Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chet mat =)) dung la L2, ke chuyen vui vai :D The rot cuoc moi nguoi co ai bi lam sao ko? Co bi kiem diem hay dua len tin toan truong ko :)) Ma den khi nao thi thi tot nghiep? :)

bị bắt nhưng mà được tha, chắc là no ân xá dịp 30/4 :D
nghe kể chuyện phòng thằng Nguyên ruồi mới vãi lúa. Có con bị bắt, ông ấy lấy phao xem xem, nói: "em phải tập trung tư duy chứ" rồi vứt trả nó phao cho chép tiếp, *****, đến chịu.

Vũ Tiến Dũng đã viết:
to PDuy : mấy cái đấy ở trong đầu tao ra ấy chớ :x
hôm nay làm bài thi chán vãi đề Lý 90' làm 20' đề Hóa 90' làm 45'

tao biết mày đe'o làm được bài rồi dũng,ko cần phải thế đâu
thầy u no chứ,tao trong này thi tập trung đề SGD khổ đek chịu được
văn dính ngay thằng tnu' mới đau

ôi, HAO kinh thật, ngôn ngữ trong sáng vãi lúa, "m ị e" mà cũng bị chuyển thành *****
mấy hôm nay ở nhà chán deck chịu được, mong đi học quá

ôi văn dính thằng nào mà chả thế nú niếc gì cũng dứa cái chính là đồng chí gặp bác giám thị thế nào thôi
"đừng nên quay bài mà hãy chép bài
bạn không cho nhìn thì ta vỡ mặt
"hãy nhớ có giám thị thị ,
dọa giết dám thị thì sẽ đỗ thôi"

chó Dũng trố ko thuộc viết linh ta linh tinh
"Đừng nên quay bài
mà hãy chép bài
bạn ko cho thì
thì táng vỡ mặt
mà hãy nhớ rằng
còn có giám thị
dọa giết giám thị
thì sẽ đỗ thôi"

chắc lại thằng doggy thắng ngu phổ biến linh tinh đây!!!

hớ hơ ,tao mới trả bài văn,viết ko wa đựoc 2 trang cả tập làm văn và lý thuyết mà cũng đựoc 5 điểm,trời còn thuơng mình
trong này khác hn,ai duới trung bình phai đi học phụ đạo
mie,hồi hk1 thi tập trung cả thành phố ,tao phải đi học phụ đạo GDCD mới kít.
chả thấy đâu như trừong tao

chó duy nói bạn bè thế ah mày thì phải đi học phụ đạo đúng òi đạo đức của mày yếu lắm đâu như tao ngoan ngoãn ko bit chửi bậy
a` ma` tao tim` thấy hết tất cả beat cần òi kể cả I need a girl part 2 chưa thấy mỗi chung lối và anh vẫn chờ

Mọi người ở nhà thì khi nào ko phải đến lớp nữa vậy? :) Cuối cùng thì cũng sắp đến ngày mỗi đứa một nơi rồi :) Thêm vài năm nữa ko biết còn nhớ tới nhau ko -^-^-

một đêm không ngủ thật hạnh phúc Liverpool đã chiến thắng đã vượt qua gã trai lắm tiền chelski để đàng hoàng bước vào trận đấu danh giá nhất của lục địa già trận Chung Kết cúp C1. Bác tran...guitar sướng nhá em đã thực hiện lời hứa trả thù cho Bayern của bác rồi đấy . Trứoc đây mỗi khi nêu tên lên đội bóng yêu thích của mình tôi thường bị mọi người trêu cười bởi gần đây thành tích của Liverpool không tốt phong độ quá thất thường nhưng đêm nay nhũng chiến binh khoác cái nàu đỏ truyền thống của Liv đã chiến đấu thật hay để dần khẳng định lại hình bóng của mình xa xưa những năm 70. Tôi yêu Liv từ cái ngày trong đội hình ấy vẫn còn Fowler còn Jamie Rednap...nhưng lúc ấy và cho đến tận bây giờ Liv đã ngủ quên trên vinh quang quá khứ của mình,cái ngày ấy đến 1 đội bóng cỏn con như Basel cũng có thể bắt nạt được Liv của tôi cái ngày mà tôi suýt bật khóc khi nhìn cái băng rôn" bye bye Liverpool". Nhưng giờ đây những chuyện ấy cũng đã lại trở thành truyện của quá khứ của ngày hôm qua NGƯÒI KHÔNG LỒ đã thức dậy anh ta lại chiến đấu trước hết là để chiến thắng chính mình và đêm nay anh ta đã không làm bao con tim của những cổ động viên trung thành nhất của mình thất vọng . Hỡi những cổ động viên của Liv hãy cất cao tiếng hát "you'll never walk alone" để tiếp sức cho họ bước tới cái bục chiến thắng cao nhất . Hẳn tối nay Kenny Daglish sẽ phải rơi nước mắt trong hạnh phúc bởi lớp đàn em của ông đã chiến đaus chiến đấu hết mình để vực dậy không chỉ quá khức huy hoàng năm xưa mà còn là tương lai mới hào quang mới trong tương lai của dội bóng mà ông đã trở thành một phần máu thịt của nó LIVERPOOL . Hẳn giờ đây Gerald cũng thật hạnh phúc khi anh đã quyết định đi theo tiếng gọi trái tm của mình ở lại thi đấu trong cái màu áo đã nuôi dưỡng anh trưởng thành ( ko như cái thằng Owen hám tiên khốn kiếp ) anh đã đạt được nguyện vọng của cả lý trí và con tim của mình anh đã được khẳng định tên tuổi của mình nơi đấu trường châu Âu . Giờ đây anh đã trở thành linh hồn của Liverpool rồi mai đây anh sẽ trở thành huyền thoại của sân Anfield như Kenny.Tôi cuối cùng cũng đã có quyền tự hào về thực tại của Liv chứ ko chỉ vì quá khứ của nó (nhớ ngày nào chỉ cần gặp một fan của Liv ở HN tôi mừng lắm bởi họ quá ít ỏi nhưng giờ đây số người yêu thích Liv sẽ tăng lên và tôi sẽ ko còn lẻ loi nữa)
Cảm ơn Gerald cảm ơn Carrager cảm ơn Garcia cảm ơn Benitez cảm ơn tất cả những chiến binh khoác trên người màu áo đỏ kia các bạn cho tôi cùng người dân Liverpool một đêm không ngủ thật tuyệt vời.Giá như giờ đây tôi đang được ở thành phố cảng Liverpool tươi cùng ăn mừng với những fan cuồng nhiệt của Liverpool

When you walk through the storm
Hold your head up high
And don't be afraid of the dark
At the end of the storm
there's a golden sky
And the sweet silver song of the lark
Walk on, through the wind
Walk on, through the rain
Though your dreams be tossed and blown
Walk on, walk on, with hope in your heart
And you'll never walk alone
You'll never walk alone
Walk on, walk on, with hope in your heart
And you'll never walk alone
you'll never walk alone

Wow, Dũng Trố dạt dào tình cảm nhỉ:), hết làm văn về người iu rồi đến về đội bóng ưa thích:p. Liverpool xa quá, chắc tớ cũng phải đến thăm.( hì, nhưng mà cũng fai sau Manchester :d)

Thằng Dũng Trố cảm xúc dâng trào nhỉ:)):)), nhưng mà công nhận hôm qua xem sướng thật, từ lúc thằng Garcia ghi bàn , mình cứ thấp thỏm sợ thằng chó Chelsea ghi bàn là thôi xong liverpool, may mà chelsea đếch làm được gì, nhìn bản mặt thất thểu chịu trận của Morinho mà thương wa:)):)), mình ko thích liverpool nhưng 96' xem hồi hộp chả khác gì mấy bọn fan liverpool hết:D, cứ mỗi khi thằng Robben có bóng là mình lại sợ,mấy phút cuối cùng đến vỡ tim mất, nhất là lúc gudjonhsen sút, đến chết mất, may mà ko sao. Có lẽ lâu rồi mình mới co cảm giác hồi hộp như vậy( lần gần đây nhất là trận Inter 3- 2 Sampdoria ,trong 3' cuối Inter ghi liền 3 bàn, lúc ấy cả sân ôm nhau sướng như điên), chắc tại mình ghét thằng Morinho wa, chưa thấy thằng nào mặt điếm như cái thằng đấy, có tài đấy nhưng cứ như mình nhất thế giới, nhìn mặt nó lúc hết trận mình sướng wa!!!!!!!!!
Trời ơi, kết liverpool wa, kết Benitez wa :x :x :x :x :x

Tuy ko thích nhưng chúc mừng Liverpool nhé ^_^(có viết sai chính tả ko nhỉ? :p)

Sáng nay xem bản tin mà tí ngất, 1 - 0 mà còn ghi bàn phút thứ 4, vãi lúa, chết cha thằng Chelsea đi :)) :)) Nhiều tiền nhưng cũng chỉ đến bán kết thôi. Có tiền nhưng xũng cần cái đầu chứ, cần trái tim chứ. Có phải đội bõng nào cũng vô địch C1 2 năm 1 lần như Real đâu (98,00,02), có tiền mua cầu thủ giỏi nhưng thứ bóng đá của Real đâu có thực dụng khô khan như Chelsea, mà đấy là nghệ thuật. Xem Real đá là xem những người nghệ sĩ chiến đấu với tinh thần Madrid bất diệt ... Hơi lạc đề, nhưng tóm lại bọn Chelsea làm sao bằng được với Real (từ khi thằng tỉ phú Nga về, lúc nào cũng nghe mọi người so sánh Real với Chelsea, phát ghét)

quay lại chủ đề đồng phục lớp, mọi người nhớ mai mang 150.000 VND đi đóng nhé, quan trọng lắm đấy, mai mà ko có là ko được đâu, còn mỗi 2 tuần nữa là ra trường, may được càng sớm càng tốt. Mà mai tiết 5 ở lại để đo nhé, tôi hẹn nhà may rồi, đừng về đấy
To QA, Khương Duy, Phan Duy, Trung B, Nhật: khẩn trương cho số đo để tôi còn bảo với người ta.

Bình Dương đã viết:
Sáng nay xem bản tin mà tí ngất, 1 - 0 mà còn ghi bàn phút thứ 4, vãi lúa, chết cha thằng Chelsea đi :)) :)) Nhiều tiền nhưng cũng chỉ đến bán kết thôi. Có tiền nhưng xũng cần cái đầu chứ, cần trái tim chứ. Có phải đội bõng nào cũng vô địch C1 2 năm 1 lần như Real đâu (98,00,02), có tiền mua cầu thủ giỏi nhưng thứ bóng đá của Real đâu có thực dụng khô khan như Chelsea, mà đấy là nghệ thuật. Xem Real đá là xem những người nghệ sĩ chiến đấu với tinh thần Madrid bất diệt ... Hơi lạc đề, nhưng tóm lại bọn Chelsea làm sao bằng được với Real (từ khi thằng tỉ phú Nga về, lúc nào cũng nghe mọi người so sánh Real với Chelsea, phát ghét)

Real đá ra cái gì mà đòi để so sánh.
Dù sao chelsea bị loại cũng là điều hay.

@dương: tao cũng xêm xêm thằng MT,cứ lấy cho tao giống của nó đi
real đấm đá ***** giề,cả chelsea nữa (nhưng chelsea vẫn còn hơn real)
hay nhất vẫn là barca bây giờ hêhe real của mày cứ chạy dài .
ta vẫn yêu mu nhất,năm sau lão "máy sấy tóc " sẽ đưa mu trở lại

Võ Quỳnh Anh đã viết:
Wow, Dũng Trố dạt dào tình cảm nhỉ:), hết làm văn về người iu rồi đến về đội bóng ưa thích:p. Liverpool xa quá, chắc tớ cũng phải đến thăm.( hì, nhưng mà cũng fai sau Manchester :d)
quá đúng!!!đi xem Man đá,phê lòi mắt!!!

chó Khương Duy thích nói nhiều ko, bố deck may đồng phục cho bây giờ X(
To Trung B, QA, PDuy, Nhật: ko tự đo được thì xem lớp mình có đứa nào có số đo gần giống các ông các bà để tôi còn xem xét :-?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên