Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
trần tuấn vinh đã viết:
Chán đời wa!!!! Đíu hiểu mình sống làm gì???????

@Thích_Film_Ma: Chắc vừa mới bị Cao Minh Tú đá đây (à mà đã có chuyện gì xảy ra đâu mà bị đá nhẩy) :))!!! Movie Movie :D

duy ơi may` phải mang theo cái vợt đấy ko bác vinh bay nhanh lem' ko dung` vợt ko bắt được đâu

Nguyễn Toàn Thắng đã viết:
duy ơi may` phải mang theo cái vợt đấy ko bác vinh bay nhanh lem' ko dung` vợt ko bắt được đâu

vinh bướm thì cần gì đến rổ,tao về tặng cho nó 1 lọ raid mã là nó ngáp ngáp òi

mie hóa ra thứ7 truờng mình chả có ***** gì,làm tao hụt cả hứng

Lớp mình chán quá, deck bao giờ bàn bạc được cái gì ra hồn cả :(
Bây giờ mọi người chú ý nhé:
Lớp mình còn 200k tiền kéo co vẫn còn nguyên, tớ định sẽ làm một bữa liên hoan cuối năm, cụ thể ở đây là thịt chó :D
Thời gian là CN tới (6/2) (thứ 7 thì thằng Khương Duy chưa về, mà T2 thì lại sát Tết quá), địa điểm thì nếu hẹn được cô Tâm ---> sẽ đến nhà cô ăn (để con gái nấu nướng tí chứ ;)), còn nếu ko được ---> ra ngoài ăn vậy. Chuyện này mai sẽ bàn kĩ hơn trên lớp.
Mà hôm đấy lớp nhớ mặc cái gì chung nhé (chụp ảnh, chụp ảnh :D) tớ định mặc áo đỏ hoặc vàng (áo đồng phục dự bị, thành truyền thống roài :p).
Mọi người nhớ thực hiện đấy, lớp mình thì vui thật, nhưng chưa có kỉ niệm nào với nhau cho ra hồn cả, năm nay năm cuối roài :(

I LOVE ALL OF YOU, L2ERS :X

Bình Dương đã viết:
Lớp mình còn 200k tiền kéo co vẫn còn nguyên, tớ định sẽ làm một bữa liên hoan cuối năm, cụ thể ở đây là thịt chó :D
Thời gian là CN tới (6/2) (thứ 7 thì thằng Khương Duy chưa về, mà T2 thì lại sát Tết quá), địa điểm thì nếu hẹn được cô Tâm ---> sẽ đến nhà cô ăn (để con gái nấu nướng tí chứ ;)), còn nếu ko được ---> ra ngoài ăn vậy. Chuyện này mai sẽ bàn kĩ hơn trên lớp.
Mà hôm đấy lớp nhớ mặc cái gì chung nhé (chụp ảnh, chụp ảnh :D) tớ định mặc áo đỏ hoặc vàng (áo đồng phục dự bị, thành truyền thống roài :p).
Mọi người nhớ thực hiện đấy, lớp mình thì vui thật, nhưng chưa có kỉ niệm nào với nhau cho ra hồn cả, năm nay năm cuối roài :(

I LOVE ALL OF YOU, L2ERS :X
Này, tiền 200k kéo co gì vậy? Kéo co mà cũng được 200k ah? 8-} :D
Bọn mày định ăn thịt chó thật hả? Nhưng mà 200k thì có đủ mỗi đứa 1 miếng ko? :p Hay định góp thêm tiền :D Ăn nhớ để phần tao đấy b-)
Thế khi nào có đồng phục chính thức? /:)

Còn chuyện bác Vinh sao chả hiểu gì cả, mọi người có ai rỗi rãi kể lại câu chuyện tình cho tao cái. B-)

bọn tao thì cũng có biết gì hơn mày đâu PDuy
con bướm này âm thầm lắm

sắp đi gọi điện cho cô.
To PDuy: 200k là tiền nổi thôi, chìm còn vô số mà (anh em góp + quỹ lớp + ... :D), yên tâm, bọn tao ăn mỗi đứa 1 con, vẫn còn để dành tiền mua 1 con bé để nuôi, chờ khi mày về sẽ thịt cho mày :))

xong roài, hehe :D, cô đồng ý cái rụp :D bây giờ là chuyện chuẩn bị nữa thôi.
Chiều T7 thằng KDuy về thì cứ để nó nghỉ nốt hôm đấy đã, mới ra đây lạnh lắm, chưa muốn đi đâu ngay đâu. Sáng CN (6/2/2005) anh em có đi chơi gì thì chơi (đánh bi-a, ra Vincom chơi xèng ... ) nhưng đến 11h phải có mặt ở nhà cô. Nhưng mà phải cắt cử mấy ku đi với bọn con gái để mua đồ ăn (chó :)), bún, rau dưa ...), khi anh em đến là chuẩn bị nấu nướng luôn.
Mai sẽ vận động mọi người góp thêm tiền (1 đứa 10k đủ ko nhỉ ??), rồi bàn bạc xem hôm đấy sẽ mặc gì chụp ảnh. Thế này được ko: mọi người cứ mặc áo đỏ hoặc vàng đi, rồi thì con trai mang thêm sơ mi + cà vạt (của cô tặng càng tôt :D), con gái thì mang thêm váy, sẽ có 1 kiểu chụp cả lớp "nghiêm túc", ok ?
ai có máy ảnh mang đi hết nhé !!

Bình Dương đã viết:
Chiều T7 thằng KDuy về thì cứ để nó nghỉ nốt hôm đấy đã, mới ra đây lạnh lắm, chưa muốn đi đâu ngay đâu. Sáng CN (6/2/2005) anh em có đi chơi gì thì chơi (đánh bi-a, ra Vincom chơi xèng ... ) nhưng đến 11h phải có mặt ở nhà cô. Nhưng mà phải cắt cử mấy ku đi với bọn con gái để mua đồ ăn (chó :)), bún, rau dưa ...), khi anh em đến là chuẩn bị nấu nướng luôn.
Mai sẽ vận động mọi người góp thêm tiền (1 đứa 10k đủ ko nhỉ ??), rồi bàn bạc xem hôm đấy sẽ mặc gì chụp ảnh. Thế này được ko: mọi người cứ mặc áo đỏ hoặc vàng đi, rồi thì con trai mang thêm sơ mi + cà vạt (của cô tặng càng tôt :D), con gái thì mang thêm váy, sẽ có 1 kiểu chụp cả lớp "nghiêm túc", ok ?
ai có máy ảnh mang đi hết nhé !!
Bọn mày vui nhé, ở đây tao chả thấy ko khí gì cả :(( :)
Thịt chó co 10K 1 đứa chắc ko đủ 8-|
Mà ở nhà cũng chiếu Meet the Fockers, ko hiểu có cắt nhiều ko :)) :)) :))
To Dũng trố: Thế mày thì sao? b-)

Vũ Tiến Dũng đã viết:
bọn tao thì cũng có biết gì hơn mày đâu PDuy
con bướm này âm thầm lắm
HAY HAY HAY!!!Tao có làm gì đâu mà phải giấu :)) Còn về cái khoản âm thầm thì tao còn thua mày đấy :))

Mày xem Meet The Fockers chưa hả P.Duy, tao xem trailer thấy hay phết ;) (có thằng bé trông hay hay:)))
Mà bọn này cố tình đặt tên là Focker, tao nghe Mother Focker cứ thành Motherf*cker :))
Còn về Dũng trố thì công khai roài chứ có âm thầm như VB đâu :D

Hoàng Thiệu Bảo đã viết:
Mày xem Meet The Fockers chưa hả P.Duy, tao xem trailer thấy hay phết ;) (có thằng bé trông hay hay:)))
Mà bọn này cố tình đặt tên là Focker, tao nghe Mother Focker cứ thành Motherf*cker :))
Còn về Dũng trố thì công khai roài chứ có âm thầm như VB đâu :D
mày bị nhiễm rapclub oi` hả bảo sao lai là mother *****công nhận là nếu chửi bằng TA nghe đỡ bậy bạ hơn

phim của Jeon Ji Hyun sắp ra ở HN rồi, tao xem trên net thấy Windstruck chiếu ở Tp HCM rồi (ko biết KDuy có xem phim này ko), hehe. Chờ mãi :D

cám ơn bác MT đúng là em có lúc nào âm thầm đâu mà con bướm cứ lắm chuyện.sáng nay xem cái ảnh con bướm đứng thì cứ gọi là vĩa lãng mạn :))
To Việt :chia buồn với đồng chí vì chuyện mất vé xe sáng nay
To PDuy:khổ thân mày năm nay bọn tao lại ăn Tết bằng thịt chó với CM ;)
To Dương:anh em tập trung ở đâu hử mày

thấy avatar mới đẹp không
--------------------------

Vô đề
(khi anh xa em)

Ngày mai em sẽ ra đi
bỏ lại cho anh bao nhiêu ngỡ ngàng
và để quên một nỗi thương nhớ
ở trong anh vẫn cứ trào dâng

sớm mai anh hỏi mặt trời
rằng:em có nhớ anh không?
anh tin mặt trời vô tư trả lời:có
rằng:em đang nhớ về anh
đêm mai anh cũng hỏi lại mặt trăng
rằng:em có nhớ anh yêu?
anh tin vầng trăng dịu hiền trả lời:có
vì anh tin em cũng hỏi trăng như anh
vì trong tim ta luôn mãi mãi có nhau

giờ ta sắp xa nhau nói gì thì nói đi
sao lại để cho anh bao thẫn thờ
dù hoàng hôn ai nhớ ai dù cuộc tình sớm mai
hạnh phúc khi anh lại được gặp em

ước gì thời gian đừng trôi quá nhanh
thu nhuộm vàng mùi hoa sữa
có người anh nhớ thương
có người anh nhớ mong
có người anh thao thức bao đêm
Người yêu dấu ơi, ANH muốn nói với em rằng

ANH ĐÃ YÊU EM TỪ LÂU

É, avatar của Dũng trố trông ngàu thế? Mà ông biết đánh guitar à?:O
Chả hiểu gì cả. Cả nhà chẳng update chuyện cho tớ.[-(, chuyện bạn Trố công khai gì?

Cả nhà đi chơi vui vẻ thế? Tớ ở đây chẳng có ko khí tết mấy:((...Nhớ Hà Nội quá!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên