Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trời, phở Thìn đấy ăn 1 lần tap cạch luôn, ko hiểu sao cũng có người ăn được :p. Mà còn Bún Chả số 1 Hàng Mành nổi tiếng thế mà bỏ qua, thiếu sót quá :) Thằng Dương bảo có ảnh mới mà tao có thấy cái nào đâu :-? Còn zonzon là ai? tao vẫn ko nhớ nổi.
QA có cái ảnh ava mới trông hay thế ( thật đấy):x :D

KHIẾP Quỳnh của mày có cái mụn cứt ruồi to quá Dương ah
to Dương: hãy là người đàn ông bản lĩnh đi mày quyết đoán lên :)>-

Ặc, nốt ruồi duyên thế mà ông chê, ko phải ai cũng có đâu :D
To PDuy: chán mày lắm, mày ko nhớ zonzon là ai làm con Hương nó buồn (chết, lỡ mồm :)))
To HS: mie, con nào thế Sơn, cái gì mà anh là gió, em là mây :))

anh em ơi, ko hiểu thằng Sơn có em nào í, lạ lắm :-/ người iu thì phải, có vẻ là ít tuổi hơn, ko phải trường mình. Yêu cầu anh em điều tra.
To PDuy + QA: công nhận avatar của QA hay thật, rất impressive ;)

To PDuy: ko phải ảnh mới, ý tao là cái ảnh của CHÚ ("anh em là trên hết"), trông CHÚ rất chi là phong độ, mie, đến con em tao còn khen nữa là :))

Bình Dương đã viết:
To toàn thể L2 (đặc biệt QA): chúc Valentine zui ze :D
Cái giề đây? /:) ...Cậy có avatar mới bắt nạt bạn huh? [-x Ho`ho`, trông bạn Quỳnh ảnh này hiền.

Anyway, thx Dg n Phan Duy về lời khen avatar của tớ.

Lớp có chuyện gì mới không? Dạo này thấy hơi bị n` ng` vào hi5 và friendster. Ai rỗi thì ngồi viết cho tớ một cái testi đê b-)

cai ava cua QA hay that muh :D Nhung ma to van ko hieu cai Hi5 va friendster day co cai ji hay ko? :-? To chang biet may cai day lam.

Lop minh thang nao co nguoi yeu roi moi nguoi ke cai :D

nghe PDuy với Dương ca ngợi mới để ý công nhận cái avatar của Quỳnh Anh trông ấn tượng vãi (vẫn kém cái của mình ;) )
thằng Hữu Sơn kia người yêu của mày là ai đấy hử cho anh em biết cái đi nào
hôm nay trên lớp ông văn cho vui xuân vui vãi làm mình ngồi dưới cứ cố nặn óc ra nghĩ xem có bài thơ nào có chữ Dũng sợ ông ấy kêu "thời Cách Mạng quan trọng nhất là tinh thần dũng cảm " may mà cuối cùng ông ấy không gọi :)>-

CHÚ Ý:
1.Các bạn sau nộp 40000Đ tiền mua yearbook: Loan, Trang, Dũng. S.Khoa, MHoàng, PMinh, Việt, Vinh, Chiến, Hà Sơn
2. Nhanh chóng nộp ảnh + vidéo để burn đĩa cho cả lớp và nộp cho yearbook.
3. Cần 2 trang viết về lớp trong yearbook, Nhật đang bận nên thông cảm cho nó. Bạn nào có nhiệt tình thì cố gắng nhé. (sẽ có chế độ thưởng)

Bình Dương đã viết:
mọi người vào xem topic của bác Vinh đi, hay ra phết ;)
Cái này tao vào xem lâu rồi [-x Bọn mày ở nhà mà chẳng chịu cập nhật tin tức gì cả [-( Mà mấy hôm nay lên YM, thấy cái 'status' của HSơn mùi mẫn lắm, ko hiểu cu cậu có cái gì :D
Dũng này, cái 'ava' tiêm chích của mày đi so sánh được với ai? :p

Bạn Trố tinh vi quá. Ava của tớ hay hơn bạn cứ nói ra, ko phải ngượng đâu[-(...bác Hồ đã dạy là phải khiêm tốn thật thà dũng cảm còn gì!

hơ, thế là lớp mình có yearbook rồi nhỉ. Tiếc là thiếu một gương mặt tiêu biểu như Quỳnh Anh( Phan Duy cho thêm vào để đủ thôi, chứ ko cần:mrgreen:).
Bên này tớ thấy bạn tớ cũng làm yearbook. Đứa nào mà vắng mặt thì bọn bạn còn viết tên nó vào 1 cái đĩa( tượng trưng cho cái mẹt) cho đỡ tủi thân cơ. Buồn cười lắm:D

Phan Duy đã viết:
Mà mấy hôm nay lên YM, thấy cái 'status' của HSơn mùi mẫn lắm, ko hiểu cu cậu có cái gì :D
Cu cậu chả có cái gì đâu, mọi người đừng có bàn tán linh tinh.
Chẳng qua lời mấy bài hát ý mà, dạo này chán game nên ngồi chat chit linh tinh.
Còn ở lớp đang có tin đồn từ Nguyên Đú về người yêu của tớ, tớ xin thề đó chỉ là tin đồn thôi.

Mong mọi người hiểu cho sự trong sáng của tớ. :)) :)) :)) :))

QA với PDuy pót mấy cái ảnh chụp ở nước ngoài lên HAO rồi bọn ở mình lấy xuống cho vào year book cũng được cơ mà
to Dương: mày cứ để dành mấy lời ấy cho lần sau nhé bao giờ cần chắc chắn tao sẽ tìm đến mày :)>-
to Bướm:cố mà đi tìm nhẫn để tặng cho CMT đi con không sáng nào cũng phải lủi thủi đi theo nó xong rồi thỉnh thoảng nhìn trộm một cái trông mất phong cách con trai L2 lắm mày ah

Sao nghe Dũng trố kể chuyện bác Vinh mà tội nghiệp thế /:) :)
Có đứa nào bảo tao cách làm cỡ ảnh bé lại thì tốt quá, tao ko biết làm :)
Cái yearbook của lớp có QA mà ko có PD thì cũng vứt thôi [-x, ' chỉ cho đủ thôi' nhưng mà cũng quan trọng lắm:)
Mà yearbook tiếng VIệt là gì?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên