Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
lớp mình thằng Nguyên Ruồi với cả Cổ Nhuế nó cũng chả hiphop tí nào lại còn thêm rapper Thắng ngu nữa chứ (bây giờ giáo sư lô đề học chuyển sang giảng dạy môn rap Viêt rồi)
to Nguyên Ruồi: thế mà mày kêu đi về luôn học bài đấy hử mà mày có YIM hay mail ko share cho anh em đi

Bon nay bay gio kinh that:D Tao deck hieu Rap Viet ra cai gi nua :)) Chi moi nghe co 1 bai =)) nghe buon cuoi vai luon.(nhung cha ra cai gi). Doc bai cua thang Ruoi van thay giong 100% cua no :))

Chú Ruồi mọi người hỏi mãi mà chưa khai ra cái ID j cả. Còn dùng cái heejun_and_i nữa ko nhỉ?;;)
Ảnh con gái lớp mình xinh thế :x, bạn nào tóc cũng dài ra roài, nữ tính nữ tính:p...Ko nhìn thấy Loan và Quỳnh mặc áo dài j cả?

Lại nói đến chuyện rap việt, hôm trước có đứa ở đây load đc 1 bài" trai hà nội, trai hải phòng"( ???), nghe buồn cười =))

diz,thanh niên hanoi bây h thằng nào thấy rap nhẩy,đúng là R.C...
@thắng ngu:con bồ thằng kenchou xinh dã man

quên mất,xem anh mới thấy lớp mình ngoài zonzon còn 2 mem mới,ai cho tao cái profile dê

mie, đúng là Thắng giáo sư :)), nghe mấy bài của mày cũng ngộ nghĩnh ra phết, nhưng nói chung là như sh!t, khó có thể ngửi được lần thứ 2
to Duy đĩ: tùy người thôi, Thắng ngu có phải đại diện cho trai HN đâu, muốn biết trai HN thế nào, phải nhìn CHÚ :D

@Duy Đĩ: Mày muốn làm wen với bạn Mai Quê ko, tao làm mối cho :D. Còn cái Rap riếc gì chỉ có mỗi thằng Thắng Ngu với Hoàng Minh nghe thoai, sao bằng Duy Mạnh :))

@Thắng: Tao ko xem được :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Chỉ khổ thân mình, ngồi cạnh nó suốt ngày bi tra tấn lỗ tai!!!
Dạo này trốn tiết nhiều wa:(( ko biết có bị Mrs Tâm hỏi thăm ko???:D

Duy Mạnh là ca sĩ nào mà nổi tiếng thía?;;)
Mấy bài thằng ngu đưa link lời chán chết. Rap việt toàn lời thế thôi hở mày? Có bài nào có vẻ ý nghĩa hơn đem lên đây tao nghe thử cái.

Bác Vinh mới đổi chữ kí à? Tình cảm quá, bác hôm trước bảo Tráng sến nhưng bây h cháu thấy bác sến cũng ko kém nhá:biggrin:.

"con bướm lại đóng tiền ngu rùi mất bao nhiu công mà vẫn chẳng dám đến nói chuyện với nó trc mặt anh em"-MJ
"mày thì bit cái gì có người để lo là tốt rồi" -Bướm :)

nó cũng bình thường

Nguyen Khuong Duy đã viết:
diz,thanh niên hanoi bây h thằng nào thấy rap nhẩy,đúng là R.C...
@thắng ngu:con bồ thằng kenchou xinh dã man
thế mày thấy ở đâu đừng bảo là trong darapclub bởi hình như đấy chỉ là chụp ảnh chung thoai thây thằng đấy chụp với cả ngô thanh vân

len xem anh thay hay qua :D Ma thay cai anh Ruoi+zonzon chup truoc cai bang la vai nhat. Thang Thang Ngu nam sau dinh lam rapper ha??? b-)

Vũ Tiến Dũng đã viết:
"con bướm lại đóng tiền ngu rùi mất bao nhiu công mà vẫn chẳng dám đến nói chuyện với nó trc mặt anh em"-MJ
"mày thì bit cái gì có người để lo là tốt rồi" -Bướm :)

nó cũng bình thường
Ko biết gì thì im mồm đi!!! Cái này tao nhặt được trên mạng thấy hay nên chép lai thui, có gì đâu:D

Nguyễn Toàn Thắng đã viết:
thế mày thấy ở đâu đừng bảo là trong darapclub bởi hình như đấy chỉ là chụp ảnh chung thoai thây thằng đấy chụp với cả ngô thanh vân
con Ngô thanh vân thì ai chả biết,tao thấy hum trước lên ATL chơi

Võ Quỳnh Anh đã viết:
Duy Mạnh là ca sĩ nào mà nổi tiếng thía?;;)

Hehe, Quỳnh Anh chưa nghe Duy Mạnh à [-x, bài của thằng này vừa "hay" lại vừa có "giá trị tuyên truyền" :)>- . Trong lớp mình có cả FC của Duy Mạnh đấy :)). Hỏi Dũng Trố, Bác Vinh xem bọn nó cũng "thích" DM đấy :-$

Thắng Ngu biết chỗ nào nghe Duy Mạnh vứt cho QA cái link đi ;) 8-}

Theo như tớ biết thì vừa có series ảnh xxx của NTV đấy ( tớ chỉ thông báo thôi, cái này báo chí cũng đưa đầy rồi:))), lại còn cả Phương Thanh nữa chứ( chỉ tội xấu như ma)
Hình như bây giờ cái trò ấy là mốt à? :))
Chán cái xã hội suy đồi này wa!!!!!!!!!

bướm bây giờ sến wa cỡ thợ mộc rùi lại còn bày đặt đi tìm ..... tưởng giải nghệ vì tao hiểu hơn bọn đóng rồi cơ mà 0:)

đíu hiểu bọn juve nghĩ gì mà mong muốn gặp Liv thế mà lại cầu đc ước thấy mới chết chứ ko hiểu Liverpool có vô địch đc Cham pi ông lít ko đây :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên