Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Võ Ngọc Việt đã viết:
Án mạng lớp mình đi nhiều quá, mất vui mất, may mắn còn người cầm trịch, còn người vĩ đại được muôn dân kính trọng... Năm sau anh em nhớ học hành cẩn thận mà đi bộ đội, mong rằng được vào chung 1 đơn vị để đập phá.

.... 1 ước mơ vĩ đại quá ha ........ khâm phục ...khâm phục ..... siêu lý tưởng .... =D> :)>- b-)

Phan Duy đã viết:
ưhm...em thủy nói ai hư vậy?

,,,,....... anh hai em chứ ai .......[-x..... có bạn gái rùi mà vẫn chứng nào tật ấy ....... [-x ........

Hoho, chào cả nhà. Biết lớp mình có topic này rồi mà bây giờ mới post bài lên vì chẳng biết nói giề...Hmm, tớ mới về hôm chủ nhật tuần trước. Lớp mình có kế hoạch đi chơi gì ko thì cho tớ xin một chân với :D....

Nói chung ko ai biết nói giề thì cứ post bao ko biết nói giề->có cái để nói.

he, chào mọi người. lớp mình đông vui phết nhỉ, còn thiếu mỗi lãnh tụ thôi.
mà thứ 3 lớp mình đá bóng tao ko đi được, áy náy quá, chỉ sợ ko có tiền đạo nào thay thế :)), mọi người cố đá nhé.

mà nghe kể năm sau lớp mình có con bé nào CVA chuyển đến đúng không?

He he!Hi everybody!Ladies and gentlements!
Tôi là Cổ Nhuế nè!

Uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!
tại sao mình làm hộ người khác thì được mà đến mình thì lại hỏng thế này?Bao giờ mới post bài lên được đây?X-( X-( X-(

nói thêm là đây ko phải là Thành mà là thím.chỉ dùng nhờ thui mà!
lớp mình đá bóng hôm thứ ba tới ấy,là cái giải gì vậy?

Mới đi Tuần Châu vài ngày mà topic đã phổng phao quá

vu anh tung đã viết:
mà nghe kể năm sau lớp mình có con bé nào CVA chuyển đến đúng không?
ủa,thế hả.Hay nhỉ.
Nhưng bọn mày đừng hy vọng rồi lại thất vọng [-x

Hehe!cuối cùng có vẻ đầy đủ ròai!chỉ còn thiếu lãnh tụ thoai :)>-
(lãnh tụ lên tức khắc bọn còn lại lên :)) )

án mạng, sáng nay tao liều mạng chó gọi điện đến nhà lãnh tụ, trình bày về forum của lớp mình nhưng Chú có vẻ ko thích. Chú bảo bọn mày toàn chuyện CM thôi. Vì vậy chú cấm từ nay ko được nói chuyện CM, ko Chú chém :)).

hehe, có thêm mấy đứa rồi này, tốt :D.
Mọi người ơi, nhân dịp QA mới về + mấy đứa lớp mình sắp đi, tôi có đề nghị hôm nào tổ chức 1 cuộc đi chơi chung được ko ? Địa điểm đưa ra là CVN Hồ Tây (chẳng biết chọn chỗ nào khác cả :D). Không biết ý kiến anh (chị) em thế nào ? (mong mọi người trả lời)

Lớp mình có thêm 1 đứa từ CVA à, trai hay gái thế, tin tức từ thằng nào ? Linh A à --> khỏi tin đi chúng mày. Có thêm mấy đứa nữa cũng hay, không phải bọn mất dạy từ lớp khác chuyển sang là được, L2 đâu phải là cái thùng rác.
Đùa, mai đá bóng rồi, mong là thắng. hehe, có con gái đi cổ vũ đấy (Nga, Thím, có thể cả QA), các ông làm ăn cẩn thận.
To Việt: ông lập 1 cái nick cho CHÚ đi, CHÚ chỉ việc post thôi, đừng để CHÚ phải làm những việc nhỏ nhặt như đăng kí thành viên :D.
To Thím: làm hộ người yêu tất nhiên là hơn làm cho bản thân rồi :D

mie, tưởng lớp mình sáng nay đá bóng, tao liều mạng đến sân đếch thấy đứa nào, sân vãi đẹp.
thế tình hình định đi chơi đâu? tao nghĩ đến nhà đứa nào "quá đà" 1 hôm là được rồi :))

YM ID: reallybilly87
To Dương: Mày mất 1 bát phở rồi đúng ko? (Séc thua mà!!!)

Bọn mày tính thế nào liên lạc với thằng Duy Đĩ bảo nó vào đây chơi đi!

(nói trước là đây vẫn là thím)
lớp mình hôm nay ko đá àh?thế có đá lại ko?theo truyền thống thì chắc là có nhỉ? :smile:
hôm nào lớp mình đến nhà QA chơi đi,chứ đi CVN xa lắm :nono:
ID(cua Thành)thanh_quai_vat
cua thím:qahf178
email cũng thế luôn

Chỉnh sửa lần cuối:
Này nghe kể DUONG no bao là đi choi CVN ah? Tui tán thành cả hai tay hai chân luôn!Ai không muốn di thì o nhà.Đung pha dam :-$

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên