Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tiếc quá hè này tao kô được ra đá bóng với chúng mày.nghe thằng tiến nói lớp 1 năm nay lớp mình có nhiều thay đổi lắm đúng kô?

ê! chúng mày thành lập "SAO VÀNG ĐẤT VIỆT "từ bao giờ thế?

Nguyen Khuong Duy đã viết:
ê! chúng mày thành lập "SAO VÀNG ĐẤT VIỆT "từ bao giờ thế?
Sao vàng đất việt là một chỗ đẻ cá bóng đá. Tiến béo dep zai đang phiêu du ở Móng cái. Chán vãi. Chủ nhật mới về. bao giờ tập trung hả các bác? ko bít năm nay co' ai xinh chuyển vào ko nhi?? Đi cùng mấy ông bà già trong họ đến chán!!
Duy đĩ ơi! Trong sài go`n co' j vui ko hay tao vào đấy chơi với mày nhe'!!
lớp Mình co' ai học lý ở đâu chưa? Em chưa tìm đc chỗ học, chán wa'!!!
Mà đề nghị lớp mình tất cả ai co' ID Y!mesenger thì noi ra cho moi ng` add vào cái. Của tiến béo là : marc_castern, hom` mial cung vậy luôn!! Trên này ko co' chỗ mua truyện nhỉ?? Hôm nay có dragonball đấy!!

Nguyen Khuong Duy đã viết:
tiếc quá hè này tao kô được ra đá bóng với chúng mày.nghe thằng tiến nói lớp 1 năm nay lớp mình có nhiều thay đổi lắm đúng kô?
Chả biết?Chắc chả có thay đổi gề lớn lắm,lớp 12 rồi mà :) ,chắc chỉ có mấy đứa nó đi thôi. :)

nick cua tao la hanvu_bangminh. mail la do_hoang_ngoc_anh@ya
lop minh ma co chu de j do ban tan soi noi thi suy cho cung se chi la 1 trong 3 cai nay: bai bac,CM va...sex! hah...ha..ha....Noi the thoi, cai vu chu de j thi bao thang Linh Nga va thang Tien nghi cho.Hoi con lam forum(ảo) tren giay y nho ko?Hai thang nay nghi ra nhiu chu de hap dan nhat. May ve chua ha Tien, nghe ke la may dat nhiu do cho vu ca cuoc bong da lam rui nhi!Tao va thang Nga cung ko hon, nhung co kha kham la van chua phai dat cai j, mac du thua ko it.
Quyt ve rui thi phai, van chua gap. COn thang duy di, bao h may ve day?
ah, co cm04-05 roi day, giao dien dep me hon!:)

Suýt quên!
Nick YM:duyfanix1987
Mail cũng thế+@ya.
Cái CM đấy chắc chỉ là bản thử thôi? :-? Nó còn phải update mấy cái transfer tới 31/8 mà.Chắc phải tới giữa mới có bản chính thức.
Ê,Tiến nghĩ ra cái gề để nói đê!Kéo cả thằng LinhA lên nữa cho vui :)

Phan Duy đã viết:
Hứa gì thì nhớ giữ đấy.Để người khác đến tận nhà đòi vừa ko hay,lại vừa làm mọi người suy nghĩ lung tung. [-x :))

....... [-x ./...... chỉ có những người đầu óc đen tối như anh Duy mới suy nghĩ ,lung tung về cái rất trong sáng .,........:)) .......

Bình Dương đã viết:
À, chết, anh quên. Thôi, khi nào em về anh khao bù vậy :D. Ai bảo em không nhắc anh. Hay là anh gửi cho em mấy cái nem chua + 1 ít ớt (qua đường bưu điện) vậy. Này, bên đấy làm gì có nem chua rán đúng ko em :D

.......... lúc về mà khao bù ...... :(( ...... không tin được .:-? ...... lúc đấy lại hỏi : " em là ai ??.... anh không biết ...:( " ... pó tay ....:(

..... à ,,,,, nếu anh có đủ tiền gửi bưu điện qua Mans thì gửi giùm em bánh phở và bún luôn nhé ...:D ..... bên này cũng không có cái đó đâu anh ạ ....:D

...... còn 1 điều nữa .... đừng gửi ớt ..:D ...

Trần Bích Thủy đã viết:
... anh quên là còn mod Zz trên đời à ......[-(
Nếu ko ai nói thì mod Zz cũng chẳng biết đâu! :) (với lại 2/3 số mod đều là bạn anh hết mà! :)) ,còn mod Zz khó tính thật,chưa gặp bao giờ b-) )

* ko ai nói mà mod Zz vẫn biết đấy ấy ạ:nono: còn mod Zz khó tính chính vì 2/3 số mod đều là bạn ấy chứ sao:mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Trần Bích Thủy đã viết:
....... [-x ./...... chỉ có những người đầu óc đen tối như anh Duy mới suy nghĩ ,lung tung về cái rất trong sáng .,........:)) .......
Anh chả bao giờ đầu óc đen tối cả,ngoan nhất lớp luôn,hỏi mọi người mà xem [-x .Chỉ có điều em viết như vậy thì khó mà ko nghĩ tới. :)

Phan Duy đã viết:
Anh chả bao giờ đầu óc đen tối cả,ngoan nhất lớp luôn,hỏi mọi người mà xem [-x .Chỉ có điều em viết như vậy thì khó mà ko nghĩ tới. :)

.... những người không nghĩ tới mới trong sáng ..... còn những người dễ nghĩ tới như anh thì ............:)) :-? b-)

Phan Duy đã viết:
Nếu ko ai nói thì mod Zz cũng chẳng biết đâu! :) (với lại 2/3 số mod đều là bạn anh hết mà! :)) ,còn mod Zz khó tính thật,chưa gặp bao giờ b-) )

..... quen biết rộng thiệt ..... =D> /....... nói thế thì em cũng có thể câu ở đấy mà không sao chớ hả .......:D

Án mạng chat chit câu bài nhiều thế, đọc nát cả mắt, hạn chế mấy bài trích dẫn, chat chit... đi, đọc mỏi mắt quá.
Tình hình thế này tiến triển rất tốt, đã có vài thằng hư hỏng vào đây rồi, để gọi nốt người cầm trịch vĩ đại Chú Khoa và thêm thím Trang nữa là sẽ thêm được vô số đứa nữa.
Án mạng thứ 3 tuần sau lớp mình đá bóng, thằng nào cũng phải đi đấy, cấm vắng mặt, thằng nào vắng chú chém đấy.

Thứ 3 đá 8h chứ gì?Hôm đấy xem còn thiếu ai ko?Hôm nay thua đau thật,ít hậu vệ đi quá.
mọi người bảo Thím và Chú lên đê->vui hơn nhiều. :)>-
Còn cái CM Thằng Nhật bảo mới là bản Pre-release thôi,sau tháng 8 mới có bản CM5 thứ thiệt.Cái CM này giao diện đẹp khủng khiếp,các thứ khác cũng khác,chỉ tội nó yêu cầu hơi cao:pentium3 700MHz
64Mb Memory
GFX 5200 graphics cảd.

Trần Bích Thủy đã viết:
.... những người không nghĩ tới mới trong sáng ..... còn những người dễ nghĩ tới như anh thì ............:)) :-? b-)
Anh đâu có muốn nghĩ,chỉ tại em viết thế đấy chứ. 0:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên