Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lop minh dinh lam so mi ah? Sao buon cuoi the? trong co dep ko? ma khoang bao nhieu?

@Vibi: trong bac dao nay phong do that :))

Thông báo với PDuy và QA là lớp mình sắp có đồng phục là sơ mi sọc mầu xanh cốm, trông cũng được nhưng chỉ sở mặc vào lại giống mấy thằng ăn chơi:)), giá cả thì mỗi đứa nộp 150k , phải nộp luôn cả phần của PDuy, QA, Duy đĩ, MTrung nữa đấy:D nên hè này mọi người nhớ báo đáp lớp mình nhé:D

Hay wa, xanh cốm à? Mỗi áo hay có j nữa ko mà đắt thế?:D..tận 150k, hhehe. Lớp nhớ đến bọn tớ thế là tốt>:-D<...Còn Mạnh Tùng thì sao? Có ai liên lạc với nó ko?

Ngày trước thỉnh thoảng tớ vẫn mail cho M Tùng nhưng dạo này sao ấy, không liên lạc mấy

cuối cùng thì lớp mình cung có đồng phục.mie! lớp mình toàn những người tốt bụng,cứ đóng tièn đi,khi nào xuất ngũ tao trả

Thằng KDuy chỉ được cái nói chí ní :D Bọn mày chưa nhập ngũ mà đã đòi lung tung :D
(anyway, thanx mọi người :) )

còn tao mà, dạo này mọi người bận bịu học hành, thông cảm.

/:) Có mỗi hội Insa là rảnh thui huh?...Đồng phục đến đâu rồi? Có j chụp ảnh post nhanh nhanh nhá:D

Tình hình là đồng chí Dương Vật làm đồng phục lớp nhanh lên, có gì cho tớ tham gia với, dạo này vô công rồi nghề wa:((
Dạo này tôpic lớp mình vắng vẻ , QA và Pduy thông cảm,bọn nó còn lo học, chỉ có tớ và DV đi chơi lông bông thui:))

Tình hình là mình có rảnh cũng ko lên net được vì mình mới chuyển ra sống ngòai rừng :D. Đồng phục lớp chắc là lúc thi xong ĐH sẽ có thôi mà, lo giè! ;))

:eek: Sau khi thi đại học mới xong thì chẳng còn dịp nào mặc đâu. Tiếc là lớp mình ko làm sớm, để đến bây h thì ai cũng bận.
Bác Vinh Bướm đi Sing:D, ko hiểu tháng mấy?
Mà K.duy đăng kí ngành nào thế?

tớ đi bộ đội.
vào bộ đội măc đồng phục lớp mình cũng được,cũng màu xanh cụ hồ cả mà
vớ vẩn "tưng tửng" nó lại cho xuất ngũ sớm,sướng!!!!

doc chu ki cua bac Vinh xong tao cung chet cuoi =)). Co dua nao co mau ao thi post len nhe :)

Chán chúng mày wa, quả chữ kí ' đầy ý nghĩa ' thế mà cũng chê:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên