Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thiếu chất thật đấy, cái ví của tôi gầy sọp rồi đây này. Dù sao cảm ơn mọi người đã đến dự, nhưng hơi tiếc là ko có CHÚ.

Cảm ơn mọi người, cháu yêu CHÚ, tớ yêu L20205

Chỉnh sửa lần cuối:
thui mình là người post bài thứ 1001 nghe như truyện nghìn lẻ 1 đêm

chúc mọi người năm mới zui ze.
qua tuan thi roi suong qua
mấy hôm nay thấy đời tươi đẹp quá :x :x
đêm 31 có đứa nào ra đường ko,hôm đấy lên Hồ Gươm vãi đông trời có 8 độ thế mà dân đi đông quá đến mức nóng khủng khiếp. :((

một buổi sáng lạnh lẽo giá rét
anh bên em trao nhau hơi ấm tình yêu
lần đầu nắm tay em con tim anh rung động
anh sung sướng nhìn nụ cười em
anh sung sướng ôm em vào lòng
anh trao em tất cả tình yêu
anh yêu em như chưa từng yêu
trái tim anh tin tưởng trao cho em
thời gian trôi qua thật nhanh
chia tay em lòng anh trống rỗng hờ hững

nhưng cũng thật buồn
khi xa em anh chợt nhìn lại
phải chăng em bên anh nhưng lòng em nơi đâu
liệu em nói yêu anh thật lòng
phải chăng anh chỉ như trạm dừng của em
Ơi người yêu xin em hãy nói anh biết
tình yêu anh có nhầm chỗ
anh đã vứt tất cả để đến bên em
anh mãi yêu em nhưng còn em

Đêm đấy tớ ngủ. Trời rét thế nằm chăn sướng thật.
Chúc mọi người một năm mới gặp nhiều may mắn.

nghe kể hồ guơm bắn pháo hoa ah`tao đi chơi sê ga

HAPPY NEW YEAR !!!
To HSơn : Án mạng giờ, bài của tôi mới là bài thứ 1000. :)) . Trước khi tôi post có 999 bài. ông nhầm rồi.

Lâu lâu ko vào 4rum lớp mình, cũng chả có chủ đề giè mớ cả! :D

Võ Ngọc Việt đã viết:
HAPPY NEW YEAR !!!
To HSơn : Án mạng giờ, bài của tôi mới là bài thứ 1000. :)) . Trước khi tôi post có 999 bài. ông nhầm rồi.
Không cãi nhau với ông, ông nhìn lại số thứ tự phía góc trên đi, sẽ thấy bài tôi là bài 100.

toàn cãi nhau truyện đâu đâu
hay hay hay
lý thú

Giờ mới vào được mạng, chúc mừng năm mới cả nhà nhé. Toàn thấy mọi người câu bài thôi.
Hôm trước sinh nhật Việt tổ chức gì à? Có vui ko?

Mà thằng Bảo vụ thi du học thế nào chẳng thấy tin tức gì cả. Tao đang ở chỗ trường Bosworth đây này!

Oài, lâu lắm mới lên 4rum lớp mình, có ve loãng đi nhiều nhỉ, nhưng mà thế là được rồi, xem topic của T2 kia kìa, chẳng biết lặn đi đâu mất :D
Phan Duy với Q Anh năm mới thế nào, đi chơi vui ko ? PDuy đi Disneyland hả ? Có gì hay ko mày ? Còn QA thấy gửi ảnh ở Highbuary về, thế đến đấycó mua cái áo nào của Arsenal ko QA, có gì hè về tớ mua lại :D
Thi HK thế là đã xong, điểm cũng xong gần hết rồi, của mình cũng tạm :D Giời ạ, nhưng mà còn Văn :(( ko biết thế nào đây :(( ôi, mà thế nào cũng được, miễn là trên 6,5.
Mà sắp đến đợt nộp hồ sơ INSA rồi, khiếp, lớp mình thấy phải khoảng gần chục đứa nộp, ặc ặc. Những ai nhỉ, Việt, Phùng Tuấn, Ngọc Quân, Nga, ai nữa nhỉ :-S Tuấn bỉm, MT, Sinh Khoa, Dũng Trố thấy kể cũng nộp nữa. Oài, mình cũng nộp, cả lớp mình đi được thì hay, vui phải biết :)) mà ko biết nó có hạn chế bao nhiêu suất ko nhỉ ? :-S

Hình như mỗi lớp 1 suất thui Dương ạ :)) (đùa thui)

To Q.A: Sắp tới tao thi CTC nếu được 100% may ra đi. Còn bây h tình hình finance đang gặp khó khăn ---> chắc khó mà đi UK được :(

@ Dương: Hôm đấy tớ đi là bọn nó nghỉ nên chẳng xem được gì cả. Chỉ nhìn thấy cổng thôi. Trông thất vọng vật. Làm sao mà bằng Man của tớ được:>. Mà thi INSA là cái gì thế? Tớ xmas này cũng vui.

Phan Duy đi Disneyland á? Sướng thế? Post ảnh lên cả lớp xem nào.:p

@ Bảo: CTC cho học bổng ko cao lắm đâu. Còn n` trường cho học bổng cao hơn mà học phí cũng rẻ hơn sao mày ko thi đi? Mà bây giờ cũng muộn roài còn đâu. Thế thì lại ở nhà thi đại học hả mày?

ps: Uầy, nhìn lên trên bài mình post tưởng em nào đang định cưa 1 anh L2 hóa ra anh Hà.:))

À, hóa ra MT định đi CTC à ? Tưởng trường nào, con bạn cấp 2 của tao 14 này đi trường đấy đấy. Trường đấy học bổng cũng ko cao lắm đâu, lại khá đắt nữa, làm gì có chuyện xin được 100%.
Lớp mình tổng kết điểm xong rồi đấy. Khiếp, cao vãi. Quỳnh được 8,7 đấy, Minh Hoàng cũng thế (thằng này cả Toán, Lý, Hóa đều 9,2, vãi khiếp). CÒn Thùy Linh thì 8,1 Văn (điểm TB vẫn cao như mọi năm), Thím thì 8,8, Mai Anh thì môn nào cũng ... Đấy là 5 suất học bổng.
@QA: tôi gửi quà lớp mình cho QA qua Phương Nga rồi đấy, mai nó bay, chắc ngày kia nhận được rồi :D
@Trung B: ông chán lắm, về bao nhiêu ngày mà ko đến gặp lớp được 1 lần :( Mà đi cũng chẳng thèm báo với ai một câu. Nó đi chiều nay rồi mọi người ạ.
Hôm nay vừa xem Final Destination ở nhà đứa bạn xong, hay vãi, nhưng mà đoạn cuối đĩa bị hỏng. Sau cái đoạn thằng nhân vật chính cứu cái con bé gì xinh xinh, 2 đứa sang Pháp du lịch đúng ko ? Xong thằng đấy có chết ko ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên