Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
có tớ 8 văn này!!!

mẹ,sơn gấu vãi lúa,vào bắn gun không????Gaaaaaaaaaaaaaaaaaaf!

mà số đo ***** gì hả Dương,tao biết chó được.cứ làm cho tao cỡ của thằng Tùng ý.

ôi.sao cái từ gì đó của mình lại chuyển thành ***** nhỉ??? 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
<--- bà con cho ý kiến xem cái ảnh resize được chưa :D cho tạm cái này 1 ngày :)
Thanx BảoMT :D

để tui làm mấy wa? avartar mới thì chỉ có khóc thét thoai
chán thật lớp mình chả làm cái j` nghiêm túc được

thằng Sơn dạo này có vẻ gấu, ko hiểu nó có chuyện gì :-? Kim Jo Lee trông vẫn khỏe mạnh mà Sơn :D
Tiền đồng phục nói chung là lớp đóng đủ cho cả mấy người đang ở nước ngoài rồi, khi nào các ấy về lấy tiền đấy bao bọn tớ 1 bữa, thế là ok rồi, ko phải băn khoan nhiều ;)
Nghe kể lớp mình thứ 3 sẽ đi tham gia văn nghệ, Bảo MT hát Numb/Encore, chị Hữu hát Bức thư tình thứ 2, Nguyên ruồi làm bài Dilema (của Nelly, chẳng biết viết có đúng ko) :-?
Ai biết chỗ nào cho down Karaoke Jukebox ko ?

Dương ơi, post hộ tôi cái ảnh che tay ở ống kính để làm avatar (Ông thấy có giống cái ava tôi đang để ko??)
@FDuy: Người anh em duyfan lâu lắm không thấy mặt, dạo này nhìn vãi kết

Bình Dương đã viết:
thằng Sơn dạo này có vẻ gấu, ko hiểu nó có chuyện gì :-? Kim Jo Lee trông vẫn khỏe mạnh mà Sơn :D
Cái gì mà có vẻ gấu, KJLee làm sao thì kệ bạn ý , ai cho ông được phép mang vào đây để nhận xét.
Trời nóng khó kiềm chế lắm, lại tức rùi đây, đến lớp ông dám đánh nhau với tôi ko. Lợn Dương. X(

HS có vẻ gấu nhỉ :D KJLee là con bé nào thế :-?
@Ruồi+Dương: tôi vẫn thế :D ko khác gì :p Trông mấy ảnh thằng ruồi buồn cười vãi :D

Heh, ms hao chưa thấy em nào nổi bật cả :D, đợi mấy hôm nữa. Ruồi hình như mấy lần xin ID mà ko cho/:)
H.Sơn dạo này tóc tai thế nào?:p

hỏi tí, thế cái Ybook là thế nào thế? Mỗi lớp làm 1 cái gì đấy àh? Lớp mình có làm cái gì ko? :)
Ruồi xin ID gì thế? Mà sao bạn QA ko đi thi Miss HAO nhỉ? Ko đi thì làm sao giải đấy có người thắng cuộc được :D :p

wen mat ko bảo mày bài đây tên là nhạc numb(nhưng có cả encore)

đánh nhau ko Hữu ,thằng Sơn hôm giao thừa nó còn bỏ anh em đi chơi với con nào đó, Kjlee là ai đấy hữu
lớp mình sắp văn nghệ ah` thế bác viện trưởng viện vietrap thắng ngu doggy ko hát a`? aka

Bác Thắng Ngu cho cơ hội roài mà không làm được gì cả, chán! Được cái tìm được beat Numb/Encore kết wá!

Còn bài Duy Mạnh của Thắng ngu sai link roài, đây là Dilema mà? (Giọng thằng nam giống giọng Thắng Ngu vãi lúa)

Chó Dương những ảnh đẹp (có tao :D) thì không pót, đi pót mỗi ảnh con Bướm!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên