Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hay quá đi ấy chứ ,cả lớp chép bài kĩ của tao mà cuối cùng tao lại vẽ xấu chắc là kém điểm cả lớp mất

Vũ Tiến Dũng đã viết:
hay quá đi ấy chứ ,cả lớp chép bài kĩ của tao mà cuối cùng tao lại vẽ xấu chắc là kém điểm cả lớp mất

ngoài đấy kĩ học cái gi mà được vẽ vời thế?trong này tao học chăn nuôi khổ ỉa ra qần.

dũng kinh phết nhể,cả lớp chép bài cơ đấy

cám ơn.trình tớ cũng bình thường í mà :-? /:)
Mà KDuy Tết có ra chơi với anh em ko đấy

HAY HAY HAY
Ai chép bài ông? Tôi hỏi ông mỗi 1 câu! Quanh quẩn đấy may ra được 3-4 đứa ngó bài ông chứ gì!
Duy Đĩ ra Hanoi gọi anh em đến trường chơi cung nhá :D

Có gì đâu, chẳng qua ' thằng chột làm vua xứ mù ' thôi!! Với lại môn này đâu thi đại học đâu mà lo :))

oh oh sơ sơ chỉ 3 4 chục đứa xung quanh thui mà
Mà lâu lâu được "thằng chột làm vua xứ mù" cũng thấy sướng :)) còn hơn mấy thằng hổng được cứ cạnh khóe [-x

hay, thế này còn gì là đoàn kết :(
Duy đĩ 28 ra hả. Mày ơi, tao vẫn chưa bảo được bọn lớp mình may đồng phục. Bọn L2 ấy mà, bọn nó đi học cũng đầy đủ, chẳng thiếu đứa nào, lớp lúc nào cũng đông :))

Lớp Lý 2 là lớp có cái thằng suốt ngày lẽo đẽo theo người yêu í :))

Thằng Dũng trố nói linh tinh gì thế,tao chỉ nói lên sự thật thui!!!!

3h chiều 27 tao ra.28 mọi người nghỉ học rồi đúng kô,thế thì đêm giao thừa đi chơi đê!!!

Đùa, thế là lại có đứa được về Hà NộiB-)...Khương Duy ra chơi được bao lâu? Đi cùng với cả nhà à?...heheh, đi chơi có gì vào đây kể chuyện cho bọn đi du học đỡ thèm đê:D

lớp mình có ra đón thằng duy ko hay la` như lời thằng sơn nó có chân cho nó tự đi hả
to duy :mày ra đây liên lạc với mày bằng cách nào
gọi điện cho mày bằng số nào

Hay hay hay hay hay hay hay hay !!! :)
27 này KDuy ra à, hehe thứ 6 hoặc thư 7 nhớ đến lớp nhé, 2 ngày thì càng tốt. Đến thứ 7 thì hay lắm, giới thiệu anh Long thể dục cho, chẳng điếm tí nào. :) :))

@thắng ngu:0909784867
@việt:27 là thứ 7,chiều mới ta đến nơi,28 là chủ nhật rồi còn lên lớp chơi cái gì nữa?

nghe loáng thoáng thấy bảo tối 27 có dạ hồi giề mà?

đúng, 27 có dạ hội đấy, mày có ra kịp ko nhỉ ? về phone cho anh em để còn bàn kế hoạch đi chơi :D
Lớp mình ơi, mai mặc áo đỏ hoặc vàng nhé, rồi cả lớp sẽ chụp ảnh xếp thành chữ L2 với cả chữ HAY :))
Việt ơi, hôm nay có mấy cái ảnh đẹp thế sao ko post lên cho anh em xem ? Ông lười quá :( :D
À, quên hôm nay có chuyện rất hay : TÔI MỚI BỊ MẤT XE ĐẠP :(( :(( :((

khổ thân mày,tao có lời chia buồn với mày
KDuy ra nhớ gọi tui nhé anh em mình đi chơi

oạch! hóa ra 27 có dạ hội thật à?3h tao mới ra,chắc là kịp.chắc đến truờng chơi luôn,về nhà sau.đề nghị thằng nào mua hộ tao cái vé.ok?????

Đau quá, 2 thằng nghiện ... :(( :((
To KD: anh em sẽ mua vé cho mày, yên tâm :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên