Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lop minh van la lop L2, nghiem tuc that, sap 18 het roi co khac.
@Duong: tao 2 thang nua moi ve co, con lau :(( Ma hoi INSA phai thi cai day quan trong lam a? Truot co duoc di ko? Thi co kho khong? Khi nao thi? Co phai hoc hanh gi ko? Ma sao lai ko co xe?
@Tro: sao may lay dau ra nhieu bai sen the?
@MTrung: ong he nay co ve ko?
@KDuy: May se dinh cu luon o trong Nam a?

Phan Duy đang online hả ?
lên trả lời mail của tao đi.
Mà mày có đăng kí trên skype ko ?

@p.duy:có chứ,tôi muốn về lắm rồi!!ở bên này thức ăn như...chỉ suốt ngày mì tôm thôi!

@ Dương: Bạn bè muh;)...Ổn là tốt:D. Sao ấy bị mất xe đạp à?

Lớp mình đã thi hk xong chưa? Làm bài có tốt ko? Dạo này ở đây toàn thấy bọn du học và nam tiến thui?/:)

À, M.Trung đặt vé máy bay chưa? Hãng nào? Có j đi Vnairline ngày 30/6 với tớ đi;;)...cho vui!

Gunbound là j?:D, mấy hôm nay status trên Ym của nhiều đứa thấy toàn busy vì còn chơi gunbound b-)
(hehe, nhìn số bài của tớ nè, đẹp chưa..Đóng bài 222 ở đây nhá ;;) )

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Dương: tao có skype, username của mày thế nào? Tao đang dùng aol nên ko dùng YM được đâu
@Trung: :D ông có mỳ tôm mà ăn là còn may đấy, tôi thèm ăn đồ VN lắm rồi :((
@QA: 223 chứ ko phải 222 :p

hum nay kiểm tra sử thấy phao ngắn vãi lù thế mà lúc chép ra vãi dài mệt ơi là mệt
to MT dạo này mày bật wa' nhỉ

@ Dương hay bất kì ai có điều kiện: có gì down AIM xuống anh em chat. Tao chỉ dùng được mỗi cái đấy thôi :(( nick: duyphanvn :)

Thi đến môn nào rồi vậy? Khi nào thi tập trung?

Thi chi luc day la 222 thoi, bay h cung fai len roi chu:p
Nha^t. dang o dau the?

to PDuy: cả chiều ngồi down AOL mà có được đâu, chẳng hiểu tại sao :(
mấy hôm nay thi thố như shit, chẳng hiểu nếu phải thi ĐH thì mình làm ăn thế nào :(
Còn 2 hôm nữa thôi, cố lên.
To QA: tháng 7 về à ? tốt, thi ĐH xong chắc lớp mình sẽ đi chơi xa :D
To all: đồng phục lớp sẽ cố gắng xúc tiến sau khi thi HK ;)

Hic, ngoi down AIM -American Online instant message co ma, co phai la AOL dau :D may ngoi DSL thi chi vai phut la xong :D

to PDuy : mấy cái đấy ở trong đầu tao ra ấy chớ :x
hôm nay làm bài thi chán vãi đề Lý 90' làm 20' đề Hóa 90' làm 45'

Phan Duy đã viết:
Hic, ngoi down AIM -American Online instant message co ma, co phai la AOL dau :D may ngoi DSL thi chi vai phut la xong :D
Thì AIM chứ còn gì nữa, nhưng mà nó thế deck nào ấy, ko được, để tao thử lại :S
Còn ngày mai nữa, hi vọng suôn sẻ như hôm qua + hôm nay

Thế thi xong chưa? Bây giờ là 1h chiều ở nhà rồi :D Làm toán thế nào? có khó không :D Bọn mày làm thế nào đỗ đại học hết là được :) Mà thứ 6 được nghỉ à?

@Dương: down lại đi
@Nhật: mày đang ở đâu thế?
:D

hôm nay thi văn thú vị vãi lúa gặp đúng cái bà trông vãi khó ngay đầu giờ chả phải bà ấy đi càn bắt hết phao của gần hết cả phòng đâu.Phòng có 4 đứa L2 thì đến 3 đứa bị bắt Dương,Cổ Nhuế,Diệp mỗi mình thoát (lúc cả phòng đã bị thu hết phao rồi mình mới rút phao của mình ra làm bọn nó trầm trồ nhìn vơi con mắt thán phục :-?Cổ Nhuế với thằng Dương điếm vãi lúa bị thu xong phao thì ngồi trêu bà giám thị thằng Dương thì xin bà ấy giấy ăn thằng Cổ Nhuế lúc bà ấy ngồi bấm di động thì nó lấy hộp sữa ra ngồi bấm bấm (mà nó lại ngồi bàn 1) trc mặt bà ấy 2 thằng khốn nạn ngồi trêu bà ấy đến hơn tiếng đồng hồ làm mình ngồi cạnh cũng bị vạ lây buồn cười đíu chịu đc. Mà hôm thi Sử chuyện con Bướm nó cũng chả buồn cười tí nào

Số tao cứ phải gọi là bố của xui:(( , mình đã đoán dc đề Sử rồi, lại học thuộc hết, cả giờ ngồi viết lia lịa, đến cuối giờ giở phao ra xem lại 1 tí -> bị bắt :((, lại còn nghe con mụ giám thị nói: " Tôi để ý anh từ đầu giờ rồi" , mình có làm gì đâu cơ chứ, chắc tại thằng Việt cứ ngọ ngoậy lung tung, cũng chả phải thằng Việt rủ mình ngồi chỗ đấy đâu:(:)(:)(:)((

Hơ, bị bắt nhiều thế cơ à?:eek:, có bị làm sao ko? Cái này là thi học kỳ còn đến tháng 5 là thi tốt nghiệp à?;;)..Heheh...chúc các cô/chú bộ đội tương lai thi tốt nhá:)>-

trần tuấn vinh đã viết:
Số tao cứ phải gọi là bố của xui:(( , mình đã đoán dc đề Sử rồi, lại học thuộc hết, cả giờ ngồi viết lia lịa, đến cuối giờ giở phao ra xem lại 1 tí -> bị bắt :((, lại còn nghe con mụ giám thị nói: " Tôi để ý anh từ đầu giờ rồi" , mình có làm gì đâu cơ chứ, chắc tại thằng Việt cứ ngọ ngoậy lung tung, cũng chả phải thằng Việt rủ mình ngồi chỗ đấy đâu:(:)(:)(:)((

Thôi đi, ông ko bị để ý thì còn gì nữa, bà ý 1 lần cầm cặp ông vứt đi rồi còn gì, người ta ngồi yên chép bài thì lại kêu ngọ nguậy. Lúc tôi bảo sang kia ngồi thì kêu chỗ đó quay tốt biến sang ngay lập tức giờ lại kêu ca gì. Thôi đằng nào cũng bị lôi ruột mèo ra rồi, đừng đổ tội linh tinh nữa, nhận cho tiến bộ. Anh em phải vui mà !

E he cuối cùng thì cũng thi xong, bây giờ trong cuộc đời phải đối mặt với 1 bài văn và 1 bài Sử nữa. Chúc mọi người thi tốt nghiệp giống như thi HK.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên