Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Dương check mail đi nhé! nếu chưa được thì bảo tôi

Hehe chào mọi người :) Ở chỗ tao Las Vegas đang có tuyết, ở giữa sa mạc có tuyết :)) :)) Bọn ở đây nó thấy tuyết cứ như là bị cuồng lên ý :D :biggrin:

Phan Duy đã viết:
Hehe chào mọi người :) Ở chỗ tao Las Vegas đang có tuyết, ở giữa sa mạc có tuyết :)) :)) Bọn ở đây nó thấy tuyết cứ như là bị cuồng lên ý :D :biggrin:
Ở Sapa có tuyết thấy dân mình cùng cuồng lên này.

Hà Nội mà có tuyết thì mới gọi là cuồng :))
To P.Tuấn: tôi nhận được rồi, cám ơn ông nhiều lắm. Nhưng mà cái application form điền thế nào, ông có mẫu chưa ? Có thì thứ 2 mang bản photo cho anh em xem qua với ;)

CHÚNG CHÁU CHÚC MỪNG SINH NHẬT CHÚ Ạ !
CHÚC CHÚ MÃI LÀ MỘT VỊ LÃNH TỤ VĨ ĐẠI.

10/01/1987 - 10/01/2005
ngày này 17 năm trước một con người không thể vĩ đại hơn đã được sinh ra.​

Chỉnh sửa lần cuối:
Bình Dương đã viết:

10/01/1987 - 10/01/2005

Dương ơi :)) , tính lại đi. Chú lên 18 cơ mà ;;) ...tính nhầm tuổi Chú ko sợ bị chém à? Heheh, cháu kính cẩn nghiêng mình cúi đầu chúc mừng sinh nhật Chú ạ.( Chả hiểu Chú có đọc được ko :| )

Hôm nay tớ nhận được thiếp của lớp mình rồi. Hơi bị cảm động :> ... Cám ơn lớp mình nhé:x:x:x( Có chữ của mấy đứa chẳng nhận ra gì cả, chữ kí lại còn lằng nhằng nữa :(( )
Mà điểm phẩy mọi người thấy bảo kì này ko tốt à? Bao nhiêu được hs giỏi?

CHÚ tròn 17 tuổi, năm nay bước sang tuổi 17, vậy đúng 17 năm trước chứ :-/ đúng ko nhỉ ? :D
Năm nay điểm cao phết, tớ nói rồi mà, nhưng tuần sau mới tổng kết nên chưa biết mấy đứa học sinh giỏi. Tuy điểm TB khá cao nhưng điểm ... Văn lại ko thể kém hơn, phải gần 15 đứa dưới 6,5 --> khổ thân. Trong số đấy có Nguyên ruồi (5,9) Nguyên Đú (6,1) ... mình 6,6 ---> may vãi. Nói đúng ra thì nhiều đứa chết lắm nhưng bao nhiêu đứa 6,3 6,4 được ông ấy nâng đấy chứ (mình thực ra 6,4 :p)

Bình Dương đã viết:

10/01/1987 - 10/01/2005

CHÚ năm nay 18 tuổi là đúng rồi ;)
Cũng ko quên chúc mừng sinh nhật CHÚ cái :)>- :x

Thế hôm nay cả lớp tổ chức sinh nhật cho lãnh tụ của chúng ta ntn?:> Nghe kế hoạch lâu từ trước thấy hoành tráng lắm? Có ảnh thì post lên đi.

.. cho em nhắn chị Quỳnh Anh , anh Minh Trung và các anh/chị đang ở Uk :D :
.. hôm tới khoảng tết Âm lịch .. HAOers mình ở UK dự định tổ chức buổi off ở NOtt , mời mọi người đến tham dự cho đông vui ạ .. cụ thể chi tiết thế nào nằm trong CLB du học --> Du HỌc Anh ...

. hy vọng tất cả mọi người cùng đi ạ ..:) .. :D:D ..

Chúc mừng sinh nhật Minh Trung luôn nhé :)>- ( sướng vãi, có ngày sinh nhật gần ngày sinh của CHÚ) :D

oài! hóa ra 10/1 là ngày sinh của ChÚ
hôm trước gặp ông ý ở trên mang chưa kịp hỏi quái gì thì ông ý đã bỏ về ,chán thật

Mày dám gọi Chú là ông ấy hả Duy Đĩ, cần thận Chú "sử kiện" đấy :D

hum 28 no' về anh mình sử lý sau mà chú bảo hum nào cả lớp làm bữa tất niên mỗi đứa 50K sinh nhật chú thế mà chú chẳng khao anh em cái gì

Phan Duy đã viết:
Chúc mừng sinh nhật Minh Trung luôn nhé :)>- ( sướng vãi, có ngày sinh nhật gần ngày sinh của CHÚ) :D
ọe!!thôi cho xin!!sinh gần ngày chú ghê bỏ xừ!! 8-}

@Thắng ngu:mày kô lo vê nhà mà ôn thi vào bộ đội đi??lởn vởn ở đây làm gì??

Trần Bích Thủy đã viết:
.. cho em nhắn chị Quỳnh Anh , anh Minh Trung và các anh/chị đang ở Uk :D :
.. hôm tới khoảng tết Âm lịch .. HAOers mình ở UK dự định tổ chức buổi off ở NOtt , mời mọi người đến tham dự cho đông vui ạ .. cụ thể chi tiết thế nào nằm trong CLB du học --> Du HỌc Anh ...

. hy vọng tất cả mọi người cùng đi ạ ..:) .. :D:D ..
chắc anh kô đi được đâu em ah!!Vì anh cung đã nhận lời tham gia với hội đồng người Trung Quốc bên này rồi!!mà lần này cũng có nhiêu dân Việt Nam tham gia lắm!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên