Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
nhưng mà môn KT ông ý trông khó lém tao sợ ko way được mà lớp 12 rùi học đi cứ way bài dũng trố nhỉ anh em mình hum nào chả học

Lâu lắm mới lên net, anh em đông vui nhẩy!
Mọi người bàn chuyện học hành đi, đừng nói lung tung nữa!
Điểm chác chán quá!
Môn Văn đã thế, mình lại còn thêm một con"0" với một con"3" thể dục nữa chứ!
kiểu này chắc chuyển trường mất!

Hữu Sơn đã viết:
nguyen ha phuong đã viết:
có CHÚ ở dây không bà con ?? nick CHÚ là cái gì thế hả :p
nick CHÚ hình như là anh_buoc_di_am_tham_87 hay sao ý.
Không phải hình như mà là chắc chắn!
Anh em add vào đê!
Chú vừa chào tôi đây này! :))

hum wa VN thua tao cứ nghỉ đến chú lại cười anh em ahj ko biết mai chú ra sao đây

Thôi Việt Nam thua bây giờ thì cần chờ sự chi viện từ người anh em Lào và Campuchia !!
Bây giờ Sing hòa 2 người anh em của mình là ok !! :))

tui lại nhớ đến hồi xưa hồi ra bờ hồ hô Việt lào anh em khi lào thắng indo

Hôm qua tại Bờ Hồ: cũng từng đoàn người , cũng cờ và biểu ngữ nhưng mà chẳng ai nhìn ai , cờ thì để rủ , cuốn lại , chẳng ai nói với ai câu nào , mặt ai cũng như đâm lê .....
Thử nghĩ nếu Việt Nam thắng thì đêm qua hẳn sẽ vui biết bao !!

Nguyễn Toàn Thắng đã viết:
tui lại nhớ đến hồi xưa hồi ra bờ hồ hô Việt lào anh em khi lào thắng indo

ô thằng nì ngu Lào thắng indo bao giờ?
tối nay lào hòa sing cho xem.mà giả sử lào có hòa sing đi nữa thì việt nam muốn vào phải thắng đậm lào,tao thấy nó cứ đểu đểu thế nào!!

Hữu Sơn đã viết:
Việt Nam bị loại là đúng rùi.
Thái Lan vô địch.
Hôm nay phá lệ vào pót 1 phát ;)
hehe ông thấy Thái bị loại chưa. :)>- :)>- :)>- Năm nay Tiger Cup thế nào ấy nhẩy :-s Cả Việt và Thái bị loại 8-} KO hiểu cái cup này còn giá trị ji ko :-?

He he, Myanmar năm nay vô địch :D. VN bị loại là đúng. Thứ nhất là thiếu trình độ, thứ hai là thiếu chuyên môn, thứ ba là thiếu chuyên nghiệp!!!

Hum nay thi Sử, làm bài ngon qué! Mong cho cả HK1 sẽ được như hum nay :D

Hoàng Thiệu Bảo đã viết:
He he, Myanmar năm nay vô địch :D. VN bị loại là đúng. Thứ nhất là thiếu trình độ, thứ hai là thiếu chuyên môn, thứ ba là thiếu chuyên nghiệp!!!

Hum nay thi Sử, làm bài ngon qué! Mong cho cả HK1 sẽ được như hum nay :D
Thằng MT ngồi trên quay dễ ơt con tao ngồi dưới với Việt thì tí nữa thì toi,may mà cũng quay được nhưng đau cổ quá,bà ý suốt buổi cứ lượn lờ ở dưới,nhưng mà bài làm cũng chán! :((

Bài Sử sáng nay làm phải gọi là vãi.Tao chả học 1 chữ nào , chỉ đọc qua cho biết chỗ nào mà quay cuối cùng ko quay được ngồi bịa từ đầu đến cuối, viết như viết văn ấy.Bài này mà chấm học thuộc thì cầm chắc con ngỗng trong tay :(( còn nếu ông chấm ý với cả văn hay có khi vớ vẩn mình lại 10 :)>-

Tiger Cup năm nay đúng là động trời VN với Thái loại từ vòng gửi xe.Em thù đội Vn quá ,tối hôm nó thua Indo em đi cùng MT với cả Dương uống cốc bia lạnh, ra đường gặp gió ốm mấy ngày hôm nay.

____________________-

Nói với em

Nói không nhớ dĩ nhiên anh rất xạo
Còn nhớ nhiều ai hiểu được mình sao
Trời thành đô lung linh nhiều ánh sáng
Nhưng là gì khi lòng thấy hanh hao

Bởi tình yêu nó vô vàn ẩn nghĩa
Khiến lòng người trắc trở sợ xót chia
Riêng sự thật thì hai hồn đều nhớ
Nên đừng buồn lo nghĩ mối duyên lìa

Tàu sân ga ra đi rồi trở lại
Như hồn anh mãi nhớ đó vô ngần
Vệt thời gian thường dâng niềm oan trái
Hãy tin nhau đấy liều thuốc an thần

sao hum nay chữ ký thằng dũng lạ thế nhỉ thơ văn phải gọi là "chả co' gì hay cả"

uh tao và mày cùng ngồi bàn xa giáo viên nhất chả thấy mặt cô đâu cả cô ở cũng xa

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên