Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
dương ơi có tấm nào tao có 1 minh` ko post hộ cái làm avatar cho tiện

sorry mấy bạn Lí 2 tí;)
Hoài Anh đã viết:
:-$... ra là thế, hôm nọ mom của tớ uống sữa nữa ( chà không bít có lâu fat không ?! chắc là không... >:) vì càng fat càng ngon thì phải #:-s )
(ak ak mom không vào đây đọc phải không [-O< ... không sao, mom ăn uống nhiều là tốt cho sức khỏe mờ ... )
nhầm rồi con ạ,ai bảo là k vào >:) .Nói thế này là có ý rì đây hử b-) ,lo cho sk của mẹ uh,con trai tốt ghê:D :mad:)
QA hâm đã viết:
Tuyet lanh. lam, suong moi mot cai' la` duoc. nghi? hoc. vai` tiet thoi, nam nay minh` con` chang? chup. anh? tuyet duoc., tai. vi` co' dua' di ko chup. anh? ko them` rua
k phải thù dai thế nhà [-x 3:-o
QA hâm đã viết:
Ảnh ava của bác Vinh hình như là Song Hye Kyo(???). Sao bác dạo này hay kêu chán nhỉ? Vui lên bác...Đời là cái đinh mình là cái búa
hehe,đồ bắt chước kìa,câu này là của tớ mừ :smoking:
HA đã viết:
( hey cho tớ gửi lời hỏi thăm mom tớ ( P.Nga )
cám ơn con trai:x :*

Êu các cu, sao có ít ảnh thế? Thằng Dương có DSL mà up có 1 tẹo là sao? :)

ặc ặc, ít cái khỉ giè, phải đến gần 30 cái ấy chứ. Căn bản dạo này tôi cũng ko dùng net được nhiều, papa dạo này như ... ấy.
bây giờ post thêm đây.
To Ptuan, Thư: khi nào burn đĩa đi nhanh lên, rồi tôi còn post cho mấy đứa ko có máy tính xem

ku HA với cả PNga dạo này xí xớn thế, chui hẳn vào đây cơ đấy
QA với PNga dạo này thế nào ? học hành, chơi bời say sưa chứ ? :D
ku HA sao hôm nọ ko đến trường bạn xem bóng rổ. Mà mai tao học ông Hàm rồi đấy ... :D

Các bạn thấy cái avatar mới của tớ thế nào???:D:D:D
Hơn đứt cái avatar của Sơn điếm:))

Hie hie khụ khụ, các bạn L2 đừng chém tớ :| [-O<

@ Mom b-) ... :| :|
@ Quanh : er :| bóa tay, thế là ấy không yêu động vật rồi :-$... cừu với ngựa toàn con cutie dễ thương =P~... thịt cừu mềm ngon nữa chứ [-O< mà đến những chỗ làm tốt, không hôi thì chẳng còn gì phải chê cả :-$ ... =p~...

@ Dương ku : oo`, hỉu hỉu, dạo lè đau chân đau tay qué nằm là lên không đín đưa ku đc. Chẹp chẹp, in tim, in tim, tẹo bò đín nhà ku [-O<

Ảnh các bạn L2 chất lúa quá, bạn gái và bạn trai ai cũng xinh gái lên :-$ :D

Trần Phương Thảo đã viết:
Thế lớp L2 có gì để xem vậy????? =D>
Bac ViBi đã viết:
Lớp LÝ 2 có nhiều bạn đẹp trai!!!

Con` co' n` cac' ban. xinh gai' nua~:D

@Duong: Heheh, bon to thi xong roi. Bay h ngoi choi. Sap nghi? 3 tuan nua~ co:p
@Hoai Anh: Xi' xonB-)( Giong me.) Uh, to chang thich' dong vat, cha? thay de thuong gi ca?, xau xi' thi` dung' hon:|

Chỉnh sửa lần cuối:
Lớp mình mặc áo dài làm mình choáng ngợp, còn ko làm nổi bài KT toán nữa. Lần này ko hề nói ngược như ở lớp đâu nhé: con gái lớp mình xinh quá thể mà. :) Thật sự rất bất ngờ đấy.

TO VinhB : ở nhà học bài đi đừng đi " có việc " nhiều quá nhé.

Hic, sao ko co anh nao cua con gai lop minh mac ao dai vay? Duong post len di :)
@ViBi: hinh ai day ma tao ko nhan ra nhi? :-?

Chùm ảnh lớp mình vẫn chẳng thấy các bạn mặc áo dài j cả[-(. Bầu cho ảnh Linh A và người tình trong mộng phát:)). Con trai lớp mình mặc caravat đẹp nhỉ:X. Thế cuối cùng Ms.Học vấn và Ms. Cá tính là Thím à? Ms. L2 là Quỳnh còn Ms. Xinh là ai quên mất rồi?

ps: Lớp mình có j trải ở sàn mà hồng hồng?:D..Tớ soi ko rõ

@Quỳnh Anh: Kết wả nà :D
*Miss Học Vấn: Thím Trang
*Miss Cá Tính: Mai Anh
*Miss Xinh Đẹp: Quỳnh
Chú thix: Trong tất cả các danh hiệu đều có dấu ấn của Thím ;) :D
Còn cái hồng hồng dưới sàn là cánh hoa hồng đấy (đoán thử xem ai đạo diễn nhá ;) :->)

@Duy: Ảnh con gái lớp mình mặc áo dài là trong máy Thư với cả Phương Minh

À quên, còn có Miss May Mắn: Chị Hữu (Mai Phương), còn Quỳnh win thắng được Miss May Mắn ----> Miss Ò Misses (ko bít vít thế này có sai Grammar ko nữa nhỉ :)))

Nguyen Khuong Duy đã viết:
yeah nhưng ko có cái thằng viết câu trên trong số đó[/QUOTE
lớp mình thằng nào chả đẹp trai hum dạ hội chính ra phải có giải thưởng gian hàng nhìu thằng đẹp trai nhất b-) :)

ảnh áo dài tôi ko có đâu, Tuấn + Thư cầm mà, để khi nào burn ra đĩa tôi sẽ up lên sau :D

Đề nghị QA với HA nếu có gì muốn nói với nhau thì PM cho nhau hoặc gửi offline đừng post bài chat chit lung tung vào đâu nhức hết cả mắt
Theo ý kiến chung của toàn dân đề nghị Dương tích cực hơn nữa trong việc post ảnh (mặc dù tao bit mày khá tích cực rồi )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên