lưới đội nhà. Mấy phút sau Nguyễn Văn Sĩ nhảy vào, anh sút ngay từ rất xa.
Ra mà xem con gì nó nằm trong hang, nó thò cái lưng ra ngoài ấy là con gấu, con gấu mà đầu có máu ấy là con gấu con. Ra mà xem con gì nó nằm trong hang, nó thò cái đuôi ra ngoài, ấy là con chó. Con chó nó nằm trong xó ấy là con chó con. Ra mà xem con gì nó nằm trong hang, nó thò cái vây ra ngoài ấy là con cá, con cá nó nằm trên giá ấy là con cá kho. Ra mà xem con gì nó nằm trong hang, nó thò cái lưng ra ngoài nó là con cóc, con cóc nó nằm trong góc ấy là con cóc con. Ra mà xem con gì nó nằm trong hang ốn thò cái lông ra ngoài ấy là con nhím, con nhím nó màu tim tím ấy là con nhím con.

Có con chim vành khuyên nhỏ, nó trông thật tinh tướng quá, gọi lại chửi ngay, bố tiên xư chúng mày. Chim gặp chào mào : “ Hello”. Chim gặp cô sơn ca: “ Bồng zua “. Chim gặp anh chích chòe: “Nì Hảo”. Chim gặp chị sáo nâu : “Chào chị”.

Mọi người làm thì tớ cũng làm theo.
01. Không hiểu làm cái này để làm gì
02. Tên thân mật : nhiều vô kể đến nỗi chả nhớ mình được gọi là gì, e hèm, lúc HQ gây náo loạn thế giới ở WC thì mình đc gọi là Ah Jung Hoan, rùi thì lúc mình nghỉ học quên xin phép nhiều quá thì các bạn cứ gọi mình là cán bộ hay một số các từ gì đó, rùi bi giờ mấy thằng lợn lớp mình cứ réo mãi cái tên "Sơn điếm", ah, còn bị gọi là Sơn mặt bẹn gì đó nữa, hồi trước còn bị gọi nhiều tên khác như Sơn ngu ngu, Heo Sữa (HS) ... Đặc biệt he he, có người đã từng gọi tớ là "Cỏ non" khi tớ cạo đầu đấy.
03. Gây náo loạn giang hồ được bao nhiêu năm rồi: Đến năm lớp 6 em mới bắt đầu hư, vì con bạn ngồi cùng bàn, hơi tí nó mét cô tội em, thế là từ đấy em hư luôn.
04. Tháng mấy bạn sẽ nhận được quà của mọi người :Chả có tháng nào được nhận quà cả, thế mới bùn
05. Con vật yêu thích của bạn: Nếu được nuôi 1 con người thì thích hơn 1 con vật.
06. Nếu hóa thành 1 con vật thì bạn muốn hóa thành con gì? Sẽ thành con tắc kè. :))
07. Đang quậy phá ở đâu? nơi đâu quậy được thì quậy
08. Thích đi du lịch đến đâu nhất? Thích thám hiểm những vùng đất mới chưa ai bít.
09. Với ai? Đi một mình hoặc với một nữ cộng sự xinh đẹp, như Lara Croft.
10. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? May mắn thay, điều đó chưa xảy ra
11. Điều có ích nhất đã làm từ trước tới nay? Và cũng đáng bùn thay, chưa làm được điều gì
12. Thường đi tất màu gì? có màu gì đi màu đó
13. Có sẹo ko, ở đâu: Vô số, nơi nào cũng có, nhưng chưa đến mức gọi là Sơn sẹo.
14. Bài hát ưa thích? Không thích cố định 1 bài bao giờ cả.
15. Ngày ưa thích nhất trong tuần: Ngày nào mà chả thích.
16. Bài hát ưa thích gần đây? Mùa Lá Bay
17. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? Mình có đọc sách ah?
18. Có biết lắng nghe người khác không? Ai muốn nói gì cứ mái thoải đi
19. Có lãng mạn không ? :x
20. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào? Cố sống được 10 năm nữa đã
21. 10 năm trước bạn thế nào? Cái đó thuộc về dĩ vãng :))
22. Ngủ trong tư thế nào? hèm , bị giờ chưa vợ thì ôm gối ngủ vậy
23. Thích xem/chơi môn thể thao nào? Môn nào cũng thích chơi, nhưng chỉ thích 1 thời gian rùi lại chán
24. Ăn sáng thế nào? Cho hỏi ăn sáng với ăn trưa khác nhau ah.
25. Thích trở thành ai nhất trong đời? Nếu có thể biến thành người khác 1 cánh thường xuyên thì thích trở thành những người đối diện mình, để có thể hiểu họ đang nghĩ gì về .... mình. :)
26. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? Chấp nhận hết
27. Sáng thức dậy bạn làm điều gì đầu tiên? Tắt vài cái đồng hồ đang kêu rùi ngủ tiếp
28. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? Còn tùy định lên net để làm gì
29. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? Sự sống vĩnh hằng như những vị thánh
30. Sợ điều gì nhất: Cái chết
31. Nếu được làm lại một điều gì đó, sẽ làm gì? Giết thử một người xem thế nào b-)
32. Ai có ảnh hưởng đến bạn nhiều nhất? Không bị ảnh hưởng mấy
33. Có điều xấu nào bạn muốn làm nhất? Thế nào gọi là điều xấu ?
34. Bạn thích được kiss vào đâu trên người bạn nhất? Hỏi gì kì zậy
35. Bạn đang muốn điều gì nhất hiện nay? Tiền tiêu mái thoải đi
36. Nếu được kiss 1 ai đó bạn sẽ kiss ai? Bạn gái tớ
37. Bạn có bao giờ thấy chán bản thân mình? mình mà còn chán thì làm được gì
38. Bạn yêu quý ai nhất? mẹ
39. Bạn hãy đánh giá độ trung thực của bản tự bạch này: Quá trung thực.

Vũ Tiến Dũng đã viết:
mỗi người lớp mình làm một cái này đi cho anh em vui
6. Nếu hóa thành 1 con vật thì bạn muốn hóa thành con gì? em muốn làm người mãi mãi
8. Thích đi du lịch đến đâu nhất? vòng quanh thế giới
Câu trả lời chẳng phù hợp với câu hỏi gì cả, ko 1 tẹo logic [-x
To QA: có, tớ chỉ phải nộp 5.5K/32K thoai, nhưng có vài điểm tớ ko thích lắm.
Vừa lên xem ảnh xong :D

Còn đây là bản tường trình của em:

01. hỏi cái gi?...
02. Tên thân mật: Hầu như ko có, chỉ có hồi bé (vài năm trước vẫn có người gọi) có tên Duy bơ.
03. Gây náo loạn giang hồ được bao nhiêu năm rồi: Chưa năm nào vì ngoan :)
04. Tháng mấy bạn sẽ nhận được quà của mọi người : tháng 8 và 12
05. Con vật yêu thích của bạn: mèo
06. Nếu hóa thành 1 con vật thì bạn muốn hóa thành con gì? sư tử :D
07. Đang quậy phá ở đâu? sống ở Vegas, nhưng ko quậy phá :p
08. Thích đi du lịch đến đâu nhất? Paris.
09. Với ai? nói chung là với những người hợp với mình :)
10. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? cũng may mắn là chưa làm :p
11. Điều có ích nhất đã làm từ trước tới nay? may mắn hơn cu HS- rửa bát
12. Thường đi tất màu gì? trắng, đen, xanh
13. Có sẹo ko, ở đâu: có, ở gót, kinh nghiệm đau đớn :(
14. Bản nhạc ưa thích? Green Sleeves
15. Ngày ưa thích nhất trong tuần: thứ 7 (ngủ thoải mái)
16. Bài hát ưa thích gần đây? nghe bài nào cũng nhàng nhàng giống nhau--->chán
17. Cuốn sách đã đọc gần đây nhất? Đang đọc dở Đại Việt SKTT, trước đó là 'Chết trong đêm Noel'
18. Có biết lắng nghe người khác không? có lắng nghe, rồi mới xem có đồng ý hay ko :)
19. Có lãng mạn không ? ko bít.
20. 10 năm nữa bạn nghĩ mình sẽ thế nào? khá giả, 1 vợ 2 con, có 1 Mez hoặc BMW :p, hy vọng nhất là được sống ở VN
21. 10 năm trước bạn thế nào? ngoan giống bây giờ, đá bóng nhiều hơn :D
22. Ngủ trong tư thế nào? cũng ôm gối :p
23. Thích xem/chơi môn thể thao nào? bóng đá vẫn là nhất :x
24. Ăn sáng thế nào? ăn phở (trước đây thoai :((
25. Thích trở thành ai nhất trong đời? ko trả lời được vì chỉ thích là mình :)
26. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? đồng bóng, hợm hĩnh, nhưng nói chung là vẫn chấp nhận được ( người dễ tính muh :D)
27. Sáng thức dậy bạn làm điều gì đầu tiên? xem đồng hồ
28. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? xem thư :D
29. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? giúp 1 người có cơ hội được sống :)
30. Sợ điều gì nhất: đến lúc chết vẫn ko được thấy VN phát triển thực sự (mọi mặt của đời sống) :)
31. Nếu được làm lại một điều gì đó xấu, sẽ làm gì? ăn cắp 1 tiền trong ngân hàng xem nó có giống trên phim ko :p
32. Ai có ảnh hưởng đến bạn nhiều nhất? bố
33. ko biết câu hỏi thế nào- nhầm linh tinh cả lên
34. Đúng là L2 :p
35. Bạn thích được kiss vào đâu trên người bạn nhất? Hỏi gì kì zậy- quá kì
36. Bạn đang muốn điều gì nhất hiện nay? được ngủ sớm, và khỏe nữa
37. Nếu được kiss 1 ai đó bạn sẽ kiss ai? người mình yêu :)
38. Bạn có bao giờ thấy chán bản thân mình? có
39. Bạn yêu quý ai nhất? bố và mẹ
40. Bạn hãy đánh giá độ trung thực của bản tự bạch này: 100%.
:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên