Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
To Duong:Mày chuẩn bị tiền giả cho bố đi con ạ!BDN đá nhu chim,he he có tiền tiêu xài rùi!

Đề nghị ai giu anh lop minh thi post lên đi! thang Viet hả?
ah quên,ID của tôi là:nghiemtuc203
E-mail cung rua.

Lên đây biết thêm nhiều nick mới của bọn lớp mình vật ạ.
Sáng nay MA, Pm và tớ mất công đến Vạn phúc nhá, thế mà hoãn chẳng báo cho ai cả.. [-(
Thằng Bảo có ID mà sao tao chẳng bao giờ thấy mày lên cả?
Thím ơi, tình hình là thế này, nhà cháu toàn có ngưới lớn, trẻ em ở nhà thôi.. Thế nên nói chung ko được thoải mái lắm.. Đến tháng 8 nhà cháu vắng người thì cháu nhất định sẽ rủ mọi người đến...^^ ~~> Đi chơi trứơc... Công viên Vầng Trăng nhé !

mọi người nghĩ là có nên post mấy cái ảnh kinh điển của lớp mình hôm ở nhà MT lên ko?
còn cái ảnh hội nhà quê ai cầm ấy nhỉ?ảnh hôm lớp mình mũ cối dép tổ ong ấy

oai roai!lớp mình đông vui phết
to: bảo MT và thằng Tiến lợn:tao rất mừng khi mày gọi tên tao nhưng xin đừng thêm cái hậu tố "đĩ "vào.mercy bôcu!**** you .
kô thấy mấy thằng trung@,dylan hay babetta đâu nhể

lớp mình cuối năm có chụp ảnh kô?post lên cho tao xem với

post ảnh nào thì post,miễn là có Cổ Nhuế tui là dc!!!!!!!!!!
cang nhieu cang tot!!!
de nghi ;lop minh dinh di choi dau thi quyet khan truong len, toi thay di CVN la hop li nhat!!!!!!
ai co y kien gi cho le len,ok?

hehe, chào mọi người, đông vui nhẩy. Lâu lắm rồi mới đăng nhập vào đây, may mà vẫn chưa quên MK. Chắc vào đây chỉ để post bài ở topic này thôi. Sao chả có chuyện gì để nói a? toàn nói chuyện linh tinh, chán thế. Con Quỳnh Anh nó về rồi, bao giờ lớp mình đi chơi đâu đi, cho nó vui.
A, lâu rồi ko có tin tức gì của Khương Duy nhỉ. Bao giờ về HN?

chúng mày toàn nói chuyện vớ vẩn!!!
to Dương Vật: hôm nay hẹn tao mà đếch thấy đâu, chỉ Quỳnh là nhanh thôi.
còn vụ CVN tao thấy khó quá, giời này đi thì nắng vỡ mặt, về đếch nhận ra nữa. Nếu nghĩ thêm chắc còn nhiều chỗ hay ho hơn đó.
To Quỳnh Anh: con xin lỗi ông già nhé, mấy hôm bận ko chào ông được :)) ac

Hehe, lâu lâu ko lên thấy mọi người đông lên thế này là rất tốt đấy, Bây giờ chủ đề chính sẽ là chuyến đi chơi sắp tới của lớp mình nhé, dự kiến là vào thứ 7 tuần sau vì có 1 số nhân hẹn hò ở trại hẻ trường AMS rồi.
Ý kiến đi công viên nước hay VTrăng khá ổn đấy, hiện đã có Dương, Việt và thằng Nhuế điếm nghiêm túc tán thành đồng ý, có thể sẽ là sáng đến 1 trong 2 công viên kia chơi, trưa đến nhà ai đó rồi chiều đi chơi tiếp ( ko thể đến nhà Thím lần 2 được nữa ).
Lớp mình nghĩ sao về ý kiến này, mau mau bàn bạc, án mạng.

Hehe,lớp mình đông vui như thế này là tốt rồi :D
Thứ 7 tuần sau lớp mình đi chơi hả,nắng phết đấy.Hôm đấy mình lại đi du lịch mất rùi mới đau chứ /:)

Quên!
còn trận đá bù với lớp L1 khi nào đá đấy?Với cả Việt cầm gần hết ảnh lớp mình,bây giờ rỗi thì bốt lên đê,bảo từ lâu rồi mà chả thấy gì.

:-? tớ có 1 ý kiến hết sức nghiêm túc: thứ 7 tuần sau lớp mình đá với 11ly1, sau đó đi đến nhà Thành tập tạ, trưa đi chơi bóng rổ, chiều mát qua nhà Thím nghỉ ngơi, an bún, tối đến nhà Cổ Nhuế cực điếm ngủ. dự kiến dậy từ 3 rưỡi sáng :))
nghiêm túc thấy ý kiến này thế nào?

ID tungva2002
email cung thế luôn. mọi người nhớ add nhé.

bọn mày lên nói chuyện thế nay thì gọi điện cho nhau nói còn nhanh hơn có khi còn được chục cái trang như này.
To Việt: sáng nay có đá kô tôi đi ra tới đường thấy mưa thì ko đi nữa
mọi người bàn chuyện đi chơi đi mấy hôm nay hết Euro,máy tính lại hỏng ngồi nhà chả biết làm gì chán wa. :((

vu anh tung đã viết:
:-? tớ có 1 ý kiến hết sức nghiêm túc: thứ 7 tuần sau lớp mình đá với 11ly1, sau đó đi đến nhà Thành tập tạ, trưa đi chơi bóng rổ, chiều mát qua nhà Thím nghỉ ngơi, an bún, tối đến nhà Cổ Nhuế cực điếm ngủ. dự kiến dậy từ 3 rưỡi sáng :))
nghiêm túc thấy ý kiến này thế nào?
Tớ không phải là thằng nghiêm túc nhưng tớ thấy ý kiến của bạn Tùng rất rất nghiêm túc đấy! :))

Vũ Tiến Dũng đã viết:
bọn mày lên nói chuyện thế nay thì gọi điện cho nhau nói còn nhanh hơn có khi còn được chục cái trang như này.
To Việt: sáng nay có đá kô tôi đi ra tới đường thấy mưa thì ko đi nữa
mọi người bàn chuyện đi chơi đi mấy hôm nay hết Euro,máy tính lại hỏng ngồi nhà chả biết làm gì chán wa. :((
Sáng nay không đá do thằng Dương bảo với Việt là nhà nó trời mưa to->VP mưa cũng to. /:)
Còn bđ ấy hả?Ngày mai co COPA rồi đấy! :)>-

Hê!Mình vừa nhận ra mình là người bốt bài thứ 100 cho lớp.Hehe :)>-

Thế anh em có thông nhất ý kiến đưa ra ở trên ko, mau cho ý kiến, toàn nói mấy câu nghiêm túc
Thứ 6 này đá bóng lại với L1 nhé, lúc đó có khi Sơn điếm về nhà rồi đấy.
Ảnh post lên mất thời gian lắm, đang ngại.

Võ Ngọc Việt đã viết:
Thế anh em có thông nhất ý kiến đưa ra ở trên ko, mau cho ý kiến, toàn nói mấy câu nghiêm túc
Thứ 6 này đá bóng lại với L1 nhé, lúc đó có khi Sơn điếm về nhà rồi đấy.
Ảnh post lên mất thời gian lắm, đang ngại.
Ngại gì hả?Cầm hết ảnh rồi còn ngại!
Ê,ông đăng kí thành viên cho chú đê!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên