Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Võ Quỳnh Anh đã viết:
H.Sơn dạo này tóc tai thế nào?:p
Cảm ơn đã hỏi thăm tớ. Tóc tai tớ dạo này vẫn vậy, vẫn khỏe mạnh, ko ốm yếu bệnh tật gì cả. :))

Khương Duy đã viết:
đánh nhau ko Hữu ,thằng Sơn hôm giao thừa nó còn bỏ anh em đi chơi với con nào đó, Kjlee là ai đấy hữu
Chả lẽ lại sợ, cho hẹn địa điểm, lấy miền Trung làm điểm hẹn đi, tiện đi lại cho cả 2 thằng.

Ơ, ý tớ là tóc tai dạo này để kiểu j cơ mà;;), chẳng thấy ảnh j cả:D

@P.Duy: cái giề đấy/:), ko fai đá đểu tớ[-(. PDuy post ảnh luôn lên đi cho cả ngày cùng ngắm. Chậc, dạo này bọn lớp mình thi nhau đổi ava trông đứa nào cũng béo lên( phong độ:biggrin:)

Em gái K.Duy hay là em ai đấy b-) ? Trông dễ thương nhỉ, nhìn trông giống ông anh( tất nhiên là xinh hơn;;)), nó bé thế mà lại dạy nó giơ ngón giữa lên thế à? Anh với em... [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Võ Quỳnh Anh đã viết:
Ơ, ý tớ là tóc tai dạo này để kiểu j cơ mà;;), chẳng thấy ảnh j cả:D
Ảnh tớ xấu quá nên chả thằng nào chịu post lên cả.
Tóc bình thg`, ko dài mà cũng chả ngắn quá.

vớ vẩn chẳng em đau họng thoai
to duy mày nói bạn bè ghê thế déo j` chó duy đĩ

Ơ, tưởng mọi người đổi avatar thành ảnh của cá nhân mình, sao bây h lại chuyển thế kia?:p
Hình của ruồi ko nhìn thấy rõ lắm;;)...Đoán là chữ Nguyên :D

Yearbook của khóa 0205 tớ xem ko thấy có lớp mình/:)...Sao ko có ai viết được bài nào cho lớp à? Bao nhiêu nhân tài thế này[-(...Thấy tiếc quá, đồng phục, yearbook, rồi cả chuyện đi tham quan nữa:)

Ảnh của NRuồi thằng Dương bảo up lên rồi mà có thấy j` đâu
@QA: Hình của Ruồi là NGFLY, ở ngay trước cổng trường mình, còn hơi khó nhìn vì tớ chụp buổi tối

Hữu Sơn đã viết:
Chả lẽ lại sợ, cho hẹn địa điểm, lấy miền Trung làm điểm hẹn đi, tiện đi lại cho cả 2 thằng.
okk bao giờ đây chị hữu,cỡ hưu... nhìn avatar của tôi sợ chưa
mà cấm gọi bà con làng xóm ở huế ra nhá

ai chiến nhau với thằng hữu theo tao

mà ko ai trả lời mình tí nhẩy,kjlee là con nào

nguyên ruồi oai,ym của mày là j` đấy,hôm trước tưởng thằng cục cứt nào nên ko add chỉ alow ,lolz1

Nguyên Ruồi lấy cái ảnh nào của mày làm avatar đi!

Hum nay là ngày thứ 6 ngày 13 đấy? Có ai gặp xui xẻo không? Tớ thì... :(

Anywayz, CN này cả lớp nhớ đi đầy đủ xem tớ với bạn Hoàng_Le Chien hát nhá ;)

@Trung B: Thấy có thằng đẹp dzai hơn nên ghen tức hả :D :))

Quên, mai cả lớp ở lại cho dzui đê!!!

ở lại làm gì hủ MT nghe kể mãi tận 5h mới lấy đồng phục lớp cơ mà mà hay ông lấy hộ tôi luôn đê lúc đấy tôi đang học Tôn.
thứ 6 ngày 13 thì có gì đâu tôi thấy ngày này bình thường mà thậm chí còn đẹp là đằng khác lúc nãy đá PS2 với Cổ Nhuế và Nguyên Ruồi thăng hoa vãi lúa đá với Cổ Nhuế 4 trận thắng đến 3 đá với Nguyên Ruồi 2 trận thắng cả 2 trong đó có 1 trận 7-3 vãi lúa (hehe Nguyên Ruồi đợt này đang oai "ko hiểu mình có đá giỏi nhất lớp ko nhỉ") :-?

Chó Dũng Trố, chẳng qua hôm nay (như thằng MT nói ) là thứ 6 ngày 13 thoai,Mấy lại ông thắng thế thì có j` oai, cái hàng tay nó cũng chả lởm lắm
Hôm nào anh em ra bà Thanh tái đấu xem nào

@Bảo mt:tôi có ghen đâu??thấy nhìn ngứa thì nói là ngứa,muốn gãi wa!!:D!!

Mấy thằng lớp mình nghiêm túc nó cũng vừa thôi nhé, có gì đừng phóng đại quá.

Quên mất :D Lớp mình còn họp Đảng thường xuyên ko? Hay là thôi rồi? Tao ngứa ngáy chân tay lắm rồi :(( Hè này trước khi thi ĐH làm bữa thịt chó nhẩy :D

Bây giờ là 16h35, hẹn bọn lớp mình đến trường làm Made In 12 mà đíu thằng nào chịu đến cả. Có mỗi mấy thành viên cốt cán đến thoai ;;)

@Phan Duy: Dạo này trời cũng chả nóng mấy, lại còn rỗi rãi nữa (chả phải ôn thi tốt nghiệp với thi ĐH đâu) nên lớp mình họp Đảng nó cũng thường xuyên. (mày có hiểu tao nói gì không đấy :)))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên