Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Dạo quanh phố phường một hồi cũng đã được 399 bài :D
Bài 400 của mình phải được post ở đây !!!

MInh Trung đã viết:
@em Thủy:anh tưởng ở Man có nhiều ngươi Châu Á lắm cơ mà em??chỗ anh cũng kô phải là có nhiều người Châu Á đâu em ạ!Nhưng mà anh ở với 2 thằng bạn người Việt Nam nữa nên cũng vui lắm!cả trường anh thì có tất cả 7 người Việt Nam!nhưng mà nghĩ cảnh tết này mà vẫn phải ngồi học thì đúng là......
.. chỗ em có cả cái China TOwn to đùng ngã ngửa .. :| ... ra đường thì toàn thấy xì xà xì xồ Chinese .. :)) .. đến nhắng .. :| >. cứ tưởng đi Trung Quốc du học ..:| .. em cũng thấy ở Man có hội Vn thì phải .. :( .. nhưng tiếc là em không quen hội đấy .. :| .. mà chỗ Campus của em học thì đấy .. :| >. đập đầu vào tường nó còn chả cho chết .. :)) ... :D .. :| ... mà anh bảo anh hay qua Man lắm à ??? .. thế cái khu anh với Man gần lắm sao ??? .. :eek: ..:eek: .. :|

to chị QA : .. :D .. thế ạ ..:D .. để mấy hôm nữa em hỏi anh ý xem .. :)) .. chắc anh ý lại há mồm ra " ớ , sao biết " .. :)) .. anh đấy dạo này cũng chăm chỉ phết chị ạ .. :> được cái nấu cơm giỏi hơn em .. :(( .. :( .. tủi thân .. :( ..
... đúng là ở chỗ đông Vn phức tạp lắm .. :( .. nhưng mà tương lai em có thể chuyển xuống Nott .. :( ... bi đát ..:( .. Nott giờ thành xứ sở Vn tịa UK .. :)) .. :| >..

.

Chúc mừng Sinh Nhật Dũng Trố cái nhẩy :beerchug: cũng 18 tuổi roài, vãi :biggrin: ( mà ko hiểu Thành quái vật có sinh cùng ngày hôm nay ko nhỉ?)

Chú Dũng còn kém lắm, anh đủ tuổi đi bầu cứ từ 2 tuần trước cơ!! :))
To Minh Trung:ông nói hay nhỉ,mời phải tự nguyện chứ, tôi đâu mặt dầy như thằng Thắng ngu

@DươngV:tôi nói thế thôi chứ cái đợt vừa rồi tôi về,cứ tưởng là sẽ rung rinh tha hồ có tiền để dùng nhưng ma chỉ tại thằng Tiến lợn chó chết!!ông hỏi nó thì biết,nên tôi trắng túi luôn!mẹ!đen qua!!làm bạn thằng tiến lợn đen thật!

@em Thủy:anh hay xuống Man vì bạn anh ở dưới đấy,từ trường anh mà xuống đấy khoảng 1h30 phút ngồi trên xe lửa,mà xuống Man nhiều đầu gấu lắm!!lần trước đi bị mấy thằng da đen tăm tia,ghê thật!!cũng may mà anh ngheo rớt mông tới nên vẫn chẳng sao,hêhee!!

@Quynh Anh:eek:h!!trường tớ thì cũng có 7 người VN nhưng mà cũng vui lắm,kô đến mức rắc rối đâu!!thế đợt giáng sinh vừa rồi,Q.A ở đâu thế??

trần tuấn vinh đã viết:
To Minh Trung:ông nói hay nhỉ,mời phải tự nguyện chứ, tôi đâu mặt dầy như thằng Thắng ngu

:)) hahaha!!ông thấy lớp mình ngoài ông chú hâm ra đã có thằng nào tự nguyên chưa??

Minh Trung, ông nhầm rùi,thằng chú khôn lắm, nhà thì lắm tiền( ông Tuấn đục khoét của nhân dân) mà đi ăn hở ra là bắt người khác bao, nó lại còn thủ của lớp hình như là 500,600 gì đó( nó bảo là chỉ xin 500 tiền đá bóng thôi mà rõ ràng mẹ thằng Nhật bảo lấy 1,1 triệu :eek: với lại ,đi đá bóng lần nào chả bắt đóng tiền=> ko tin được)
Mà nick yahoo của ông là gỉ, thỉnh thoảng anh em nói chuyện :)

@VinhB:thằng chú lớp mình bê bối thật,sao anh em không tẩn cho 1 trận đi??tôi mà có ở nhà,tôi đập thằng chú chết!!ơ trường tôi kô có chat trên Ymsg mới đau chứ??nhưng ông cứ add nick tôi vào nhé??vì thỉnh thoảng tôi vẫn lên được,, rock_chuot_duong

trần tuấn vinh đã viết:
Bác khoe thế mà cũng khoe được, cháu được đi bầu cử từ năm ngoái rùi cơ.

Ai bảo bọn ông chú lấy 500k, 600k gì đấy.
1100k đấy.
Tổng tiền Chú nhận là 1700k.
Bóng đá 600.
Tiền giầy allstar 1000k.
Váy Hồ Huyền 100k.

Tôi tin tưởng Chú đấy, nhưng đấy là nếu số tiền được nhận là 170k, chứ 1700k thì đến mình tôi còn ko tin được nữa là Chú. :))

Thằng Hữu Sơn kia, học sinh thế à? Ngày học 3 tiết thì tiết 4 mới đến là sao?Lại còn trốn học ra net nữa chứ, hỏng,hỏng thật rồi!!!

trần tuấn vinh đã viết:
Thằng Hữu Sơn kia, học sinh thế à? Ngày học 3 tiết thì tiết 4 mới đến là sao?Lại còn trốn học ra net nữa chứ, hỏng,hỏng thật rồi!!!
Ơ, thế bây giờ mới hỏng à? Tưởng từ lâu rồi chứ [-x ...:D

@M. Trung: ko phải đâu, 5 n VN trường tớ cũng vui lắm...Chẳng qua hồi Xmas tớ ở chỗ có n` VN nên mới kêu phưc tạp thôi.he`he`... ;;)

@Phan Duy: nộp application form xong chưa? Mà ấy định học cái gì í nhỉ?

Chúc mừng sinh nhật Dũng nhé, ehe mà hôm 17 lang thang đâu mà quên anh em rồi thế. :)
Chán thật, mình mới có 17 tuổi còn bao nhiêu người 18 rồi.

Cám ơn Việt,hôm đấy tại mọi người nghỉ tiết kĩ chạy lung tung ko bit ở đâu mà tìm cả.Mà ông còn quên sinh nhật tôi ko tặng quà còn đòi hỏi gì nữa.
dấu ấn tình ngày nào đã nhạt phai
bao yêu thương nâng niu mãi đắng cay
Em luôn luôn mang theo trong giấc mơ
Nay tan theo không gian và thời gian cuốn trôi

Dũng sinh nhật à?Chết thật ,vô ý quá, chúc mừng sinh nhật nhé( muộn còn hơn không) :)) Mấy bài hát của mày lời lẽ hơi sến( như ông cụ già =; )
nhưng ko sao,cố lên ,sáng tác được là giỏi rùi!!
Cố gắng cày thật điên mấy tháng nữa rùi cũng phải đi học ghitar mới được ( ước mơ bấy lâu mà chưa thực hiện được :((

bướm lấy đâu ra ngón tay để gẩy ghita nhỉ ? lạ thật, cánh thì làm sao mà làm được trò trống gì :-? :)) Hay là bác có phép gì nhỉ ? :))
Wen, CHÚC MỪNG SINH NHẬT DŨNG TRỐ !!!

mặc dù mọi người chúc mừng hơi muộn lại còn thiếu khoản... nhưng vẫn thấy zui.Cám ơn mọi người. :)>- =D> =D>

Đi học đi ku, giờ này còn buồn ngủ ah :))

Lớp mình toàn bạn tốt. Hum trc Việt điền sai form ---> cả lũ xúm vào Yeah Yeah, hum roài Việt làm sai Kỹ ---> cả lũ lại ăn mừng :))

Toàn chuyện HAY

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên