Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Toàn Thắng đã viết:
thì sao nào ý kiến àh mày bây giờ ở Anh muốn đánh tao ah ko dễ đâu(hum 17 này nó
về ko biết có táng mình ko)
Lâu lắm rồi tao không được đấm mày!!!Thấy trong người cư bực bực ntn ý!!!Có lẽ lần này về tao phải đấm cho mày 1 trận thì trong ngưới mới thấy thoải mái được!!!Đợi tao nhé Thắng ngu,tao nhớ mày lắm!!heee

thằng trung này hum nào cũng thấy trên mạng ko biết học hành ra sao
mà nick YM của mày là gì vậy để có gì anh em chat với nhau

Ê, lớp mình đá đấm kiểu gì thê? :eek: Đá với T1 cũng thua. Mất hậu vệ trụ cột là hỏng cả [-x :p :p Thế rổt cuộc có những đứa nào đi đá?

Mà mọi người thông cảm dùm nhé ;;) KHông hiểu tại sao nick của tôi trên YM sáng suốt, mà tôi có online đâu 8-} Nên có ai thấy tớ ko trả lời thì có lẽ là tớ ko online( chứ ko phải là ko để ý) :) :)

Hehe, Dũng trố, chủ nhật chỗ mày khoảng 2-3 giờ chiều là ok. :)

MInh Trung đã viết:
Lâu lắm rồi tao không được đấm mày!!!Thấy trong người cư bực bực ntn ý!!!Có lẽ lần này về tao phải đấm cho mày 1 trận thì trong ngưới mới thấy thoải mái được!!!Đợi tao nhé Thắng ngu,tao nhớ mày lắm!!heee
ê Minh trung tôi ủng hộ ông nhiệt tình,tháng 12 ông về tẩn cho nó 1 trân trước đi

Nguyễn Toàn Thắng đã viết:
thằng trung này hum nào cũng thấy trên mạng ko biết học hành ra sao
mà nick YM của mày là gì vậy để có gì anh em chat với nhau
ùh!Hôm nào tao cũng lên nhưng mà mỗi lần lên thì cũng chỉ 1 tí thôi,khoảng 10 phút!!ở chỉ chát được ở msn thôi,không chat được ở YM đâu,mày có nick trong msn kô?

thế bây giờ vị trí yếu nhất trong đội bóng lớp mình là vị trí nào??

...=D> =D> =D>...

Hay...hay...hay

Lý thú :))

@Don Juan: Mà hum tới anh em đi học Sơn nhá, kệ cho bọn nó đá :))

thì có chú đi đá thì cả đời lớp mình chả bao giờ vào được cả
to sơn :hum nay thằng chú bị điên ahf cả giờ cứ inter vô địch chả lẽ ..................

Hum nay Chú hỏi tao: "Thầy Bảo nghĩ trận Inter-Juve tỷ số bao nhiu?"
Tao lỡ trả lời là: "Inter thua là cái chắc"
Chú đã cú cú hỏi típ: "Thế theo thấy tỷ số bao nhiu?"
Tao trả lời: "Chắc khoảng 3 đến 4 - 0"
--------> Chú đánh tao thật lực ---> đánh nhanh đến nỗi tao không biết là mình bị đánh ----> bây h người vẫn còn ê ẩm :(

@Bạn Thanh Hà: Câu bài kìa :D

Mọi người cố gắng đừng câu bài nữa nhé, nếu ko vào xem chán lắm.( nhất là cái thằng donjuan). Bạn Hà muốn chơi gì thì cũng nên tự giới thiệu bản thân trước cái nhẩy :) :p ;)

Ê Thắng , phải lễ phép với CHÚ, ko được viết từ 'thằng', viết hoa chữ CHÚ, nếu ko là tao mách thằng Tiến [-x b-) Mày mà vớ vẩn là tao gửi qua Minh Trung cho mày mấy cú đấm đấy b-)

Hehe, trận Inter-Juve bao nhiêu đấy MT? :-? Tao cũng nghĩ là Inter thua.

Phan Duy đã viết:
Mọi người cố gắng đừng câu bài nữa nhé, nếu ko vào xem chán lắm.( nhất là cái thằng donjuan). Bạn Hà muốn chơi gì thì cũng nên tự giới thiệu bản thân trước cái nhẩy :) :p ;)

Ê Thắng , phải lễ phép với CHÚ, ko được viết từ 'thằng', viết hoa chữ CHÚ, nếu ko là tao mách thằng Tiến [-x b-) Mày mà vớ vẩn là tao gửi qua Minh Trung cho mày mấy cú đấm đấy b-)

Hehe, trận Inter-Juve bao nhiêu đấy MT? :-? Tao cũng nghĩ là Inter thua.
Dờ a da nặng dạ , em mờ em i nờ in sờ xin xin giớ i ê u yêu thờ yêu thiêu nặng thiệu vờ ê vê huyền về i mờ inh mờ inh minh huyền mình :....... ( mệt quá ko nói nữa ) :))

:)), bây giờ mới để ý ra là thằng Hà, lúc đầu tưởng con nào :))

@Phan Duy: Inter lại hòa với Juve 2-2 (hình như là trận hòa thứ 9 roài hay sao ấy :D)
Còn Arsenal thua Liverpool 1-2 (Mellor ghi bàn khi trận đấu còn 15 s) --> sướng vãi *** :D

Hoàng Thiệu Bảo đã viết:
:)), bây giờ mới để ý ra là thằng Hà, lúc đầu tưởng con nào :))

@Phan Duy: Inter lại hòa với Juve 2-2 (hình như là trận hòa thứ 9 roài hay sao ấy :D)
Còn Arsenal thua Liverpool 1-2 (Mellor ghi bàn khi trận đấu còn 15 s) --> sướng vãi *** :D
:eek: ;;) THế ku tưởng thế à :D
Mà Arsenal thì thua là đúng rồi ;) chúng nó xuống dốc ko phanh hehhe
MU thì tiến lên b-)

Hữu Sơn đã viết:
Nói chung đội nào giải anh năm nay vô địch không quan trọng, sau 2 năm nữa Leeds sẽ trở lại.

/:) /:) Bó tay !! Hiện tại thì ông chơi ngay 2 năm nữa !!
Vậy 2 năm nữa post bài về Leed vô địch nhé ok ku*ng ;)

@Hà: He he, bây giờ Barca là mạnh nhất ;), còn MU thì thứ 2 thoai :D. (đang nói cả thế giới chứ ko phải mỗi PL :D)

@Sơn: Leeds á :)) ---> vớ vẩn /:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên