Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chú Sơn có gì mà phải dấu diếm, có cái gì rồi thì nói ra, mọi người còn biết để chúc mừng cái :D

thằng sơn dấu kỹ lém chỉ có thằng ngưyên đú bít thoai

Vũ Tiến Dũng đã viết:
QA với PDuy pót mấy cái ảnh chụp ở nước ngoài lên HAO rồi bọn ở mình lấy xuống cho vào year book cũng được cơ mà
to Dương: mày cứ để dành mấy lời ấy cho lần sau nhé bao giờ cần chắc chắn tao sẽ tìm đến mày :)>-
to Bướm:cố mà đi tìm nhẫn để tặng cho CMT đi con không sáng nào cũng phải lủi thủi đi theo nó xong rồi thỉnh thoảng nhìn trộm một cái trông mất phong cách con trai L2 lắm mày ah
Chú buồn cười nhỉ??? :)) Tớ mua nhẫn cho tớ đeo chứ việc gì phải mua cho ai :) Hay, hay, hay thật!!!

mặc dù valetine đã qua kha khá lâu nhưng thấy đợt này mọi người có vẻ hồ hởi với chuyện yêu đương nên dành tặng mọi người câu chuyện này (chuyện có thật từ mồm một sư phụ dạy cưa gái chém trai):

H đưa T- cô bạn gái mới được 1 năm vào quán uống nước. Sau khi người phục vụ đặt hai cốc nước trắng lên bàn và đợi thì cô gái chợt đặt ra một câu hỏi:

- Đố anh " Tình Yêu " là gì ? hihiih

H mím cười quay sang cô phục vụ và nói:

- Bà chị cho em một ấm trà, một cốc cà fê đen, một cốc cà fê sữa, một ly rươu vang và một ly sâm panh để em xử lý vụ này . '' Con này định hỏi ác đây '' - cậu nghĩ bụng .

Sau khi mọi thứ đã được mang ra, H lấy ấm trà và uống chén đầu tiên.

Anh nói:

-Tình yêu như ấm trà này, nhìn vào này , look at me. Khi ta uống nước đầu sẽ rất đậm đà, nước thứ hai sẽ dìu dịu thanh thanh. Còn nước thứ ba thì sao ? Em suy nghĩ đê .

Tình yêu không như ấm trà này bởi sau nước thứ ba ấm trà sẽ không còn hương vị ban đầu.

Anh lại nhấp một ngụm cà fê đen và nói:

-Tình yêu mang hương vị của cốc cà fê này, lúc đầu có thể phải trải qua vị đắng nhưng dần dần vị ngọt và thơm sẽ ngấm dần vào mỗi người.

-Nhưng tình yêu không như cốc cà fê sữa. Uống cà fê sữa ta sẽ cảm thấy ngay vị ngọt, vị ngọt của nó đến rất nhanh và đi rất nhanh. Còn tình yêu không như vậy. Hiểu không em ? Mà em hơi béo , không nên uống cà fe sữa nhé , anh dặn luôn để cho đỡ mất thẩm mỹ . hehe

Dứt lời anh đổ cốc cà fê ấy đi và nói:

-Tình yêu như ly rượu cuốc lủi này này, nó thật nồng nàn, ấm áp và êm đềm. Em còn tiền không , mua anh vài chai cho đêm giao thừa này .

Anh lại uống ly sâm panh .

-Không ! Tình yêu không thể là thứ nước khai vị chua loét này được.

H lo lắng vì không tìm được câu trả lời. Bất chợt anh nhìn thấy cốc nước trắng trên bàn. Anh reo lên : '' Thế đíu nào mà mãi mình mới nghĩ ra nhỉ , IQ mình đo 134 cơ mà '' .

Đúng rồi, em hãy nhìn cốc nước kia, nó thật tinh khiết và giản dị. Rượu cà fê và trà cũng phải bắt nguồn từ nước. Tình yêu cũng như vậy, cái nồng nàn, ngọt ngào, êm đềm và cay đắng cũng phải xuất phát từ lòng chân thành và những điều giản dị nhất.

Tình yêu là cốc nước trắng.

T ngồi im, đôi mắt mở to. Và rồi cô từ từ nhấc ly nước lên và từ từ đặt vào tay H .

H đã hiểu rằng, anh đã có một câu trả lời đúng

trần tuấn vinh đã viết:
Vũ Tiến Dũng đã viết:
QA với PDuy pót mấy cái ảnh chụp ở nước ngoài lên HAO rồi bọn ở mình lấy xuống cho vào year book cũng được cơ mà
to Dương: mày cứ để dành mấy lời ấy cho lần sau nhé bao giờ cần chắc chắn tao sẽ tìm đến mày :)>-
to Bướm:cố mà đi tìm nhẫn để tặng cho CMT đi con không sáng nào cũng phải lủi thủi đi theo nó xong rồi thỉnh thoảng nhìn trộm một cái trông mất phong cách con trai L2 lắm mày ah
Chú buồn cười nhỉ??? :)) Tớ mua nhẫn cho tớ đeo chứ việc gì phải mua cho ai :) Hay, hay, hay thật!!!

Bác Vinh vẫn đúng là bác Vinh :p chán bác quá [-x 18 tuổi roài đấy, có người yêu (hay đại loại như thế :p)thì đã làm sao mà cứ phải chối làm gì :)

Bài của cu Dũng trố sẽ hay nếu ko viết thêm mấy cái vớ vẩn vào :p
Thế ko đứa nào nói cho tao biết làm thế nào để làm ảnh đúng cỡ để vác lên đây à? :((

truyện của tao đầy ý nghĩa thế mà mày dám chê PDuy mày láo quá rùi đấy
Cob bướm kia PDuy nói đúng đấy công bố đi cho anh em biết có gì còn giúp đỡ cho nhể bà con nhể :)>-
to Dương hôm qua ngày đẹp khong mày

To PDuy: nhà mày có ACDsee ko ? Vào đấy rồi edit rồi save as thành 1 ảnh mới, có giè đâu, gắng lên, hay dùng photoshop cũng được mà.
To Dũng trố: cám ơn ku, hôm đấy là ngày đẹp nhất trong năm (tính cho đến thời điểm này :p)
To QAnh: hỏi khí ko phải, cái avatar của QA là QA hay ... em nào khác thế :"> tại vì nhìn ngang xinh xắn quá :))
To ViBi: thoai, bác bỏ CMT (chứng minh thư :))) đi, cháu nghe kể nó có anh gì tóc vàng vuốt keo dựng ngược rồi cơ mà :?
To HS: anh là gió, em là mây ... :)) :)) :)) cũng được, nhưng hơi ... ;)

Bình Dương đã viết:
To ViBi: thoai, bác bỏ CMT (chứng minh thư :))) đi, cháu nghe kể nó có anh gì tóc vàng vuốt keo dựng ngược rồi cơ mà :?
Tin vỉa hè ở đâu ra đấy?:))

Thằng Hữu Sơn lớp mình thì lên mạng lúc nào cũng " anh chẳng biết em mong đợi gì, anh chỉ biết yêu em thật nhiều, anh là gió ,em là mây" -> miễn bình luận:))

Này, hỏi mọi người cái, có ai có ảnh CMT thì gửi tao xem, hay chỉ chỗ cho tao, xem thế nào, bác Vinh ko nhận thì cuối năm về em nhận vậy :p bác nhỉ.
Thằng Dương nói thế nào chứ QA xinh thế mà mày ko tin, người cũng phải thay đổi chứ :p :) Mà mày nói chuyện với Dũng trố mà tao chả hiểu gì cả. :-?

Trần Phương Thảo đã viết:
Rốt cuộc là vào xem cái gi vậy???
tò mò wa' đây là chuyện của lớp tớ [-x ah` mà dạ hội sắp tới có thể có mấy con trong topic của bác vinh đấy :)>- :x

To PDuy: thật mà, lúc đầu tao có tin đấy là QA đâu, trông rất có spirit :)) (mà thực sự là bây giờ cũng chưa tin 8-} ). Còn chuyện tao với Dũng trố là thông tin nội bộ ;)
To ViBi: tin vỉa hè hả :)) mong là như thế, chỉ sợ ko phải thôi con bướm ạ :))
To all: sắp có dạ hội đấy (lâu lắm Ams mới tổ chức lại) lớp mình bọn con gái đang hào hứng lắm, anh em cũng nhập cuộc chứ nhẩy :D

Hehe, lâu lắm roài mới có không khí dạ hội như bây giờ :D Lớp anh em phải làm quả hoành tráng vào (tao đi wảng cáo là gian hàng lớp mình tên là HAY roài đấy :D)

@ P.Duy và Dương: Ảnh tớ mà! Xinh thế mà lại tưởng em nào thì chán 2 bạn quá:mrgreen:..Mà tớ gửi ảnh cho Dương ko xem à?[-(...Chỉ có P.Duy là hiểu tớ.Heheh

Nghe H.Sơn cãi nhau với mọi người mà thấy buồn cười. Lớp mình dạo này mỗi bạn lại có tâm sự riêng. Hermm, lớn hết cả rồi:D

Sao dạ hội gian hàng lớp mình bán cái gì? Bao giờ có? Nhớ chụp ảnh nhé mọi người:p

Hoàng Thiệu Bảo đã viết:
Hehe, lâu lắm roài mới có không khí dạ hội như bây giờ :D Lớp anh em phải làm quả hoành tráng vào (tao đi wảng cáo là gian hàng lớp mình tên là HAY roài đấy :D)
tao cung the' quang ao' ten hay lop' minh` chinh' ra doi? ten la` 12 HAY(xin loi` ko go~ duoc tieng' viet)

QA này, tớ có tưởng nhầm gì đâu :D. Đúng là lớp lớn hết thật roài :p( từ mấy năm trước ấy chứ), nhưng ko hiểu bạn QA có tâm sự gì ko nhỉ ;;)

êu MT, sao lại lấy tên nước ngoài thế? Có phải tên 1 thằng trong Linkin Park ko nhỉ?:-?
Mà lớp định làm gian hàng bán đồ ăn thế nào?

Này, có ai biết 1 DVD chất lượng tốt, phụ đề, giá ở nhà là bao nhiêu ko? :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên