Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
MInh Trung đã viết:
Trần Bích Thủy đã viết:
.. cho em nhắn chị Quỳnh Anh , anh Minh Trung và các anh/chị đang ở Uk :D :
.. hôm tới khoảng tết Âm lịch .. HAOers mình ở UK dự định tổ chức buổi off ở NOtt , mời mọi người đến tham dự cho đông vui ạ .. cụ thể chi tiết thế nào nằm trong CLB du học --> Du HỌc Anh ...

. hy vọng tất cả mọi người cùng đi ạ ..:) .. :D:D ..
chắc anh kô đi được đâu em ah!!Vì anh cung đã nhận lời tham gia với hội đồng người Trung Quốc bên này rồi!!mà lần này cũng có nhiêu dân Việt Nam tham gia lắm!!
[-( .. :)) .. anh đổi quốc tịch sang trung Hoa từ bao h thế .. :)) .. mà chỗ anh vùng nào em quên tên rồi ..L:D:D .. thứ 2 là mọi người tổ chức gì ở đấy thế .. :D:D :)) .. có gì họp dưới chỗ anh vậy ..:)) ..:D:D ..:)) :-$

MInh Trung đã viết:
@Thắng ngu:mày kô lo vê nhà mà ôn thi vào bộ đội đi??lởn vởn ở đây làm gì??
thằng này về chả khao anh em cái gì xong đi luôn mấy cái nem chua chưa đủ đâu [-x

He, nem chua tao còn chưa được ăn đây này.
Hôm nay trời rét, rất rét .... brrrrrr .....

@ thắng ngu:dạo này mày vớ vỉn thế nhể cứ bật anh em ầm ầm
@dương :nóng quá

@Thắng ngu:nem chua là được rồi,mày còn đòi gì nữa??mà cái hôm đấy mày ăn cũng đâu có ít đâu??tình hình là tao định khao anh em cả bữa thịt chó nhưng mà phải giúp thăng Tiến(thằng bố mày)ý trả nợ!!

@Dương v:ai bảo ông kô đi ăn??toàn dành thơi gian đi với ngươi yêu thì.....hêhee

@Bích Thủy:anh ở Hereford,chính xác là ở worcester em ạ!thế em định tham gia hội nào??ở bên này anh quen bọn Trung Quốc và Hongkong cũng nhiều nên lần này bọn nó cũng kéo đi cùng thôi!!

Minh Trung, ông được lắm , về bao mổi thằng Thắng ngu,thấy mặt anh em rùi mà ko rủ!!!

to MTrung: ông có báo đâu sao anh em biết được.
to Khương Duy: trường mày tổng kết chưa ?

@ em Thủy: Ở Notts hả em? Xa thế? Chị ở mãi tít dưới Reading cơ mà:((...Cũng chẳng có ai quen mà đi...Thủy ở Man có wen anh nào tên Ninh ko? ;;)

@Lớp mình: Hoho, hôm nay chat với bác Vinh mới biết là INSA là bọn muốn đi học ở Pháp nhé. Chẳng đứa nào giải thích cho tớ cả[-(...Nghe kể thấy nhiều phết. Được, Pháp gần Anh...năm sau có gì sang đàn đúm b-) ...Cả P.Duy cũng có ý định sang thì phải:D...Hay!
Dạo này ở nhà mọi người mới vào hk2 nhi? Chơi bời xả láng sướng vật...Chả bù cho tớ, đang bò ra mà học đây:((...Sắp thi roài...

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngày đẹp nhất của đời mình sắp đến mà được đón nhận toàn tin xấu :(( đen quá +cô Tâm đổi chỗ lên bàn 1 vĩnh viễn
+.....thì rắc rối tự nhiên đâu ra lắm kẻ phá đám
+sáng đi cát tóc đợi è cổ rồi phải đón nhận sự tàn phá của thằng thợ rỏm
+chiều đi học Tôn vãi chán chả được cái gì vào đầu từ ông ấy cả
+tối thứ7 tưởng được đi chơi zui ze thì vì lí do kĩ thuật (trời lạnh) ko đi đc
+ở nhà xem bóng đá thì Liverpool thua
+ngồi đàn hát thì mới đc 2 bài đã đau họng ko hát đc
+suốt từ lúc 10h chả biết làm gì vãi chán
+chủ nhật papa đi họp phụ huynh về kiểu gì cũng bị chửi
+quà sinh nhật thì bị cắt
chuỗi ngày đau khổ này hi vọng sớm kết thúc để đón chờ ngày tươi đẹp sắp đến 17-1 my birthday =D> :)>- =D> :)>- mọi người nhớ nhé (em không bao giờ từ chối các món quà đâu)

Võ Quỳnh Anh đã viết:
@Lớp mình: Hoho, hôm nay chat với bác Vinh mới biết là INSA là bọn muốn đi học ở Pháp nhé. Chẳng đứa nào giải thích cho tớ cả[-(...Nghe kể thấy nhiều phết. Được, Pháp gần Anh...năm sau có gì sang đàn đúm b-) ...Cả P.Duy cũng có ý định sang thì phải:D...Hay!
Dạo này ở nhà mọi người mới vào hk2 nhi? Chơi bời xả láng sướng vật...Chả bù cho tớ, đang bò ra mà học đây:((...Sắp thi roài...

Hy vọng tràn trề mong là giờ này năm sau mình đang ở Lyon :D

Võ Quỳnh Anh đã viết:
@ em Thủy: Ở Notts hả em? Xa thế? Chị ở mãi tít dưới Reading cơ mà:((...Cũng chẳng có ai quen mà đi...Thủy ở Man có wen anh nào tên Ninh ko? ;;)
.. Reading có phải là cái đoạn tít chỗ London không hả chị ??? ... :eek: ..:eek: .. mà sao chị biết anh Ninh thế ..:eek: ..:eek: .. em biết anh ý từ ở Vn .. xong rồi cùng sang bên này học với em .. nhà ngay chỗ nhà em mà .. :eek: ..:eek: ...:| .. chị quen anh ấy ạ ..:| >.. b-) ..:smoking: .. chết thật .. :smoking: ..chậc .. b-) ..:D:D:p

to anh Trung : .. :eek: .. chỗ anh đông châu Á thế à .. :eek: ..:| ..:( .. chả bù cho cái campus của em . .. toàn Anh là ANh ..:(( ... nhìn chỉ muốn đập đầu vào tường .. :(( .. /:)

@VinhB,DươngV:ai bảo ông kô đòi??ông thấy trên đời này làm gì có thằng nào ngu tự đi mời người khác chưa??:)
@em Thủy:anh tưởng ở Man có nhiều ngươi Châu Á lắm cơ mà em??chỗ anh cũng kô phải là có nhiều người Châu Á đâu em ạ!Nhưng mà anh ở với 2 thằng bạn người Việt Nam nữa nên cũng vui lắm!cả trường anh thì có tất cả 7 người Việt Nam!nhưng mà nghĩ cảnh tết này mà vẫn phải ngồi học thì đúng là......

@ Bảo: Thế mày ko sang Anh nữa rồi à? [-(..Học gì ở Lyon hả mày? Mày làm bạn Quỳnh Anh thất vọng quá /:)...:p

@em Thủy( hết MTrung rồi đến chị trả lời nhá:p):Thằng Ninh học cùng cấp 2 với chị à. Hình như dạo này nó chăm chỉ học hành lắm thì phải. Học ở đấy có vui ko em?
Reading đúng là ở dưới London. Ấm áp lắm, chằng bù trên Man chắc bây giờ rét lắm rồi...Chậc, khổ thân con bé.

Mtrung ở dưới đấy có 7 người VN thôi à? Trường tớ cũng chỉ có 5 thôi. Mọi người kêu n` VN phức tạp lắm:D...Lại thấy mình may mắn:>

MInh Trung đã viết:
@VinhB,DươngV:ai bảo ông kô đòi??ông thấy trên đời này làm gì có thằng nào ngu tự đi mời người khác chưa??:)
thằng này sang ANh mà chả thay đổi tí nào vẫn ki wa' anh e với nhau lâu lém mới gặp mà cứ tính toán
to MT: hum đấy cũng may tui bùng tiết mới gặp ông ko thi :-s
thui lần sau ông đến vào tiết nào bảo tui tui còn bùng khao mỗi tui thui tại ông đánh tui hơi nhiều mà cái hum mượn xe ông khiếp xe gì nhiều xăng thế tui và thằng sơn vừa đi vừa sợ phải đổ xăng hộ ông [-x thế là ko được đổ xăng nhìu vào để tui còn vi vu khắp hn chứ

thắng ngu viết bài chẳng chấm phẩy gì cả, đọc khó hiểu quá :D
To MT: ko thèm chấp thằng ki bo như ông [-(

Đêm nay sẽ cố gắng có bài 400, nhưng mà chưa biêt câu ở đâu đây :-?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên