Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chết chết. bác Vinh sao lại bùng học đi net thía này /:)

thế mới thành tập thể lớp ly' 2 mà hum ăn thịt chó nhà cô tâm hơi ít anh nhể ăn canh thịt chó nghĩ lại tiếc cho mấy thằng ko đi

Chán giới trẻ thật, làm gì có lớp nào nghỉ nhiều quá giáo viên ko ghi đủ nên chỉ ghi được " lớp vắng nhiều ". Ngày mai thi còn chẳng biết bài nào cần "photo", thôi kệ, tiết 2 thi, tiết 1 photo và xé phao, kịp chán. :)). Lớp toàn học sinh chăm.

Lớp mình nhiều thằng tốt phết, hôm nay thi địa, bên cạnh tớ đến nhiều bạn bè.

Chỉnh sửa lần cuối:
thì ai bảo mày đến muộn tao tưởng mày ko đến thì tao ra chỗ khac' ngồi ko thì chít àh
mà học sinh đi hum đấy anh em ngồi bàn đầu đấy
thằng trung B về rùi nó nợ ai thì mau đòi đi

Chó Trung B về là biến đi chơi với em Dương, chả chào anh em 1 câu giè cả /:)

Trung B mới về tốt ghê cơ.
Hôm trước mình với thằng Thắng mượn cái Jup của nó đi có vài giây thôi mà về nó chả cằn nhằn tí nào, nó lại còn bảo cứ lấy mà đi tiếp đi.

Ý ông là sao hả Sơn, lớp mình hay nói kiểu "nghiêm túc" nên tôi cũng chả hiểu ông nói gì :D

Mà hum nay thi Sinh, bà Anh trông cũng "dễ", chỉ khổ thân thằng Dương, bà Anh ngồi ngay cạnh mà nó cũng "học hết rồi". Mà bài này đề cũng "chả bít trc gì cả", cô Sinh "đã cho bít bài 4b là bài thi đâu" (ông thấy cách nói của lớp mình "dễ hiểu chưa :)) )

Nói chung là thi mấy môn vừa roài rất xuôn xẻ :D

Hôm nay thi sinh vui vãi bà ấy chỉ ngồi cạnh Dương rồi quay xuống nhìn tớ thui mà trông chả khó tí nào.Mà lúc chú Dương đau bụng trông rõ buồn cười nhìn nó kéo Linh A xềnh xệch thì ai bảo nó đau bụng thật cơ chứ :))
Ngày hôm nay cũng khá đẹp ấy chứ nếu trừ đi 6 tiếng học thêm liên tục
Mặc dù đợt này mình mới theo đạo Phật (cho qua Noel rồi tính tiếp) nhưng cũng chúc bà con đồng chí Giáng Sinh zui ze nhé.

Một lần chợt nghe tiếng em tôi xưa
Giọng của em tôi nghe rất nhu mì
Lòng thật bình yên mà sao buồn thế
giật mình nhìn tôi ngồi hát bao giờ

Đường nào quạnh hiu tôi đã đi qua
Đường về tình tôi có nắng rất la đà
Đường thật lặng yên lòng không gì nhớ
Giật mình nhìn ra ô phố xa lạ

Chúc mọi người ở nhà 1 Giáng Sinh vui vẻ nhá :x
Chúc luôn có 1 kì thi học kì dễ chịu ;)

học sinh ams mà chửi bậy mod việt ơi xóa bài thằng sơn đi

Hôm nay làm Toán c*t quá, may mà được bài Lý an ủi /:)

Hôm nay sinh nhật Việt bầu nhà ta :) Chúc mừng sinh nhật nhé :D :beerchug: :dazzler: ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên