Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hehe, thang DM la thang nao the??? Hoi to mo roi day.
@Tro: Tao doan dung co tran PSV-Lyon :D

Lâu wa' mới gặp mọi người!
Xin góp vui với!
HOC HÀNH ĐI!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

thằng đấy hát bài hẫy về đây bên anh tao đang nghe rap việt nên vụ thằng DM thằng nào bit post hộ phan duy đi
to P duy : sao mày bit tao có ý định làm rapper
to vinh: tao đọc báo thấy bảo có phương thanh NTV oi` hum nao` vứt anh em xem

EEE các người anh chị em đã xem serie ảnh áo dài của lớp mình chưa, đẹp vãi lúa.
Còn 1 serie ngày hôm sau nữa chắc chưa up kịp.

To all: Dũng với Nga chụp ảnh vãi đẹp, ảnh nào cũng như ảnh 1 đôi sắp cưới ý :) :)) :X

he he cám ơn chú Việt nha mà ảnh nào có tớ chả đẹp
hôm nay trong lớp xem Hoàng CM với Hà đánh nhau trong tiết Tâm hay vãi lúa
to PDuy: khong co tran nao phoi hon cai tran PSV-LYON

Mọi người đã định chọn thi trường gì chưa? khó quá...
Lớp mình vãi chăm, học hành nhiều, chơi ít...
To Mít: tao đã 48 kilos rồi đấy, nhưng mà trông vẫn gầy thế, mà sao dạo này mày chẳng gửi offline cho tao gì cả? bạn tốt...

@ Việt: Người yêu của thằng Trố là ai mà sao ông nói thế? :p Tôi cũng lên xem ảnh rồi, dạo này ông có lên YM ko?
@Trố: 1 trong 2 thằng đấy vào CK mới hay :D
@ cả lớp: mọi người vẫn chưa quyết định xong à? Thế có mấy nguyện vọng? Tôi muốn về xem lớp chăm thế nào lắm :p
Có đứa nào đưa cho tao bài về DM cái

"mày thì biết gì mà nói" hả con bướm (iem chỉ lặp lại cái câu nó mấy lần nói với em)

mới tìm thấy khoa tiếng Anh chuyên ngành của DH Bách Khoa tên có vẻ hay phết không biết có nên dăng kí không nhẩy

-------------
I LOVE MINH
CHU LÊ MINH=AVRIL LAVIGNE of VIỆT NAM
I LOVE MINH
NGUYỆN CẢ CUỘC ĐỜI CÒN LẠI DÀNH CHO EM
I LOVE MINH

nụ hôn trao ngất ngây ôi tình yêu tuyệt vời

Dạo này bị cắt net roài, thỉnh thoảng mới lên trộm được một tẹo, trên này có vẻ rôm rả gớm :D Chẳng biết đăng kí thi trường gì đây. Thương Mại với Phương Đông là for sure rồi, còn một trường khối D nữa :-s đang băn khoan ko biết có nên chọn ĐH Ngoại ngữ khoa Anh _ Hàn ko :-?
To PDuy: Duy Mạnh hát hay lắm ... người iu ơi có biết anh nhớ em nhiều lắm ... :x
Mà mày đã nhớ Zonzon là con nào chưa ? :))
To Việt: đồng ý với ông, Dũng Trố chụp ảnh với em gái tôi cứ gọi là vaiz đẹp đôi ;)
To ViBi: sến quá :))
To cả lớp: chuẩn bị làm đòng phục lớp, chú ý, chú ý !!!
To ai thích nghe Duy Mạnh: http://nghenhac.info/timkiem.asp?keyword=Duy+Manh
vào đây tha hồ mà chọn, highly recommend Hãy về đây bên anh + Kiếp đỏ đen

Chỉnh sửa lần cuối:
huhu, mấy hôm nay tớ nghỉ ở nhà bạn ko có net, h thấy mọi người ở đây rôm rả quá. Ảnh lớp mình chụp vãi đẹp, heheh. Sao Dương thi khối D à?

@M. Anh: Tao gửi offline cho mày rồi, ko nhận đc à? 48kg là tốt, tao chắc chẳng được thế:((. Nhục quá, mà bọn nó bảo tao cao lên mày ạ;))

Mã trương mình là 03, địa chỉ: THPT Hà Nội- Amsterdam, P. Giảng Võ, Q. Ba Đình, Hà Nội. Được chưa Duy đĩ :D
Với tính nghiêm túc của lớp mình, khả năng làm đươc đồng phục lớp là hơi khó đấy:)):))

hỏi mã trường mình làm cái gì thế? Mà sao thang Dương dùng adsl sao mà cấm được?
Phải lên làm quả DM xem sao mới được.

Vừa lên xem ảnh xong :D Dũng&Nga thật đấy à? :)) thế mà tao cứ tưởng thằng trố với ai :))

Lâu quá roài không vào 4rum lớp mình. Chuyện đồng phục lớp chắc lớp mình mà đưa ra bàn bạc "nghiêm túc" thì chả bao giờ có đồng phục đâu /:)

Ku Duy nghe DM chưa, gia nhập FC DM của bọn tao ko :)) :D

Duy Đĩ hỏi mã trường để đăng ký thi ĐH chứ còn gì nữa. Mà Duy Đĩ thi trường nào đấy? Có ra ngoài này thi ko?

Dm là cái dek gì thế?
hình như cái phần mã trường có 4-5 ô gì đấy cơ mà? điền 000003 ah

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên