Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
dạo này chả có j` hay cả ngoài chuyện thằng nhuế có người yêu ra (lớp mình dạo này mấy vụ yêu đương đang bùng phát)

:)), cái đấy không thể gọi là người iu được Thắng Ngu ạ :)), chắc chỉ chơi bời vớ vẩn thôi! (tao ngồi cạnh nó bít rõ nhất mà :D)

@F.Duy, QA: Bao h về đây??? :D

Bảo biết rõ ng` iu của n` đứa phết nhỉ?;;)...30/6 tao về. Đi chơi đê:D. Mấy đứa có kết quả đi Pháp rồi đúng ko? Chúc mừng chúc mừng. Sang năm muốn sang Anh chơi thì gọi tớ dẫn đi:p

Võ Quỳnh Anh đã viết:
Bảo biết rõ ng` iu của n` đứa phết nhỉ?;;)...30/6 tao về. Đi chơi đê:D. Mấy đứa có kết quả đi Pháp rồi đúng ko? Chúc mừng chúc mừng. Sang năm muốn sang Anh chơi thì gọi tớ dẫn đi:p

ặc!!! trong khi mọi người dang lo thi đại học thì bạn qa lại rảnh rỗi rủ đi chơi mới hay.
cứ như mình bodoicuho.com hóa ra lại khỏe

@QA: Cần tao kể hết người iu từng đứa lớp mình ra không :D!!!
Hehe, mày cứ yên tâm, về sẽ có hội INSA bọn tao đi chơi cùng ;)

@Duy Đĩ: Mày đi bộ đội thật à hay lại nói kiểu nghiêm túc của lớp mình đấy :))

đi bộ đội ra ngoài này đi bit đâu gặp anh em cùng 1 đội thì sao

Vừa nhận tin từ thằng Dương, vãi đái :D lớp mình có khi thành lập hội bên đấy đê. Thế là có 3 người ở Anh, 8 ở Pháp hửh, kinh thật :D
@MT: chưa biết, nhưng trước QA
@QA: :x :D

Chúc mừng sinh nhật Mít nhé! chúc mày thêm tuổi mới học giỏi, và xinh đẹp hơn bây h, mặc dù bây h tao thấy mày cũng xinh lắm con lợn ạ:D :X:X
30/6 mày về à? thế thì đợi nửa tháng nữa bọn tao thi xong thì mới đi chơi được. Lớp mình toàn hội Tây du cả, sướng thật, tao thì co cẳng lên mà học hành, chán thật.

mai KT 1 tiết Lý, bây giờ ko muốn học cũng ko được, chán thật

Chúc mừng sinh nhật QA nhé :D Chúc ấy đạt được mọi điều ấy muốn :)

Thế lớp mình có những ai 18 rồi? :D

oài, vẫn còn 17, trẻ quá :))
Sinh nhật QA hả ? Chậc, xin lỗi, tờ danh sách lớp 10 mình quẳng đi chỗ nào rồi ko biết, chẳng biết các bạn sinh đẻ ngày nào cả :D

HAPPY BIRTHDAY TO QA !!!
Wish u a good health, luck, success and ... more ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
hi`hi`, thx các ấy :x.
Tớ nghỉ nốt tuần này là lại phải học rồi. Về đi chơi với hội INSA trước roài hội đi bộ đội sau cũng ko muộn mà:D.

ừm,hội insa đông thật.có đến 7,8 người không nhỉ?

@Thắng Ngu: :)), nghe bài này ngu vãi lúa, dạo này lớp mình suốt ngày lải nhải bài này (trong đó có mình). Dcm thằng này dám lôi mấy bài của 3min3m ra đạo nhạc nghe ngu ko chịu được :-w
http://www.soundclick.com/util/Streamm3u.m3u?ID=1943029&q=Hi&key=1AAD1E10-F

@Nhật: chính xác là 8 đứa, 5 Lyon, 1 Rennes, 1 Rouen, 1 Toulouse. Mấy hôm đi ăn bao sướng wá!

@QA: Mấy hum nay tớ không online được nên ko chúc mừng SN được bạn QA. Happy Belated Birthday :D

Danh sách hội INSA:
Bảo,Dương,Ngọc Quân,Patuan,Việt(Lyon)
Diệp(Ruoen)
Nga(Toulouse)
Tùng(Rennes)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên