Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
trần tuấn vinh đã viết:
Lớp Lý 2 là lớp có cái thằng suốt ngày lẽo đẽo theo người yêu í :))
Đấy là thằng Vinh bướm, sáng nào cũng lẽo đẽo đi theo bạn Cao Minh Tú (lớp Văn) từ bến xe bus đến trường :)) :)) :))

Nói linh ta linh tinh , HAY HAY HAY!!! Chẳng qua là cùng đường mà thui!!!

Nói linh ta linh tinh , HAY HAY HAY!!! Chẳng qua là cùng đường mà thui!!! :)

Thôi, chuyện này cả lớp bít roài, bác chối làm giè :)) (cả lớp ai cũng mừng cho bác mà :D)

@Dương: Tưởng hum nay mặc áo đỏ chụp ảnh, hóa ra chả ai mặc :))

thế dạ hội phải mua vé ah` tao tưởng free chứ cây nhà lá vườn mà vé hay hay hay ly' thu'
mà hum dạ hội lớp mình bao nhiu đứa đi

HAY HAY HAY! Hôm Miss Ams chả bán vé còn gì? :))

Lớp mình cả lớp đi đi, rủ cả hội Gấu đi luôn!

ô miss ams hôm thứ 4 tới à?
chán nhẩy đíu đi được
thê nớp mình có bạn lào đi thi kô?

sao ở đâu ra lắm thông tin về mấy buổi dạ hội mà mình ko biết gì cả zay trời :(( mà nghe kể thứ 4 này là Mừng Đảng Mừng Xuân cơ mà

Ông Duy đĩ deck hiểu gì cả, thằng MT nói là nói Miss Ams hồi lớp 10 mà (mày chả đi xem mờ cả mắt còn gì), còn năm nay làm gì có Mít một gì đâu.
Tóm lại là trường mình trước Tết sẽ có dạ hội, nhưng cụ thể là bao giờ thì dân tình vẫn chưa rõ, yêu cầu ko tung tin vịt làm rối loạn lòng dân.

HAY HAY HAY! Lớp mình hôm tới đi đông đủ nhé, mặc áo đỏ đi :))

thế cuối cùng là ko ai bít là vào thứ mấy ah`

Này, lớp mình có thêm câu ' Hay Hay Hay lý thú' trong từ điển hả :))
Sự tích của nó thế nào nói cái. Thấy ở nhà chuẩn bị có tết sướng nhỉ :((
Mà sao trước tết có dạ hội mà bây giờ chưa có thông tin chính xác là sao? :eek:

PDuy may cho mày không ở lại để hứng chịu cái "hay hay hay" của thằng MT đấy.câu này giờ trong lớp thông dụng lắm thằng MT nói nhìu nhất còn người thứ 2 thì không bít nhưng chắc chắn số lần nói của nói chưa bằng nửa của MT.
còn về nguyên do ra đời có thể là bắt nguồn từ em Nguyên Ruồi truyền bá bởi Dũng Trố,Nguyên Ruồi,Cổ Nhuế vầ MT

Bình Dương đã viết:
Ông Duy đĩ deck hiểu gì cả, thằng MT nói là nói Miss Ams hồi lớp 10 mà (mày chả đi xem mờ cả mắt còn gì), còn năm nay làm gì có Mít một gì đâu.
Tóm lại là trường mình trước Tết sẽ có dạ hội, nhưng cụ thể là bao giờ thì dân tình vẫn chưa rõ, yêu cầu ko tung tin vịt làm rối loạn lòng dân.

thông tin mít miếc gì là tao nghe từ thằng tiến nợn chứ biết quái gì đâu.

hay!!!! hay!!! hay!!!

thang Tiến lợn thì có bit cái quái gì bao giờ đâu
Hay HAy HAy (kiểu chó sủa)

thông tin chính xác: tối thứ 4 (3/2/2005) từ 5h30 trường mình sẽ có một buổi gọi là vui chơi nho nhỏ kết hợp văn nghệ để chào mừng 75 năm thành lập Đảng (của CHÚ :D), vào của tự do (Thắng ngu sướng nhé :D). Chia buồn cho Duy đĩ, lúc đấy mày vẫn chưa ra.
Nhưng còn cái này: http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?p=469718&posted=1#post469718 ---> check it out ;) :D

mà này, thứ 4 này trường mình sẽ chụp ảnh cả khối, lớp mình mặc áo đỏ hoặc vàng nhé, NHỚ ĐẤY !

Sao lớp mình chụp ảnh cả khối lại mặc đỏ và vàng? Đồng phục lớp chưa thèm làm à? :O

Bác Vinh tự nhiên lại chán đời? Hôm trước chat thấy bác ít nhất cũng còn đang theo đuổi một mục đích còn gì?:p

Tớ thi xong rồi cả nhà. Bây giờ ngồi nghe mọi ng kể chuyện Tết thoai/:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên